Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
URU D2 23/09
02:45
Ia Sud America
Rampla Juniors
0 1.03
0.76
2
u
0.81
0.96
2.70
2.29
3.00
COL D2 23/09
03:00
Barranquilla[(a)-14]
Bogota[(a)-10]
0 0.77
1.06
2-2.5
u
0.93
0.83
2.40
2.80
3.10
PER D1 23/09
03:00
apertura Atletico Grau[19]
Deportivo Municipal[13]

0-0.5
0.90
0.94
2
u
0.83
0.98
2.90
2.40
2.90
CHI D2 23/09
03:00
Csyd Barnechea[12]
Melipilla[6]
0 0.91
0.93
2.5
u
0.99
0.86
2.46
2.50
3.20
PER D1 23/09
03:30
apertura Academia Cantolao[14]
Sport Huancayo[7]

0-0.5
0.74
1.11
2-2.5
u
0.95
0.85
2.90
2.50
3.10
BRA CUP 23/09
05:00
CRB AL[BRA D2-11]
Juventude[BRA D2-6]
0-0.5 0.78
1.05
2
u
0.94
0.85


USL D1 23/09
05:00
9 New Mexico United[11]
Rio Grande Valley Fc Toros[35]



u



CON CLA 23/09
05:15
Barcelona SC(ECU)[ECU D1-3]
Flamengo[BRA D1-6]
0 1.01
0.91
2.5
u
0.93
0.93


CON CLA 23/09
05:15
Tigre[ARG D2B-5]
Bolivar[BOL D1(a)-3]
1 1.06
0.87
2.5
u
1.02
0.88


CON CLA 23/09
05:15
Estudiantes Merida[VEN D1-6]
Nacional Montevideo[URU D1(A)-2]

0-0.5
0.89
1.03
2-2.5
u
1.02
0.88


BRA D2 23/09
06:00
Operario Ferroviario Pr[7]
Cuiaba (MT)[2]
0 1.02
0.88
2-2.5
u
0.94
0.95


CAN CSL 23/09
06:15
Brantford Galaxy Sc[5]
Hamilton City[3]



u



MEX D2 23/09
07:05
Correcaminos Uat[(a)-10]
Cimarrones De Sonora[(a)-2]


2.5
u
0.98
0.77


CON CLA 23/09
07:30
Atletico Junior Barranquilla[COL D1(a)-6]
Independiente Jose Teran[ECU D1-1]
0-0.5 0.93
0.99
2-2.5
u
0.99
0.91


CON CLA 23/09
07:30
Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1-2]
Sao Paulo[BRA D1-3]
0.5 0.90
1.02
2-2.5
u
1.11
0.81


CON CLA 23/09
07:30
Binacional[PER D1-2]
River Plate[ARG D1-2]

2
1.09
0.83
3-3.5
u
1.02
0.78


BRA CUP 23/09
07:30
America MG[BRA D2-4]
Ponte Preta[BRA D2-3]
0-0.5 0.99
0.91
2
u
0.95
0.91


COL D1 23/09
07:30
Cucuta[(a)-18]
Deportivo Cali[(a)-7]

0.5
0.83
1.00
2
u
0.91
0.89


USL D1 23/09
08:00
9 Austin Bold[20]
Sporting Kansas City ii[21]
0.5 0.89
0.90
2.5-3
u
0.93
0.83


JE CUP 23/09
12:00
Mitsubishi Motors Mizushima
Matsue City



u



JE CUP 23/09
13:00
Ban Di Tesi Iwaki
Reinmeer Aomori



u



JE CUP 23/09
14:00
Celeste Tokushima
Matsuyama University



u



CHA D1 23/09
14:30
group b Guizhou Zhicheng[B-4]
Shaanxi Chang an Athletic[B-3]


2.5
u
0.91
0.81


CHA D1 23/09
14:30
group c Changchun YaTai[C-1]
Kun Shan[C-3]


2.5
u
0.72
1.02


JE CUP 23/09
15:00
Vonds Ichihara
Yokogawa Musashino



u



JE CUP 23/09
15:00
Fukuoka University
Institute Of Fitness



u



KAZ PR 23/09
15:00
Kairat Almaty[1]
Ordabasy[3]



u



CHA D1 23/09
15:00
group a Beijing Beikong[A-4]
Taizhou Yuanda[A-2]


2.5
u
1.02
0.72


POL ME 23/09
15:00
Zaglebie Lubin Youth[8]
Jagiellonia Bialystok Youth[12]



u



POL ME 23/09
15:30
Arka Gdynia Youth[16]
Lech Poznan Youth[9]



u



CZE U19 23/09
16:00
Pribram U19[12]
Pardubice U19[10]


3.5
u
0.85
0.91


CZE U19 23/09
16:00
Slavia Praha u19[2]
Ceske Budejovice u19[3]



u



MYA D1 23/09
16:00
Yadanabon[5]
Hantharwady United[2]



u



MYA D1 23/09
16:00
Magway[9]
Southern Myanmar[10]



u



MYA D1 23/09
16:00
Mahar United[7]
Ispe[8]
1 1.23
0.63
2.5
u
0.63
1.23


JE CUP 23/09
16:15
Arterivo Wakayama
Mio Biwako Shiga



u



QLD D1 23/09
16:15
Rochedale Rovers
Brisbane Wolves



u



JPN D1 23/09
16:30
Consadole Sapporo[13]
Kashiwa Reysol[7]
0 0.95
0.93
3
u
0.83
1.05


JPN D2 23/09
16:30
Kyoto Purple Sanga[6]
Tochigi SC[11]
0.5 0.97
0.93
2
u
0.81
0.92


AUS QSL 23/09
16:30
Capalaba[12]
Eastern Suburbs[10]



u



AUS QSL 23/09
16:45
Gold Coast United[7]
Peninsula Power[2]

1-1.5
0.92
0.88
4
u
0.95
0.85


JE CUP 23/09
17:00
Md Nagasaki
Verspah Oita



u



JE CUP 23/09
17:00
Fukui United
Kataller Toyama



u



JE CUP 23/09
17:00
Kochi United
Aruverio Takamatsu



u



JPN D1 23/09
17:00
Gamba Osaka[9]
Nagoya Grampus Eight[4]
0 1.00
0.85
2.5
u
0.85
1.00


JPN D1 23/09
17:00
Tokyo[3]
Cerezo Osaka[2]
0-0.5 0.98
0.79
2-2.5
u
0.83
1.07


JPN D1 23/09
17:00
Oita Trinita[12]
Sanfrecce Hiroshima[10]

0.5
0.80
1.06
2-2.5
u
0.82
1.02


JPN D1 23/09
17:00
Kawasaki Frontale[1]
Yokohama FC[14]
1.5-2 0.81
0.96
3.5-4
u
0.95
0.90


JPN D1 23/09
17:00
Kashima Antlers[5]
Shonan Bellmare[17]
1.5 1.02
0.82
3
u
0.90
0.95


JPN D1 23/09
17:00
Vissel Kobe[11]
Sagan Tosu[15]
0.5-1 0.90
0.96
2.5-3
u
0.95
0.90


JPN D2 23/09
17:00
Zweigen Kanazawa FC[12]
Tokyo Verdy[9]
0 0.88
0.98
2.5
u
0.89
0.83


JPN D2 23/09
17:00
Ehime FC[20]
Albirex Niigata Japan[8]

0-0.5
0.95
0.80
2.5
u
0.98
0.87


JPN D2 23/09
17:00
Giravanz Kitakyushu[1]
Mito Hollyhock[14]
0.5 1.07
0.85
2.5
u
0.88
0.98


JPN D2 23/09
17:00
Okayama FC[17]
Yamagata Montedio[16]
0 0.90
0.95
2
u
0.85
1.00


JPN D2 23/09
17:00
JEF United Ichihara[15]
Renofa Yamaguchi[22]
0.5 1.10
0.78
2.5
u
0.90
0.95


JPN D2 23/09
17:00
Omiya Ardija[13]
Tokushima Vortis[3]


2-2.5
u
0.98
0.93


JPN D2 23/09
17:00
Matsumoto Yamaga FC[18]
Ryukyu[19]
0-0.5 0.88
0.99
2.5
u
0.95
0.75


JPN D2 23/09
17:00
Machida Zelvia[10]
V-Varen Nagasaki[2]


2-2.5
u
0.98
0.85


JPN D2 23/09
17:00
Avispa Fukuoka[5]
Thespa Kusatsu Gunma[21]
0.5-1 1.13
0.80
2-2.5
u
0.98
0.85


RUS CUP 23/09
17:00
Salyut-Energia Belgorod[RUS D2C-3]
Arsenal Tula[RUS PR-13]


2.5
u
0.91
0.81


KFAC 23/09
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-2]
Seongnam FC[KOR D1-8]


2.5
u
0.93
0.93


JPN D1 23/09
17:30
Yokohama F Marinos[8]
Vegalta Sendai[16]
1 0.92
0.94
3.5
u
0.87
1.03


JPN D1 23/09
17:30
Shimizu S-Pulse[18]
Urawa Red Diamonds[6]

0-0.5
0.98
0.88
3-3.5
u
0.91
0.97


JPN D2 23/09
17:30
Jubilo Iwata[7]
Ventforet Kofu[4]
0.5 0.92
0.92
2.5
u
0.93
0.95


KFAC 23/09
17:30
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-1]
Pohang Steelers[KOR D1-4]


2.5-3
u
1.00
0.87


RUS YTHC 23/09
18:00
Dinamo Moscow Youth[7]
Terek Groznyi Youth[1]



u



RUS YTHC 23/09
18:00
Cska Moscow Youth[3]
Ufa Youth[7]



u



RUS YTHC 23/09
18:00
Lokomotiv Moscow Youth[1]
Rubin Kazan Youth[4]



u



CHA D1 23/09
18:00
group c Nantong Zhiyun[C-2]
Sichuan Jiuniu[C-5]


2.5
u
1.02
0.72


CHA D1 23/09
18:35
group b Shenyang Urban[B-5]
Jiangxi Liansheng[B-6]



u



CHA D1 23/09
18:35
group a Beijing Renhe[A-3]
Inner Mongolia Zhongyou[A-5]



u



GEO D2 23/09
19:00
Aragvi Dusheti[10]
WIT Georgia Tbilisi[7]



u



GEO D2 23/09
19:00
Shevardeni[9]
Sioni Bolnisi[5]



u



GEO D2 23/09
19:00
Baia Zugdidi[8]
Gagra[3]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Fk Auda Riga[LAT D2-2]
Rigas Futbola Skola[LAT D1-2]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Grobina[LAT D2-3]
Spartaks Jurmala[LAT D1-4]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Rezekne / Bjss[LAT D2-6]
Tukums-2000[LAT D1-10]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Caramba/dinamo Riga[LAT D1-1]
Metta/LU Riga[LAT D1-8]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Fk Dinamo Riga[LAT D2-7]
Fk Valmiera[LAT D1-3]



u



LAT CUP 23/09
19:00
Liepajas Metalurgs[LAT D1-6]
Daugava Daugavpils[LAT D1-7]



u



ARM D1 23/09
19:15
5 Lori Vanadzor[7]
Pyunik[5]



u



RUS D1 23/09
19:30
Krasnodar II[12]
Gazovik Orenburg[1]



u



BLR D1 23/09
20:00
24 Vigvam Smolevichy[16]
FC Minsk[11]



u



MOL D1 23/09
20:00
Zimbru Chisinau[9]
Speranta Nisporeni[7]



u



SLOC 23/09
20:00
Nd Beltinci[SLO D2-7]
Ask Bravo[SLO D1-2]



u



ITA YCUP 23/09
20:00
AC Milan U19[ITA YTHLP2-A-1]
Brescia Youth



u



ITA YCUP 23/09
20:00
Bologna Youth[ITA YTHLP1-10]
Chievo Youth



u



ITA YCUP 23/09
20:00
Cremonese Youth
Parma U19



u



ITA YCUP 23/09
20:00
Sampdoria U19[ITA YTHLP1-7]
Vicenza Youth



u



BLR D2 23/09
20:00
Fk Orsha[9]
Kommunalnik Slonim[11]



u



ITA CUP 23/09
20:30
Piacenza[ITA C1B-7]
Teramo[ITA C1C-8]


2-2.5
u
0.90
0.95


SVK D2 23/09
20:30
MFK Kosice[3]
Slovan Bratislava B[15]



u



SVK D2 23/09
20:30
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[5]
Mfk Skalica[2]



u



SVK D2 23/09
20:30
SKM Puchov[9]
Dukla Banska Bystrica[1]



u



SVK D2 23/09
20:30
Msk Zilina B[13]
Slavoj Trebisov[12]



u



SVK D2 23/09
20:30
Partizan Bardejov[7]
Artmedia Petrzalka[6]



u



SVK D2 23/09
20:30
Stk 1914 Samorin[8]
KFC Komarno[11]



u



ITA CUP 23/09
21:00
Carpi[ITA C1B-3]
Virtus Casarano



u



JOR D1 23/09
21:00
Al-Jazeera (Jordan)[8]
Maan[6]



u



CZEC 23/09
21:00
Kolin
Viktoria Zizkov[CZE D2-1]



u



CZEC 23/09
21:00
Karlovy Vary Dvory[CZE CFLA-11]
Slavoj Vysehrad[CZE D2-14]



u



SVK CUP 23/09
21:00
Velke Lovce
Banik Lehota Pod Vtacnikom



u



T C 23/09
21:00
Chebba[TUN D1-8]
Esperance Sportive de Tunis[TUN D1-1]



u



T C 23/09
21:00
Club Sportif Sfaxien[TUN D1-2]
U.s.monastir[TUN D1-4]



u



CHI D2 23/09
21:00
Cobreloa[7]
Union San Felipe[5]



u



KOSOVO L 23/09
21:00
Drita
KF Trepca 89



u



KOSOVO L 23/09
21:00
Kf Llapi
Gjilani



u



KOSOVO L 23/09
21:00
Ballkani
Kf Feronikeli



u



ARM D1 23/09
21:30
5 Gandzasar Kapan[10]
Shirak[9]



u



CZE D2 23/09
21:30
Fotbal Trinec[11]
Fk Graffin Vlasim[8]



u



CZE CFL 23/09
21:30
Velke Mezirici[M-14]
Vrchovina[M-12]



u



CZE CFL 23/09
21:30
Sokol Hostoun[A-16]
Fk Banik Sokolov[A-17]



u



GER REG 23/09
21:30
Chemie Leipzig[NE-2]
Carl Zeiss Jena[NE-11]



u



GER REG 23/09
21:30
Lichtenberg 47[NE-16]
VFB Auerbach[NE-14]



u



CRO D2 23/09
21:30
Opatija[2]
Solin[18]



u



AFC CL 23/09
22:00
Al Wehda UAE[UAE LP-5]
Al Shorta[IRQ D1-11]



u



AFC CL 23/09
22:00
bảng Esteghlal Tehran[IRN PR-2]
Al Ahli Jeddah[KSA PR-3]



u



ITA CUP 23/09
22:00
Catanzaro[ITA C1C-7]
Virtus Francavilla[ITA C1C-9]



u



ITA CUP 23/09
22:00
Livorno
Pro Patria[ITA C1A-13]



u



ITA CUP 23/09
22:00
Pontedera[ITA C1A-4]
Arezzo[ITA C1A-9]
0-0.5 1.09
0.81
2-2.5
u
0.90
0.95


POR D2 23/09
22:00
3 SL Benfica B[4]
Chaves[11]
0 1.04
0.86
2-2.5
u
0.95
0.91


POR D2 23/09
22:00
3 CD Cova Piedade[17]
Academica Coimbra[12]

0-0.5
0.94
0.97
2.5
u
0.89
0.98


POR D2 23/09
22:00
3 UD Oliveirense[7]
Porto B[16]
0-0.5 1.04
0.86
2.5
u
0.93
0.95


RUS D1 23/09
22:00
Akron Togliatti[18]
Yenisey Krasnoyarsk[11]



u



RUS D1 23/09
22:00
Alania[13]
Spartak Moscow II[5]
0.5 0.99
0.79
2.5
u
0.83
0.93


RUS D1 23/09
22:00
Krylya Sovetov Samara[4]
Dinamo Briansk[14]



u



RUS D1 23/09
22:00
Fakel Voronezh[17]
Tom Tomsk[21]
0.5-1 0.98
0.80
2-2.5
u
0.87
0.90


RUS D1 23/09
22:00
Neftekhimik Nizhnekamsk[3]
Tekstilshchik Ivanovo[6]



u



RUS D1 23/09
22:00
Torpedo Moscow[9]
Volga Nizhny Novgorod[7]



u



RUS D1 23/09
22:00
Veles Moscow[8]
SKA Energiya Khabarovsk[10]
0-0.5 1.06
0.74
2-2.5
u
0.87
0.90


RUS D1 23/09
22:00
Volgar-Gazprom Astrachan[16]
Irtysh 1946 Omsk[22]



u



SWE D1 SNN 23/09
22:00
Nykopings BIS[N-15]
Haninge[N-3]

1
0.85
1.01
3-3.5
u
0.98
0.87


SER D2 23/09
22:00
Borac Cacak[5]
Graficar Beograd[6]
0 0.64
1.10
2
u
0.92
0.78


SER D2 23/09
22:00
Buducnost Dobanovci[10]
Jagodina[7]



u



SER D2 23/09
22:00
Kabel Novi Sad[1]
Dinamo Vranje[17]
2 0.84
0.95
3
u
0.96
0.82


SER D2 23/09
22:00
Kolubara[3]
Dubocica Leskovac[16]



u



SER D2 23/09
22:00
Loznica[13]
Sloga Kraljevo[18]
1 0.74
1.07
2
u
0.79
1.00


SER D2 23/09
22:00
Radnicki 1923 Kragujevac[2]
Radnicki Pirot[11]
1.5 1.00
0.79
2.5
u
0.84
0.95


SER D2 23/09
22:00
Trajal Krusevac[12]
Zeleznicar Pancevo[8]
1 1.42
0.49
2
u
0.87
0.83


SER D2 23/09
22:00
Zarkovo[4]
Imt Novi Beograd[9]
0 0.68
1.15
2.5
u
1.15
0.68


SER D2 23/09
22:00
Zemun[14]
Radnicki Sremska Mitrovica[15]



u



CZE CFL 23/09
22:00
Sparta Praha B[A-7]
Kraluv Dvur[A-5]



u



CHI D2 23/09
22:00
San Marcos De Arica[10]
Cd Copiapo S.a.[11]



u



GER REG 23/09
22:00
Atlas Delmenhorst[N-16]
Havelse[N-9]



u



GER REG 23/09
22:00
VfB Oldenburg[N-4]
Ssv Jeddeloh[N-5]



u



MNE D2 23/09
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje[3]
Kom Podgorica[1]



u



MNE D2 23/09
22:00
Arsenal Tivat[2]
Grbalj Radanovici[6]



u



MNE D2 23/09
22:00
Ofk Igalo[5]
Berane[9]



u



MNE D2 23/09
22:00
Ibar Rozaje[7]
Bokelj Kotor[8]



u



MNE D2 23/09
22:00
Drezga[10]
Mornar[4]



u



FIN D1 23/09
22:30
Haka[11]
RoPS Rovaniemi[12]
1 1.05
0.80
2.5-3
u
0.89
0.98


FIN D1 23/09
22:30
Inter Turku[3]
Honka[4]
0-0.5 0.92
0.92
2-2.5
u
0.88
1.00


FIN D1 23/09
22:30
IFK Mariehamn[7]
Ilves Tampere[8]

0.5
0.83
1.08
2.5-3
u
0.90
0.98


FIN D1 23/09
22:30
KuPS[2]
HIFK[5]
1 1.08
0.83
2.5
u
1.02
0.85


FIN D1 23/09
22:30
SJK Seinajoki[9]
Lahti[6]
0-0.5 0.80
0.97
2.5
u
0.82
0.97


ITA CUP 23/09
22:30
Bari[ITA C1C-2]
Trastevere Calcio
1.5-2 0.91
0.97
3-3.5
u
0.95
0.91


RUS D1 23/09
22:30
Shinnik Yaroslavl[20]
Chertanovo Moscow[19]
0-0.5 0.79
1.00
2-2.5
u
0.87
0.90


FAR D1 23/09
22:30
Skala Itrottarfelag[10]
IF Fuglafjordur[6]

1
0.50
1.40
3
u
1.00
0.72


FAR D1 23/09
22:30
EB Streymur[7]
HB Torshavn[2]

2
0.87
0.83
3.5
u
0.77
0.94


FAR D1 23/09
22:30
Tb Tuoroyri[8]
NSI Runavik[3]

2
0.75
1.04
3.5
u
1.01
0.78


FAR D1 23/09
22:30
Vikingur Gotu[5]
Ab Argir[9]



u



AUS D3W 23/09
22:30
Dornbirner SV[WV-6]
Rw Rankweil[WV-7]
1-1.5 0.75
1.05
3.5
u
0.80
1.00


UEFA EL 23/09
23:00
Apollon Limassol FC[CYP D1-1]
Lech Poznan[POL PR-11]
0-0.5 0.98
0.82
2.5
u
1.02
0.78


ITA CUP 23/09
23:00
Juve Stabia
Tritium
2.5 0.94
0.94
3.5
u
0.95
0.90


ITA CUP 23/09
23:00
Renate Ac[ITA C1A-3]
Avellino[ITA C1C-10]
0 0.80
1.09
2-2.5
u
0.93
0.93


RUS CUP 23/09
23:00
Dynamo Stavropol[RUS D2S-9]
Rotor Volgograd[RUS PR-16]



u



EST D1 23/09
23:00
21 Tartu JK Tammeka[6]
Nomme JK Kalju[3]

1
0.99
0.76
3
u
0.80
0.95


CYP CUP 23/09
23:00
Aris Limassol[CYP D2-6]
Ethnikos Achnas[CYP D1-10]



u



EST CUP 23/09
23:00
4 Levadia Tallinn[EST D1-4]
Jk Retro



u



SWE D1 SNN 23/09
23:00
IFK Lulea[N-10]
Orebro Syrianska If[N-13]



u



SWE D1 SNN 23/09
23:00
Vasalunds IF[N-1]
Karlstad BK[N-11]



u



ICE D2 23/09
23:00
Fjardabyggd[7]
Throttur Vogur[4]



u



ICE D2 23/09
23:00
Dalvik Reynir[11]
Kari Akranes[8]

0-0.5
0.81
0.97
3
u
0.85
0.91


ICE D2 23/09
23:00
Kf Fjallabyggdar[6]
Volsungur Husavik[12]



u



SVK D2 23/09
23:00
Poprad[14]
Sport Podbrezova[4]

1.5
0.89
0.85
3-3.5
u
0.80
0.91


PER D1 23/09
23:00
apertura Alianza Huanuco[6]
Real Atletico Garcilaso[8]



u



ICE D2 23/09
23:15
Vidir Gardur[10]
Umf Njardvik[3]

1-1.5
0.84
0.94
3-3.5
u
0.83
0.95


ITA CUP 23/09
23:30
As Calcio Potenza[ITA C1C-4]
Triestina[ITA C1B-8]
0 0.87
1.02
2-2.5
u
1.00
0.85


UKR D1 23/09
23:30
2 Rukh Vynnyky[UKR D2-4]
Shakhtar Donetsk[1]

2-2.5
0.76
1.03
3-3.5
u
0.95
0.80


JOR D1 23/09
23:30
Sahab Sc[9]
Al Wihdat Amman[1]



u



CHI D2 23/09
23:30
Nublense[2]
Puerto Montt[4]



u



DAN CUP 24/09
00:00
Fa 2000[DEN D2B-3]
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7]



u



RUS D1 24/09
00:00
Baltika[2]
Chayka K Sr[15]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Eskilsminne IF[S-15]
Karlskrona[S-16]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Tvaakers IF[S-12]
Landskrona BoIS[S-3]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Qviding FIF[S-13]
Lunds BK[S-10]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Fc Linkoping City[S-7]
Oskarshamns AIK[S-11]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Skovde AIK[S-8]
Assyriska Turab Ik Jkp[S-6]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:00
Motala AIF[S-14]
IFK Varnamo[S-1]



u



SWE D1 SNN 24/09
00:00
Sandvikens IF[N-7]
Brommapojkarna[N-2]



u



SWE D1 SNN 24/09
00:00
Tegs Thoren ff[N-14]
Taby[N-6]



u



SWE D1 SNN 24/09
00:00
Ifk Berga[N-16]
IF Sylvia[N-4]



u



SWE D1 SNN 24/09
00:00
Gefle IF[N-8]
Sollentuna United FF[N-5]



u



GER REG 24/09
00:00
Vsg Altglienicke[NE-3]
SV Babelsberg 03[NE-12]



u



GER REG 24/09
00:00
Chemnitzer[NE-9]
Berliner Fc Dynamo[NE-7]



u



GER REG 24/09
00:00
Energie Cottbus[NE-19]
Fsv Union Furstenwalde[NE-5]



u



GER REG 24/09
00:00
Zfc Meuselwitz[NE-6]
Viktoria Berlin 1889[NE-1]



u



GER REG 24/09
00:00
Oberneuland[N-21]
Vfl Wolfsburg Youth[N-1]



u



GER OBW 24/09
00:00
Germania Egestorf Langreder
Lupo Martini Wolfsburg



u



POR D2 24/09
00:30
3 Penafiel[8]
Vilafranquense[18]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:30
Lindome GIF[S-5]
Torns IF[S-4]



u



SWE D1 SNS 24/09
00:30
Trollhattan[S-9]
Utsiktens BK[S-2]



u



SWE D1 SNN 24/09
00:30
Ik Frej Taby[N-9]
Karlslunds If Hfk[N-12]



u



GER REG 24/09
00:30
Tennis Borussia Berlin[NE-17]
Germania Halberstadt[NE-20]



u



GER REG 24/09
00:30
TSV Alemannia Aachen[W-10]
Fortuna Koln[W-1]



u



GER REG 24/09
00:30
Sportfreunde Lotte[W-16]
SV Lippstadt[W-5]



u



GER REG 24/09
00:30
RW Essen[W-13]
LR Ahlen[W-17]



u



GER REG 24/09
00:30
Sv Straelen[W-18]
RW Oberhausen[W-11]



u



GER REG 24/09
00:30
Wegberg Beeck[W-20]
Sv Rodinghausen[W-12]



u



GER REG 24/09
00:30
SC Wiedenbruck[W-7]
Dortmund(am)[W-2]



u



GER REG 24/09
00:30
Sc Weiche Flensburg 08[N-2]
Drochtersen/assel[N-12]



u



GER OBW 24/09
00:30
SF Baumberg
Bocholter Vv



u



AFC CL 24/09
01:00
bảng Padideh Mashhad[IRN PR-6]
Pakhtakor Tashkent[UZB D1-1]



u



AFC CL 24/09
01:00
bảng Al Hilal[KSA PR-1]
Al Ahli Dubai[UAE LP-1]



u



ITA CUP 24/09
01:00
Alessandria[ITA C1A-5]
Sambenedettese[ITA C1B-10]


2-2.5
u
0.83
1.00


ITA CUP 24/09
01:00
Ss Monopoli 1966[ITA C1C-3]
Modena[ITA C1B-9]


2-2.5
u
0.89
0.95


ENG LC 24/09
01:00
3 Millwall[ENG LCH-14]
Burnley[ENG PR-9]

0-0.5
0.83
0.99
2.5
u
0.92
0.78


ENG LC 24/09
01:00
3 Stoke City[ENG LCH-13]
Gillingham[ENG L1-22]
0.5-1 0.80
1.02
2.5
u
0.99
0.91


ENG LC 24/09
01:00
3 Preston North End[ENG LCH-18]
Brighton & Hove Albion[ENG PR-16]

0-0.5
0.74
1.05
2.5
u
0.94
0.89


ENG LC 24/09
01:00
3 Fulham[ENG PR-20]
Sheffield Wed.[ENG LCH-2]
0.5 0.85
0.98
2.5-3
u
1.02
0.85


EGY D1 24/09
01:00
29 Masr[17]
Al Ahly[1]



u



LUX D1 24/09
01:00
Swift Hesperange[5]
F91 Dudelange[4]



u



LUX D1 24/09
01:00
Etzella Ettelbruck[15]
Jeunesse Esch[3]



u



LUX D1 24/09
01:00
Progres Niedercorn[9]
CS Petange[8]



u



LUX D1 24/09
01:00
Victoria Rosport[6]
Una Strassen[16]



u



LUX D1 24/09
01:00
Hostert[7]
Differdange 03[10]



u



LUX D1 24/09
01:00
Rodange 91[12]
Wiltz 71[1]



u



LUX D1 24/09
01:00
Us Mondorf-les-bains[13]
Racing Beirut[11]



u



CHI D2 24/09
01:00
Cd Magallanes[3]
Rangers Talca[1]



u



ENG LC 24/09
01:45
3 Morecambe[ENG L2-4]
Newcastle United[ENG PR-4]

1.5
0.90
0.90
2.5-3
u
0.81
1.02


ENG LC 24/09
01:45
3 Leicester City[ENG PR-2]
Arsenal[ENG PR-1]

0.25
0.76
1.04
2.5
u
0.95
0.91


ENG LC 24/09
01:45
3 Fleetwood Town[ENG L1-7]
Everton[ENG PR-8]

1-1.5
0.91
0.93
2.75
u
0.80
0.90


ENG LC 24/09
01:45
3 Chelsea[ENG PR-3]
Barnsley[ENG LCH-19]
2 0.94
0.87
3
u
0.96
0.86


UEFA CL 24/09
02:00
Molde[NOR D1-2]
Ferencvarosi TC[HUN D1-2]



u



UEFA CL 24/09
02:00
playoffs Gent[BEL D1-16]
Dynamo Kyiv[UKR D1-3]
0-0.5 0.96
0.77
2-2.5
u
0.80
0.90


UEFA CL 24/09
02:00
playoffs Olympiakos[GRE D1-2]
Omonia Nicosia FC[CYP D1-7]
1.5 1.06
0.81
2.5
u
0.93
0.79


POR D2 24/09
02:00
3 Leixoes[10]
CD Mafra[3]



u



MAR D1 24/09
02:00
IRT Itihad de Tanger[13]
Renaissance Zmamra[14]



u



CHI D2 24/09
02:00
San Luis Quillota[8]
Deportes Santa Cruz[15]



u



CHI D2 24/09
02:00
Cd Santiago Morning[14]
Valdivia Huadiwei sub[9]



u



ICE D2 24/09
02:15
Kordrengir[1]
UMF Selfoss[2]



u



PER D1 24/09
03:00
apertura Cienciano[12]
Melgar[11]



u



ECU D2 24/09
03:00
Fuerza Amarilla
CD Puerto Quito



u



ECU D2 24/09
03:00
Gualaceo SC
Sociedad Deportivo Quito



u



ECU D2 24/09
03:00
Manta
CD Independiente Juniors



u



PER D1 24/09
03:30
apertura Deportivo Llacuaba[20]
Sporting Cristal[9]



u



MLS 24/09
04:00
New England Revolution[7]
Montreal Impact[5]
0.5 0.88
0.98
2.5-3
u
1.00
0.85


MAR D1 24/09
04:00
Renaissance Sportive de Berkane[3]
Forces Armee Royales[6]



u



CON CLA 24/09
05:15
Atletico Paranaense[BRA D1-14]
Colo Colo[CHI D1-15]



u



CON CLA 24/09
05:15
Defensa Y Justicia[ARG D1-6]
Olimpia Asuncion[PAR D1-4]



u



CON CLA 24/09
05:15
Caracas FC[VEN D1-2]
Libertad Asuncion[PAR D1-3]



u



USA NPSL 24/09
05:30
Richmond Kickers
Fort Lauderdale Strikers



u



MLS 24/09
06:00
Atlanta United[10]
Dallas[4]
0-0.5 0.97
0.82
2.5
u
0.97
0.80


MLS 24/09
06:00
New York City Fc[6]
Toronto FC[3]
0 0.76
1.04
2.5-3
u
0.93
0.93


USL D1 24/09
06:00
9 Hartford Athletic[13]
Bethlehem Steel[32]



u



USL D1 24/09
06:00
9 Charlotte Independence[14]
Miami[29]



u



USL D1 24/09
06:00
9 Indy Eleven[12]
St Louis Lions[17]



u



CAN CSL 24/09
06:15
Serbian White Eagles[4]
Sc Scarborough[1]



u



MLS 24/09
06:30
Cincinnati[13]
Philadelphia Union[2]

0-0.5
0.86
0.92
2.5
u
0.84
0.93


MLS 24/09
06:30
Columbus Crew[1]
Minnesota United[3]
0.5-1 1.04
0.86
2.5-3
u
0.88
0.98


MLS 24/09
06:30
Sporting Kansas City[1]
Orlando City[4]



u



MLS 24/09
06:30
Chicago Fire[12]
Houston Dynamo[8]
0.5 1.02
0.77
3
u
1.06
0.80


USL D1 24/09
06:30
9 Atlanta United Fc Ii[27]
New York Red Bulls B[23]



u



MLS 24/09
07:00
Inter Miami Cf[14]
New York Red Bulls[8]
0-0.5 0.73
1.00
2.5
u
0.92
0.97


USL D1 24/09
07:00
9 Memphis 901[25]
Carolina RailHawks[22]



u



BRA D1 24/09
07:30
11 Sport Club Recife[15]
Corinthians Paulista[12]



u



MLS 24/09
07:30
Nashville Sc[9]
Washington D.C. United[11]



u



CON CLA 24/09
07:30
Guarani CA[PAR D1-2]
Palmeiras[BRA D1-5]



u



CON CLA 24/09
07:30
America de Cali[COL D1(a)-10]
Univ Catolica[CHI D1-1]



u



CON CLA 24/09
07:30
Internacional[BRA D1-1]
Gremio[BRA D1-10]



u



CON CLA 24/09
07:30
Alianza Lima[PER D1-16]
Racing Club[ARG D1-4]



u



BRA CUP 24/09
07:30
Ceara[BRA D1-9]
Brusque[BRA D3group-1]



u



BRA CUP 24/09
07:30
Vasco da Gama[BRA D1-4]
Botafogo RJ[BRA D1-16]



u



MLS 24/09
08:00
Colorado Rapids[10]
San Jose Earthquakes[12]
0.5-1 0.99
0.90
3
u
0.91
0.95


MLS 24/09
08:30
Real Salt Lake[9]
Los Angeles Galaxy[6]



u



MLS 24/09
09:00
Portland Timbers[7]
Seattle Sounders[2]
0 1.01
0.88
3
u
1.05
0.83


CRC D1 24/09
09:00
Deportivo Saprissa[(A)-6]
Cartagines Deportiva SA[(A)-2]



u



USL D1 24/09
09:00
9 Los Angeles Galaxy 2[15]
San Diego Loyal Sc[16]
0.5 0.97
0.81
2.5-3
u
0.90
0.90


MEX D2 24/09
09:05
Celaya[(a)-1]
Tampico Madero[(a)-11]



u



MLS 24/09
09:30
Los Angeles FC[5]
Vancouver Whitecaps FC[11]
1.5-2 0.87
1.05
3.5-4
u
1.02
0.82


mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Odoo Erp
Khởi Nghiệp
Bitcoin