Kèo bóng đá, tỷ lệ kèo bóng đá trước trận

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá

 Kèo bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
01:00
3 Millwall[ENG LCH-14]
Burnley[ENG PR-9]

0-0.5
0.83
0.99
2.5
u
0.92
0.78


24/09
01:00
3 Stoke City[ENG LCH-13]
Gillingham[ENG L1-22]
0.5-1 0.80
1.02
2.5
u
0.99
0.91


24/09
01:00
3 Preston North End[ENG LCH-18]
Brighton & Hove Albion[ENG PR-16]

0-0.5
0.74
1.05
2.5
u
0.94
0.89


24/09
01:00
3 Fulham[ENG PR-20]
Sheffield Wed.[ENG LCH-2]
0.5 0.85
0.98
2.5-3
u
1.02
0.85


24/09
01:45
3 Morecambe[ENG L2-4]
Newcastle United[ENG PR-4]

1.5
0.90
0.90
2.5-3
u
0.81
1.02


24/09
01:45
3 Leicester City[ENG PR-2]
Arsenal[ENG PR-1]

0.25
0.76
1.04
2.5
u
0.95
0.91


24/09
01:45
3 Fleetwood Town[ENG L1-7]
Everton[ENG PR-8]

1-1.5
0.91
0.93
2.75
u
0.80
0.90


24/09
01:45
3 Chelsea[ENG PR-3]
Barnsley[ENG LCH-19]
2 0.94
0.87
3
u
0.96
0.86


 Kèo bóng đá Cúp C1 Châu Âu

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
02:00
Molde[NOR D1-2]
Ferencvarosi TC[HUN D1-2]



u



24/09
02:00
playoffs Gent[BEL D1-16]
Dynamo Kyiv[UKR D1-3]
0-0.5 0.96
0.77
2-2.5
u
0.80
0.90


24/09
02:00
playoffs Olympiakos[GRE D1-2]
Omonia Nicosia FC[CYP D1-7]
1.5 1.06
0.81
2.5
u
0.93
0.79


 Kèo bóng đá Cúp C3 Europa League

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:00 Apollon Limassol FC[CYP D1-1]
Lech Poznan[POL PR-11]
0-0.5 0.98
0.82
2.5
u
1.02
0.78


 Kèo bóng đá Cúp quốc gia Italia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:30 Piacenza[ITA C1B-7]
Teramo[ITA C1C-8]


2-2.5
u
0.90
0.95


21:00 Carpi[ITA C1B-3]
Virtus Casarano



u



22:00 Catanzaro[ITA C1C-7]
Virtus Francavilla[ITA C1C-9]



u



22:00 Livorno
Pro Patria[ITA C1A-13]



u



22:00 Pontedera[ITA C1A-4]
Arezzo[ITA C1A-9]
0-0.5 1.09
0.81
2-2.5
u
0.90
0.95


22:30 Bari[ITA C1C-2]
Trastevere Calcio
1.5-2 0.91
0.97
3-3.5
u
0.95
0.91


23:00 Juve Stabia
Tritium
2.5 0.94
0.94
3.5
u
0.95
0.90


23:00 Renate Ac[ITA C1A-3]
Avellino[ITA C1C-10]
0 0.80
1.09
2-2.5
u
0.93
0.93


23:30 As Calcio Potenza[ITA C1C-4]
Triestina[ITA C1B-8]
0 0.87
1.02
2-2.5
u
1.00
0.85


24/09
01:00
Alessandria[ITA C1A-5]
Sambenedettese[ITA C1B-10]


2-2.5
u
0.83
1.00


24/09
01:00
Ss Monopoli 1966[ITA C1C-3]
Modena[ITA C1B-9]


2-2.5
u
0.89
0.95


 Kèo bóng đá cúp C1 Châu Á

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:00 Al Wehda UAE[UAE LP-5]
Al Shorta[IRQ D1-11]



u



22:00 bảng Esteghlal Tehran[IRN PR-2]
Al Ahli Jeddah[KSA PR-3]



u



24/09
01:00
bảng Padideh Mashhad[IRN PR-6]
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1]



u



24/09
01:00
bảng Al Hilal[KSA PR-1]
Al Ahli Dubai[UAE LP-1]



u



 Kèo bóng đá Phần Lan

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:30 Haka[11]
RoPS Rovaniemi[12]
1 1.05
0.80
2.5-3
u
0.89
0.98


22:30 Inter Turku[3]
Honka[4]
0-0.5 0.92
0.92
2-2.5
u
0.88
1.00


22:30 IFK Mariehamn[7]
Ilves Tampere[8]

0.5
0.83
1.08
2.5-3
u
0.90
0.98


22:30 KuPS[2]
HIFK[5]
1 1.08
0.83
2.5
u
1.02
0.85


22:30 SJK Seinajoki[9]
Lahti[6]
0-0.5 0.80
0.97
2.5
u
0.82
0.97


 Kèo bóng đá Cúp C1 Nam Mỹ

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
05:15 Barcelona SC(ECU)[ECU D1-3]
Flamengo[BRA D1-6]
0 1.01
0.91
2.5
u
0.93
0.93


05:15 Tigre[ARG D2B-5]
Bolivar[BOL D1(a)-3]
1 1.06
0.87
2.5
u
1.02
0.88


05:15 Estudiantes Merida[VEN D1-6]
Nacional Montevideo[URU D1(A)-2]

0-0.5
0.89
1.03
2-2.5
u
1.02
0.88


07:30 Atletico Junior Barranquilla[COL D1(a)-6]
Independiente Jose Teran[ECU D1-1]
0-0.5 0.93
0.99
2-2.5
u
0.99
0.91


07:30 Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1-2]
Sao Paulo[BRA D1-3]
0.5 0.90
1.02
2-2.5
u
1.11
0.81


07:30 Binacional[PER D1-2]
River Plate[ARG D1-2]

2
1.09
0.83
3-3.5
u
1.02
0.78


24/09
05:15
Atletico Paranaense[BRA D1-14]
Colo Colo[CHI D1-15]



u



24/09
05:15
Defensa Y Justicia[ARG D1-6]
Olimpia Asuncion[PAR D1-4]



u



24/09
05:15
Caracas FC[VEN D1-2]
Libertad Asuncion[PAR D1-3]



u



24/09
07:30
Guarani CA[PAR D1-2]
Palmeiras[BRA D1-5]



u



24/09
07:30
America de Cali[COL D1(a)-10]
Univ Catolica[CHI D1-1]



u



24/09
07:30
Internacional[BRA D1-1]
Gremio[BRA D1-10]



u



24/09
07:30
Alianza Lima[PER D1-16]
Racing Club[ARG D1-4]



u



 Kèo bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
04:00
New England Revolution[7]
Montreal Impact[5]
0.5 0.88
0.98
2.5-3
u
1.00
0.85


24/09
06:00
Atlanta United[10]
Dallas[4]
0-0.5 0.97
0.82
2.5
u
0.97
0.80


24/09
06:00
New York City Fc[6]
Toronto FC[3]
0 0.76
1.04
2.5-3
u
0.93
0.93


24/09
06:30
Cincinnati[13]
Philadelphia Union[2]

0-0.5
0.86
0.92
2.5
u
0.84
0.93


24/09
06:30
Columbus Crew[1]
Minnesota United[3]
0.5-1 1.04
0.86
2.5-3
u
0.88
0.98


24/09
06:30
Sporting Kansas City[1]
Orlando City[4]



u



24/09
06:30
Chicago Fire[12]
Houston Dynamo[8]
0.5 1.02
0.77
3
u
1.06
0.80


24/09
07:00
Inter Miami Cf[14]
New York Red Bulls[8]
0-0.5 0.73
1.00
2.5
u
0.92
0.97


24/09
07:30
Nashville Sc[9]
Washington D.C. United[11]



u



24/09
08:00
Colorado Rapids[10]
San Jose Earthquakes[12]
0.5-1 0.99
0.90
3
u
0.91
0.95


24/09
08:30
Real Salt Lake[9]
Los Angeles Galaxy[6]



u



24/09
09:00
Portland Timbers[7]
Seattle Sounders[2]
0 1.01
0.88
3
u
1.05
0.83


24/09
09:30
Los Angeles FC[5]
Vancouver Whitecaps FC[11]
1.5-2 0.87
1.05
3.5-4
u
1.02
0.82


 Kèo bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:00 3 SL Benfica B[4]
Chaves[11]
0 1.04
0.86
2-2.5
u
0.95
0.91


22:00 3 CD Cova Piedade[17]
Academica Coimbra[12]

0-0.5
0.94
0.97
2.5
u
0.89
0.98


22:00 3 UD Oliveirense[7]
Porto B[16]
0-0.5 1.04
0.86
2.5
u
0.93
0.95


24/09
00:30
3 Penafiel[8]
Vilafranquense[18]



u



24/09
02:00
3 Leixoes[10]
CD Mafra[3]



u



 Kèo bóng đá Nhật Bản

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:30 Consadole Sapporo[13]
Kashiwa Reysol[7]
0 0.95
0.93
3
u
0.83
1.05


17:00 Gamba Osaka[9]
Nagoya Grampus Eight[4]
0 1.00
0.85
2.5
u
0.85
1.00


17:00 Tokyo[3]
Cerezo Osaka[2]
0-0.5 0.98
0.79
2-2.5
u
0.83
1.07


17:00 Oita Trinita[12]
Sanfrecce Hiroshima[10]

0.5
0.80
1.06
2-2.5
u
0.82
1.02


17:00 Kawasaki Frontale[1]
Yokohama FC[14]
1.5-2 0.81
0.96
3.5-4
u
0.95
0.90


17:00 Kashima Antlers[5]
Shonan Bellmare[17]
1.5 1.02
0.82
3
u
0.90
0.95


17:00 Vissel Kobe[11]
Sagan Tosu[15]
0.5-1 0.90
0.96
2.5-3
u
0.95
0.90


17:30 Yokohama F Marinos[8]
Vegalta Sendai[16]
1 0.92
0.94
3.5
u
0.87
1.03


17:30 Shimizu S-Pulse[18]
Urawa Red Diamonds[6]

0-0.5
0.98
0.88
3-3.5
u
0.91
0.97


 Kèo bóng đá Cúp quốc gia Đảo Sip

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:00 Aris Limassol[CYP D2-6]
Ethnikos Achnas[CYP D1-10]



u



 Kèo bóng đá Brazil

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
07:30
11 Sport Club Recife[15]
Corinthians Paulista[12]



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Nga

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
19:30 Krasnodar II[12]
Gazovik Orenburg[1]



u



22:00 Akron Togliatti[18]
Yenisey Krasnoyarsk[11]



u



22:00 Alania[13]
Spartak Moscow II[5]
0.5 0.99
0.79
2.5
u
0.83
0.93


22:00 Krylya Sovetov Samara[4]
Dinamo Briansk[14]



u



22:00 Fakel Voronezh[17]
Tom Tomsk[21]
0.5-1 0.98
0.80
2-2.5
u
0.87
0.90


22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk[3]
Tekstilshchik Ivanovo[6]



u



22:00 Torpedo Moscow[9]
Volga Nizhny Novgorod[7]



u



22:00 Veles Moscow[8]
SKA Energiya Khabarovsk[10]
0-0.5 1.06
0.74
2-2.5
u
0.87
0.90


22:00 Volgar-Gazprom Astrachan[16]
Irtysh 1946 Omsk[22]



u



22:30 Shinnik Yaroslavl[20]
Chertanovo Moscow[19]
0-0.5 0.79
1.00
2-2.5
u
0.87
0.90


24/09
00:00
Baltika[2]
Chayka K Sr[15]



u



 Kèo bóng đá Moldova

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:00 Zimbru Chisinau[9]
Speranta Nisporeni[7]



u



 Kèo bóng đá Belarus

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:00 24 Vigvam Smolevichy[16]
FC Minsk[11]



u



 Kèo bóng đá Kazakhstan

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
15:00 Kairat Almaty[1]
Ordabasy[3]



u



 Kèo bóng đá Maroc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
02:00
IRT Itihad de Tanger[13]
Renaissance Zmamra[14]



u



24/09
04:00
Renaissance Sportive de Berkane[3]
Forces Armee Royales[6]



u



 Kèo bóng đá Estonia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:00 21 Tartu JK Tammeka[6]
Nomme JK Kalju[3]

1
0.99
0.76
3
u
0.80
0.95


 Kèo bóng đá Armenia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
19:15 5 Lori Vanadzor[7]
Pyunik[5]



u



21:30 5 Gandzasar Kapan[10]
Shirak[9]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Brazil

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
06:00 Operario Ferroviario Pr[7]
Cuiaba (MT)[2]
0 1.02
0.88
2-2.5
u
0.94
0.95


 Kèo bóng đá Ukraina

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:30 2 Rukh Vynnyky[UKR D2-4]
Shakhtar Donetsk[1]

2-2.5
0.76
1.03
3-3.5
u
0.95
0.80


 Kèo bóng đá Kosovo Super League

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:00 Drita
KF Trepca 89



u



21:00 Kf Llapi
Gjilani



u



21:00 Ballkani
Kf Feronikeli



u



 Kèo bóng đá Costa Rica

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
09:00
Deportivo Saprissa[(A)-6]
Cartagines Deportiva SA[(A)-2]



u



 Kèo bóng đá Canada

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
06:15 Brantford Galaxy Sc[5]
Hamilton City[3]



u



24/09
06:15
Serbian White Eagles[4]
Sc Scarborough[1]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:30 Kyoto Purple Sanga[6]
Tochigi SC[11]
0.5 0.97
0.93
2
u
0.81
0.92


17:00 Zweigen Kanazawa FC[12]
Tokyo Verdy[9]
0 0.88
0.98
2.5
u
0.89
0.83


17:00 Ehime FC[20]
Albirex Niigata Japan[8]

0-0.5
0.95
0.80
2.5
u
0.98
0.87


17:00 Giravanz Kitakyushu[1]
Mito Hollyhock[14]
0.5 1.07
0.85
2.5
u
0.88
0.98


17:00 Okayama FC[17]
Yamagata Montedio[16]
0 0.90
0.95
2
u
0.85
1.00


17:00 JEF United Ichihara[15]
Renofa Yamaguchi[22]
0.5 1.10
0.78
2.5
u
0.90
0.95


17:00 Omiya Ardija[13]
Tokushima Vortis[3]


2-2.5
u
0.98
0.93


17:00 Matsumoto Yamaga FC[18]
Ryukyu[19]
0-0.5 0.88
0.99
2.5
u
0.95
0.75


17:00 Machida Zelvia[10]
V-Varen Nagasaki[2]


2-2.5
u
0.98
0.85


17:00 Avispa Fukuoka[5]
Thespa Kusatsu Gunma[21]
0.5-1 1.13
0.80
2-2.5
u
0.98
0.85


17:30 Jubilo Iwata[7]
Ventforet Kofu[4]
0.5 0.92
0.92
2.5
u
0.93
0.95


 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
00:00
Fa 2000[DEN D2B-3]
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7]



u



 Kèo bóng đá Ai Cập

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
01:00
29 Masr[17]
Al Ahly[1]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Ecuador

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
03:00
Fuerza Amarilla
CD Puerto Quito



u



24/09
03:00
Gualaceo SC
Sociedad Deportivo Quito



u



24/09
03:00
Manta
CD Independiente Juniors



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Belarus

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:00 Fk Orsha[9]
Kommunalnik Slonim[11]



u



 Kèo bóng đá Myanmar

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:00 Yadanabon[5]
Hantharwady United[2]



u



16:00 Magway[9]
Southern Myanmar[10]



u



16:00 Mahar United[7]
Ispe[8]
1 1.23
0.63
2.5
u
0.63
1.23


 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
05:00 CRB AL[BRA D2-11]
Juventude[BRA D2-6]
0-0.5 0.78
1.05
2
u
0.94
0.85


07:30 America MG[BRA D2-4]
Ponte Preta[BRA D2-3]
0-0.5 0.99
0.91
2
u
0.95
0.91


24/09
07:30
Ceara[BRA D1-9]
Brusque[BRA D3group-1]



u



24/09
07:30
Vasco da Gama[BRA D1-4]
Botafogo RJ[BRA D1-16]



u



 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Nga

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
17:00 Salyut-Energia Belgorod[RUS D2C-3]
Arsenal Tula[RUS PR-13]


2.5
u
0.91
0.81


23:00 Dynamo Stavropol[RUS D2S-9]
Rotor Volgograd[RUS PR-16]



u



 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Séc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:00 Kolin
Viktoria Zizkov[CZE D2-1]



u



21:00 Karlovy Vary Dvory[CZE CFLA-11]
Slavoj Vysehrad[CZE D2-14]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Montenegro

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:00 Jedinstvo Bijelo Polje[3]
Kom Podgorica[1]



u



22:00 Arsenal Tivat[2]
Grbalj Radanovici[6]



u



22:00 Ofk Igalo[5]
Berane[9]



u



22:00 Ibar Rozaje[7]
Bokelj Kotor[8]



u



22:00 Drezga[10]
Mornar[4]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Mexico

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
07:05 Correcaminos Uat[(a)-10]
Cimarrones De Sonora[(a)-2]


2.5
u
0.98
0.77


24/09
09:05
Celaya[(a)-1]
Tampico Madero[(a)-11]



u



 Kèo bóng đá Cúp Italia U19

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:00 AC Milan U19[ITA YTHLP2-A-1]
Brescia Youth



u



20:00 Bologna Youth[ITA YTHLP1-10]
Chievo Youth



u



20:00 Cremonese Youth
Parma U19



u



20:00 Sampdoria U19[ITA YTHLP1-7]
Vicenza Youth



u



 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Tunisia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:00 Chebba[TUN D1-8]
Esperance Sportive de Tunis[TUN D1-1]



u



21:00 Club Sportif Sfaxien[TUN D1-2]
U.s.monastir[TUN D1-4]



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Colombia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
03:00 Barranquilla[(a)-14]
Bogota[(a)-10]
0 0.77
1.06
2-2.5
u
0.93
0.83
2.40
2.80
3.10

 Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Nam

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
00:00
Eskilsminne IF[S-15]
Karlskrona[S-16]



u



24/09
00:00
Tvaakers IF[S-12]
Landskrona BoIS[S-3]



u



24/09
00:00
Qviding FIF[S-13]
Lunds BK[S-10]



u



24/09
00:00
Fc Linkoping City[S-7]
Oskarshamns AIK[S-11]



u



24/09
00:00
Skovde AIK[S-8]
Assyriska Turab Ik Jkp[S-6]



u



24/09
00:00
Motala AIF[S-14]
IFK Varnamo[S-1]



u



24/09
00:30
Lindome GIF[S-5]
Torns IF[S-4]



u



24/09
00:30
Trollhattan[S-9]
Utsiktens BK[S-2]



u



 Kèo bóng đá Jordan

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:00 Al-Jazeera (Jordan)[8]
Maan[6]



u



23:30 Sahab Sc[9]
Al Wihdat Amman[1]



u



 Kèo bóng đá Cúp Quốc gia Estonia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:00 4 Levadia Tallinn[EST D1-4]
Jk Retro



u



 Kèo bóng đá Colombia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
07:30 Cucuta[(a)-18]
Deportivo Cali[(a)-7]

0.5
0.83
1.00
2
u
0.91
0.89


 Kèo bóng đá Hạng nhất Georgia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
19:00 Aragvi Dusheti[10]
WIT Georgia Tbilisi[7]



u



19:00 Shevardeni[9]
Sioni Bolnisi[5]



u



19:00 Baia Zugdidi[8]
Gagra[3]



u



 Kèo bóng đá Queensland Úc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:30 Capalaba[12]
Eastern Suburbs[10]



u



16:45 Gold Coast United[7]
Peninsula Power[2]

1-1.5
0.92
0.88
4
u
0.95
0.85


 Kèo bóng đá Hạng 2 Serbia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:00 Borac Cacak[5]
Graficar Beograd[6]
0 0.64
1.10
2
u
0.92
0.78


22:00 Buducnost Dobanovci[10]
Jagodina[7]



u



22:00 Kabel Novi Sad[1]
Dinamo Vranje[17]
2 0.84
0.95
3
u
0.96
0.82


22:00 Kolubara[3]
Dubocica Leskovac[16]



u



22:00 Loznica[13]
Sloga Kraljevo[18]
1 0.74
1.07
2
u
0.79
1.00


22:00 Radnicki 1923 Kragujevac[2]
Radnicki Pirot[11]
1.5 1.00
0.79
2.5
u
0.84
0.95


22:00 Trajal Krusevac[12]
Zeleznicar Pancevo[8]
1 1.42
0.49
2
u
0.87
0.83


22:00 Zarkovo[4]
Imt Novi Beograd[9]
0 0.68
1.15
2.5
u
1.15
0.68


22:00 Zemun[14]
Radnicki Sremska Mitrovica[15]



u



 Kèo bóng đá Cúp quốc gia Slovenia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:00 Nd Beltinci[SLO D2-7]
Ask Bravo[SLO D1-2]



u



 Kèo bóng đá Cúp quốc gia Latvia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
19:00 Fk Auda Riga[LAT D2-2]
Rigas Futbola Skola[LAT D1-2]



u



19:00 Grobina[LAT D2-3]
Spartaks Jurmala[LAT D1-4]



u



19:00 Rezekne / Bjss[LAT D2-6]
Tukums-2000[LAT D1-10]



u



19:00 Caramba/dinamo Riga[LAT D1-1]
Metta/LU Riga[LAT D1-8]



u



19:00 Fk Dinamo Riga[LAT D2-7]
Fk Valmiera[LAT D1-3]



u



19:00 Liepajas Metalurgs[LAT D1-6]
Daugava Daugavpils[LAT D1-7]



u



 Kèo bóng đá Đảo Faroe

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:30 Skala Itrottarfelag[10]
IF Fuglafjordur[6]

1
0.50
1.40
3
u
1.00
0.72


22:30 EB Streymur[7]
HB Torshavn[2]

2
0.87
0.83
3.5
u
0.77
0.94


22:30 Tb Tuoroyri[8]
NSI Runavik[3]

2
0.75
1.04
3.5
u
1.01
0.78


22:30 Vikingur Gotu[5]
Ab Argir[9]



u



 Kèo bóng đá Cúp FA Hàn Quốc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
17:00 Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-2]
Seongnam FC[KOR D1-8]


2.5
u
0.93
0.93


17:30 Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-1]
Pohang Steelers[KOR D1-4]


2.5-3
u
1.00
0.87


 Kèo bóng đá Hạng 3 Séc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:30 Velke Mezirici[M-14]
Vrchovina[M-12]



u



21:30 Sokol Hostoun[A-16]
Fk Banik Sokolov[A-17]



u



22:00 Sparta Praha B[A-7]
Kraluv Dvur[A-5]



u



 Kèo bóng đá Luxembourg

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
01:00
Swift Hesperange[5]
F91 Dudelange[4]



u



24/09
01:00
Etzella Ettelbruck[15]
Jeunesse Esch[3]



u



24/09
01:00
Progres Niedercorn[9]
CS Petange[8]



u



24/09
01:00
Victoria Rosport[6]
Una Strassen[16]



u



24/09
01:00
Hostert[7]
Differdange 03[10]



u



24/09
01:00
Rodange 91[12]
Wiltz 71[1]



u



24/09
01:00
Us Mondorf-les-bains[13]
Racing Beirut[11]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Slovakia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
20:30 MFK Kosice[3]
Slovan Bratislava B[15]



u



20:30 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[5]
Mfk Skalica[2]



u



20:30 SKM Puchov[9]
Dukla Banska Bystrica[1]



u



20:30 Msk Zilina B[13]
Slavoj Trebisov[12]



u



20:30 Partizan Bardejov[7]
Artmedia Petrzalka[6]



u



20:30 Stk 1914 Samorin[8]
KFC Komarno[11]



u



23:00 Poprad[14]
Sport Podbrezova[4]

1.5
0.89
0.85
3-3.5
u
0.80
0.91


 Kèo bóng đá Hạng 2 Iceland

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
23:00 Fjardabyggd[7]
Throttur Vogur[4]



u



23:00 Dalvik Reynir[11]
Kari Akranes[8]

0-0.5
0.81
0.97
3
u
0.85
0.91


23:00 Kf Fjallabyggdar[6]
Volsungur Husavik[12]



u



23:15 Vidir Gardur[10]
Umf Njardvik[3]

1-1.5
0.84
0.94
3-3.5
u
0.83
0.95


24/09
02:15
Kordrengir[1]
UMF Selfoss[2]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:00 Nykopings BIS[N-15]
Haninge[N-3]

1
0.85
1.01
3-3.5
u
0.98
0.87


23:00 IFK Lulea[N-10]
Orebro Syrianska If[N-13]



u



23:00 Vasalunds IF[N-1]
Karlstad BK[N-11]



u



24/09
00:00
Sandvikens IF[N-7]
Brommapojkarna[N-2]



u



24/09
00:00
Tegs Thoren ff[N-14]
Taby[N-6]



u



24/09
00:00
Ifk Berga[N-16]
IF Sylvia[N-4]



u



24/09
00:00
Gefle IF[N-8]
Sollentuna United FF[N-5]



u



24/09
00:30
Ik Frej Taby[N-9]
Karlslunds If Hfk[N-12]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Séc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:30 Fotbal Trinec[11]
Fk Graffin Vlasim[8]



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Trung Quốc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
14:30 group b Guizhou Zhicheng[B-4]
Shaanxi Chang an Athletic[B-3]


2.5
u
0.91
0.81


14:30 group c Changchun YaTai[C-1]
Kun Shan[C-3]


2.5
u
0.72
1.02


15:00 group a Beijing Beikong[A-4]
Taizhou Yuanda[A-2]


2.5
u
1.02
0.72


18:00 group c Nantong Zhiyun[C-2]
Sichuan Jiuniu[C-5]


2.5
u
1.02
0.72


18:35 group b Shenyang Urban[B-5]
Jiangxi Liansheng[B-6]



u



18:35 group a Beijing Renhe[A-3]
Inner Mongolia Zhongyou[A-5]



u



 Kèo bóng đá Đức vùng

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:30 Chemie Leipzig[NE-2]
Carl Zeiss Jena[NE-11]



u



21:30 Lichtenberg 47[NE-16]
VFB Auerbach[NE-14]



u



22:00 Atlas Delmenhorst[N-16]
Havelse[N-9]



u



22:00 VfB Oldenburg[N-4]
Ssv Jeddeloh[N-5]



u



24/09
00:00
Vsg Altglienicke[NE-3]
SV Babelsberg 03[NE-12]



u



24/09
00:00
Chemnitzer[NE-9]
Berliner Fc Dynamo[NE-7]



u



24/09
00:00
Energie Cottbus[NE-19]
Fsv Union Furstenwalde[NE-5]



u



24/09
00:00
Zfc Meuselwitz[NE-6]
Viktoria Berlin 1889[NE-1]



u



24/09
00:00
Oberneuland[N-21]
Vfl Wolfsburg Youth[N-1]



u



24/09
00:30
Tennis Borussia Berlin[NE-17]
Germania Halberstadt[NE-20]



u



24/09
00:30
TSV Alemannia Aachen[W-10]
Fortuna Koln[W-1]



u



24/09
00:30
Sportfreunde Lotte[W-16]
SV Lippstadt[W-5]



u



24/09
00:30
RW Essen[W-13]
LR Ahlen[W-17]



u



24/09
00:30
Sv Straelen[W-18]
RW Oberhausen[W-11]



u



24/09
00:30
Wegberg Beeck[W-20]
Sv Rodinghausen[W-12]



u



24/09
00:30
SC Wiedenbruck[W-7]
Dortmund(am)[W-2]



u



24/09
00:30
Sc Weiche Flensburg 08[N-2]
Drochtersen/assel[N-12]



u



 Kèo bóng đá USA National Premier Soccer League

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
05:30
Richmond Kickers
Fort Lauderdale Strikers



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Uruguay

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
02:45 Ia Sud America
Rampla Juniors
0 1.03
0.76
2
u
0.81
0.96
2.70
2.29
3.00

 Kèo bóng đá Germany Oberliga NOFV

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
24/09
00:00
Germania Egestorf Langreder
Lupo Martini Wolfsburg



u



24/09
00:30
SF Baumberg
Bocholter Vv



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:15 Rochedale Rovers
Brisbane Wolves



u



 Kèo bóng đá U21 Nga

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
18:00 Dinamo Moscow Youth[7]
Terek Groznyi Youth[1]



u



18:00 Cska Moscow Youth[3]
Ufa Youth[7]



u



18:00 Lokomotiv Moscow Youth[1]
Rubin Kazan Youth[4]



u



 Kèo bóng đá U19 Séc

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
16:00 Pribram U19[12]
Pardubice U19[10]


3.5
u
0.85
0.91


16:00 Slavia Praha u19[2]
Ceske Budejovice u19[3]



u



 Kèo bóng đá Hạng 2 Croatia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:30 Opatija[2]
Solin[18]



u



 Kèo bóng đá Hạng 3 Áo miền tây

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
22:30 Dornbirner SV[WV-6]
Rw Rankweil[WV-7]
1-1.5 0.75
1.05
3.5
u
0.80
1.00


 Kèo bóng đá Cúp Hoàng Đế Nhật Bản

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
12:00 Mitsubishi Motors Mizushima
Matsue City



u



13:00 Ban Di Tesi Iwaki
Reinmeer Aomori



u



14:00 Celeste Tokushima
Matsuyama University



u



15:00 Vonds Ichihara
Yokogawa Musashino



u



15:00 Fukuoka University
Institute Of Fitness



u



16:15 Arterivo Wakayama
Mio Biwako Shiga



u



17:00 Md Nagasaki
Verspah Oita



u



17:00 Fukui United
Kataller Toyama



u



17:00 Kochi United
Aruverio Takamatsu



u



 Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
21:00 Velke Lovce
Banik Lehota Pod Vtacnikom



u



 Kèo bóng đá Giải trẻ Ba Lan

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
15:00 Zaglebie Lubin Youth[8]
Jagiellonia Bialystok Youth[12]



u



15:30 Arka Gdynia Youth[16]
Lech Poznan Youth[9]



u



 Kèo bóng đá Peru

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
03:00 apertura Atletico Grau[19]
Deportivo Municipal[13]

0-0.5
0.90
0.94
2
u
0.83
0.98
2.90
2.40
2.90
03:30 apertura Academia Cantolao[14]
Sport Huancayo[7]

0-0.5
0.74
1.11
2-2.5
u
0.95
0.85
2.90
2.50
3.10
23:00 apertura Alianza Huanuco[6]
Real Atletico Garcilaso[8]



u



24/09
03:00
apertura Cienciano[12]
Melgar[11]



u



24/09
03:30
apertura Deportivo Llacuaba[20]
Sporting Cristal[9]



u



 Kèo bóng đá Hạng nhất Mỹ

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
05:00 9 New Mexico United[11]
Rio Grande Valley Fc Toros[35]



u



08:00 9 Austin Bold[20]
Sporting Kansas City ii[21]
0.5 0.89
0.90
2.5-3
u
0.93
0.83


24/09
06:00
9 Hartford Athletic[13]
Bethlehem Steel[32]



u



24/09
06:00
9 Charlotte Independence[14]
Miami[29]



u



24/09
06:00
9 Indy Eleven[12]
St Louis Lions[17]



u



24/09
06:30
9 Atlanta United Fc Ii[27]
New York Red Bulls B[23]



u



24/09
07:00
9 Memphis 901[25]
Carolina RailHawks[22]



u



24/09
09:00
9 Los Angeles Galaxy 2[15]
San Diego Loyal Sc[16]
0.5 0.97
0.81
2.5-3
u
0.90
0.90


 Kèo bóng đá Hạng 2 Chile

Châu Á Tài xỉu Châu Âu
03:00 Csyd Barnechea[12]
Melipilla[6]
0 0.91
0.93
2.5
u
0.99
0.86
2.46
2.50
3.20
21:00 Cobreloa[7]
Union San Felipe[5]



u



22:00 San Marcos De Arica[10]
Cd Copiapo S.a.[11]



u



23:30 Nublense[2]
Puerto Montt[4]



u



24/09
01:00
Cd Magallanes[3]
Rangers Talca[1]



u



24/09
02:00
San Luis Quillota[8]
Deportes Santa Cruz[15]



u



24/09
02:00
Cd Santiago Morning[14]
Valdivia Huadiwei sub[9]



u



T2T3T4T5T6T7CN
    1        2        3        4        5        6    
    7        8        9        10        11        12        13    
    14        15        16        17        18        19        20    
    21        22        23        24        25        26        27    
    28        29        30    
mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Odoo Erp
Khởi Nghiệp
Bitcoin