Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
HK D1 21/10
12:30
Eastern District Sa[7]
Dreams Metro Gallery[13]



u



HK D1 21/10
12:30
South China[12]
Happy Valley[1]



u



HK D1 21/10
12:30
Wong Tai Sin District Rsc[14]
Hong Kong FC[4]



u



AUS D1 21/10
13:00
Brisbane Roar FC[6]
Central Coast Mariners FC[10]
0.5 1.01
0.87
2.5-3
u
0.85
1.01
1.98
3.30
3.40
JPN D2 21/10
13:00
JEF United Ichihara[14]
Oita Trinita[2]

0.5
0.82
1.03
2.5-3
u
0.85
1.03
3.25
2.00
3.70
KOR D2 21/10
13:00
Seoul E Land[10]
Anyang[6]

0-0.5
0.81
1.03
2-2.5
u
0.87
0.95
3.05
2.30
3.25
KOR D2 21/10
13:00
Ansan Greeners[9]
Bucheon 1995[8]
0 0.77
1.08
2
u
0.75
1.05
2.45
2.85
3.00
KOR D2 21/10
13:00
Daejeon Citizen[4]
Busan I'Park[3]

0-0.5
0.77
1.08
2-2.5
u
0.79
1.02
2.55
2.15
3.10
KOR D2 21/10
13:00
Gwangju Football Club[5]
Suwon FC[7]
0-0.5 0.91
0.93
2-2.5
u
0.91
0.91
2.20
3.25
3.00
HK PR 21/10
13:30
Hoi King Sa[10]
Sun Pegasus[4]

2-2.5
0.90
0.90
4-4.5
u
0.90
0.90
12.25
1.11
6.95
JPN D1 21/10
14:00
V-Varen Nagasaki[18]
Jubilo Iwata[15]
0 0.84
1.08
2.5
u
0.90
0.90
2.37
2.70
3.70
JPN D2 21/10
14:00
Okayama FC[13]
Machida Zelvia[3]
0 1.04
0.76
2-2.5
u
0.95
0.88
2.90
2.45
3.12
CHA CSL 21/10
14:30
Beijing Guoan[3]
Changchun YaTai[10]
1.5-2 0.86
0.98
3.5
u
0.88
0.92


CHA D1 21/10
14:30
Shenzhen Red Diamonds[3]
Dalian Chaoyue[15]
1.5-2 0.96
0.74
3
u
0.80
1.00


HK D1 21/10
14:30
Double Flower Fa[10]
Hong Kong Rangers FC[3]



u



HK D1 21/10
14:30
Tai Chung[9]
Wing Yee Ft[11]



u



HK D1 21/10
14:30
Mutual Football Club[6]
Citizen[8]


3-3.5
u
0.79
0.98


HK D1 21/10
14:30
Shatin Sports[2]
Central Western District RSA[5]



u



AUS D1 21/10
15:00
Perth Glory FC[8]
Western Sydney[7]
0-0.5 1.05
0.87
2.5-3
u
0.88
0.98


KOR D2 21/10
15:00
Asan Mugunghwa[1]
Seongnam Ilhwa Chunma[2]
0 0.91
0.94
2-2.5
u
1.11
0.73


KAZ D1 21/10
15:00
Altay Spor Kulubu[4]
Kaspyi Aktau[11]
1.5-2 0.85
0.75
3
u
0.82
0.92


CZE D2 21/10
15:15
Viktoria Zizkov[14]
Vysocina Jihlava[1]

0-0.5
0.92
0.89
2.5-3
u
0.95
0.83


AUT D2 21/10
15:30
Floridsdorfer AC Wien[9]
SK Vorwarts Steyr[16]
1 0.99
0.86
2.5-3
u
0.83
1.00


SVK D2 21/10
15:30
Msk Zilina B[7]
Slavoj Trebisov[13]
1.5 0.81
0.99
3-3.5
u
0.78
0.97


KAZ PR 21/10
16:00
Kairat Almaty[2]
Tobol Kostanai[3]
1-1.5 0.90
0.91
2.5
u
0.85
0.95


KAZ PR 21/10
16:00
Kyzylzhar Petropavlovsk[7]
Zhetysu Taldykorgan[5]
0.5 0.82
0.99
2-2.5
u
0.91
0.89


KAZ PR 21/10
16:00
Shakhtyor Karagandy[12]
FK Aktobe Lento[4]
0.5-1 0.88
0.93
2-2.5
u
0.80
1.02


AFC U19 21/10
16:00
Đài Loan U19
United Arab Emirates U19

2.5
0.75
1.05
3.5
u
0.85
0.92


KAZ D1 21/10
16:00
Tarlan Shymkent[3]
Okzhetpes[1]
0.5 1.00
0.80
2-2.5
u
0.82
0.92


KAZ D1 21/10
16:00
Zhetysu Ii[5]
Bolat Temirtau[10]
1 0.93
0.83
2.5-3
u
0.76
1.01


ROM D2 21/10
16:00
Farul Constanta[16]
Scm Argesul Pitesti[4]

0-0.5
0.85
0.89
2.5
u
0.89
0.85


HK PR 21/10
16:30
Kitchee[5]
Wofoo Tai Po[7]
1-1.5 0.80
1.00
3.5
u
0.80
1.00


SPA D1 21/10
17:00
Rayo Vallecano[19]
Getafe[13]
0 1.13
0.81
2-2.5
u
0.98
0.90


SPA D2 21/10
17:00
Mallorca[6]
Extremadura[17]
0.5-1 0.95
0.93
2-2.5
u
0.95
0.90


DEN SASL 21/10
17:00
Vendsyssel[13]
Horsens[7]
0 0.96
0.94
2.5
u
1.05
0.85


KAZ PR 21/10
17:00
FK Atyrau[10]
Akzhayik Oral[9]
0.5 0.87
0.94
2-2.5
u
1.02
0.77


KAZ PR 21/10
17:00
Irtysh Pavlodar[11]
Kaisar Kyzylorda[8]
0.5-1 0.99
0.82
2
u
0.91
0.90


EST D1 21/10
17:00
Levadia Tallinn[2]
Viljandi Jk Tulevik[7]
4 0.99
0.80
4.5-5
u
0.88
0.88


LIT D1 21/10
17:00
FK Zalgiris Vilnius[2]
Trakai[4]



u



LIT D1 21/10
17:00
Lietava Jonava[8]
Suduva[1]



u



RUS D2U 21/10
17:00
Zenit-Izhevsk[U-7]
Volga Ulyanovsk[U-3]

0.5
0.80
1.00
2-2.5
u
0.93
0.83


EST D2 21/10
17:00
Jk Tallinna Kalev Iii[7]
Flora Tallinn Ii[2]


4
u
0.79
0.98


KAZ D1 21/10
17:00
Maktaaral[8]
Baykonur[9]
0.5 0.88
0.88
2-2.5
u
0.79
0.98


HOL D1 21/10
17:15
NAC Breda[18]
Willem II[11]
0 1.09
0.83
2.5-3
u
1.03
0.87


POR D2 21/10
17:15
Varzim[9]
Porto B[18]



u



ITA D1 21/10
17:30
Frosinone[19]
Empoli[18]

0-0.5
0.94
1.00
2.5
u
1.02
0.88


TUR D1 21/10
17:30
Rizespor[16]
Konyaspor[7]

0-0.5
0.86
1.06
2-2.5
u
0.83
1.03


RUS PR 21/10
18:00
Dinamo Moscow[12]
Zenit St.Petersburg[1]

0.5
0.85
1.03
2-2.5
u
1.08
0.80


UKR D1 21/10
18:00
Lviv[9]
Arsenal Kyiv[12]
0.5 0.95
0.85
2
u
0.80
1.00


SER D1 21/10
18:00
Spartak Subotica[15]
Partizan Belgrade[2]

1-1.5
1.02
0.82
2.5
u
0.80
1.00


BLR D1 21/10
18:00
Slutsksakhar Slutsk[8]
Torpedo Zhodino[6]
0 1.00
0.80
1.5-2
u
0.75
1.02


ARM D1 21/10
18:00
Alashkert[3]
Gandzasar Kapan[6]
0.5-1 0.90
0.86
2.5
u
1.00
0.80


UZB D1 21/10
18:00
Lokomotiv Bfk[9]
Iftixor Oltiariq[7]



u



UZB D1 21/10
18:00
Yozyovon[5]
Nurafshon[1]



u



RUS D2S 21/10
18:00
Dynamo Stavropol[S-15]
Spartak Nalchik[S-6]

0.5-1
1.00
0.80
2.5-3
u
0.78
0.97


TUR D2 21/10
18:00
Hatayspor[10]
Osmanlispor[7]
0 1.01
0.77
2-2.5
u
0.95
0.82


NOR AL 21/10
18:00
Tromsdalen UIL[5]
Ham-Kam[11]
0-0.5 0.99
0.90
2.5-3
u
0.91
0.98


ARM D2 21/10
18:00
Yerevan[3]
Lokomotiv Yerevan[6]



u



SLO D2 21/10
18:00
Tabor Sezana[3]
NK Ptuj Drava[4]
0 0.90
0.90
2.5-3
u
0.81
0.96


KAZ D1 21/10
18:00
Taraz[2]
Aktobe Zhas[12]
2.5 0.79
0.98
3.5
u
0.87
0.87


LAT D2 21/10
18:00
Jdfs Alberts[8]
Super Nova[2]



u



GER D3 21/10
18:00
Fsv Zwickau[13]
Hansa Rostock[7]
0 0.91
0.97
2-2.5
u
0.83
1.04


GER WD1 21/10
18:00
Nữ Wolfsburg[1]
Nữ Sc Freiburg[4]


3
u
0.92
0.83


ROM D2 21/10
18:00
Juventus Bucharest[12]
Petrolul Ploiesti[6]

0.5-1
0.85
0.95
2.5-3
u
0.92
0.80


GER D2 21/10
18:30
Hamburger[3]
Bochum[7]
0.5 0.93
0.96
2.5
u
0.83
1.07


GER D2 21/10
18:30
SSV Jahn Regensburg[8]
Darmstadt[14]
0-0.5 0.81
1.09
2.5-3
u
1.01
0.89


GER D2 21/10
18:30
SC Paderborn 07[6]
Union Berlin[2]
0.5 1.36
0.58
2.5-3
u
0.93
0.92


FIN D1 21/10
18:30
KuPS[3]
TPS Turku[11]
1 0.90
1.00
2.5-3
u
0.84
1.03


FIN D1 21/10
18:30
Ilves Tampere[5]
Lahti[8]
0.5-1 0.86
1.03
2-2.5
u
0.80
1.06


FIN D1 21/10
18:30
HJK Helsinki[1]
SJK Seinajoki[9]
1-1.5 1.02
0.88
2.5
u
0.88
1.00


FIN D1 21/10
18:30
Ps Kemi[12]
IFK Mariehamn[10]

1
0.88
0.98
2.5-3
u
1.03
0.84


FIN D1 21/10
18:30
Inter Turku[7]
Honka[4]

0.5-1
0.96
0.90
2.5
u
0.91
0.95


FIN D1 21/10
18:30
VPS Vaasa[6]
RoPS Rovaniemi[2]

0-0.5
1.04
0.86
2
u
0.79
1.09


CHA CSL 21/10
18:35
Jiangsu Suning[5]
Shanghai East Asia FC[1]

1
0.87
0.98
3-3.5
u
1.00
0.83


CHA CSL 21/10
18:35
HeNan JianYe[15]
Guangzhou R&F[11]
1 0.63
1.37
3
u
0.83
0.87


DEN D1 21/10
18:45
Fremad Amager[11]
Elite 3000 Helsingor[9]

0.5
0.81
1.09
2.5-3
u
0.99
0.84


DEN D1 21/10
18:45
Naestved[5]
Lyngby[8]
0 1.05
0.85
2.5-3
u
0.91
0.98


DEN D1 21/10
18:45
Nykobing Falster[6]
Fredericia[4]

0-0.5
0.90
0.98
2.5
u
0.87
1.02


DEN D1 21/10
18:45
Thisted[7]
Roskilde[12]
0 1.08
0.81
2.5-3
u
1.02
0.81


DEN D1 21/10
18:45
Viborg[1]
Silkeborg IF[3]
0-0.5 1.00
0.90
2.5-3
u
0.90
0.94


IRN D1 21/10
18:45
Mes Rafsanjan
Oxin Alborz



u



DEN SASL 21/10
19:00
Randers FC[10]
Sonderjyske[9]
0-0.5 1.07
0.85
2.5
u
0.92
0.84


EST D1 21/10
19:00
Nomme JK Kalju[1]
Tartu JK Tammeka[6]


3-3.5
u
0.94
0.81


AFC U19 21/10
19:00
Indonesia U19
Qatar U19

0-0.5
0.88
0.90
2.5-3
u
1.06
0.76


LIT D1 21/10
19:00
Palanga[7]
Stumbras[3]



u



POL D2 21/10
19:00
Warta Poznan[14]
Chrobry Glogow[4]
0 1.05
0.84
2
u
0.76
1.06


RUS D2U 21/10
19:00
Neftekhimik Nizhnekamsk[U-1]
Lada Togliatti[U-8]


3
u
0.87
0.91


GEO D1 21/10
19:00
Dinamo Tbilisi
Lokomotiv Tbilisi



u



RUS D2S 21/10
19:00
SKA Rostov[S-11]
FK Biolog[S-8]



u



RUS D2S 21/10
19:00
Mashuk-KMV[S-9]
Volgar Astrakhan[S-16]



u



UKR D2 21/10
19:00
Rukh Vynnyky[13]
Volyn[3]



u



MOL D2 21/10
19:00
Granicerul Glodeni[5]
Real Succes[10]



u



MOL D2 21/10
19:00
Abus Ungheni[6]
Sireti[9]



u



GER D3 21/10
19:00
Karlsruher SC[4]
SV Wehen Wiesbaden[9]
0-0.5 0.90
1.02
2-2.5
u
0.85
1.02


GER D3 21/10
19:00
Preuben Munster[3]
Wurzburger Kickers[6]
0 0.86
1.03
2-2.5
u
0.75
1.11


GER WD1 21/10
19:00
Nữ Sc Sand[8]
Nữ Bayer Leverkusen[9]



u



ALB D1 21/10
19:00
Skenderbeu Korca[2]
Kamza[8]



u



EU-WU17 21/10
19:00
Nữ Đan Mạch U17
Nữ CH Séc U17



u



EU-WU17 21/10
19:00
Nữ Đảo Faroe U17
Nữ Ukraina U17



u



IRN D1 21/10
19:00
Khouneh Be Khouneh
Shahin Bushehr



u



BUL D2 21/10
19:00
Dobrudzha[15]
Arda[3]



u



MALAC 21/10
19:15
Sabah[MAS PL-4]
Perak



u



HOL D1 21/10
19:30
Feyenoord Rotterdam[3]
Zwolle[10]
1.5-2 0.90
1.00
3-3.5
u
0.83
1.04


HOL D1 21/10
19:30
Heracles Almelo[4]
Groningen[17]
0.5 0.99
0.91
3
u
0.83
1.04


HOL D1 21/10
19:30
VVV Venlo[7]
ADO Den Haag[8]
0-0.5 1.13
0.80
2.5
u
0.85
1.00


BEL D1 21/10
19:30
Anderlecht[3]
Cercle Brugge[9]
1-1.5 0.80
1.00
3
u
0.85
1.00


SCO PR 21/10
19:30
Hamilton FC[9]
Glasgow Rangers[6]

1.5
1.00
0.89
2.5-3
u
1.01
0.89


AUT D1 21/10
19:30
Mattersburg[8]
St.Polten[2]
0.5 1.08
0.84
2.5-3
u
0.96
0.85


AUT D1 21/10
19:30
Trenkwalder Admira[12]
Wolfsberger AC[5]

0-0.5
1.05
0.87
2.5-3
u
0.96
0.85


SUI D1 21/10
19:30
Wil 1900[1]
Chiasso[8]
0.5-1 0.81
1.05
2.5
u
0.85
0.97


SER D2 21/10
19:30
FK Bezanija
FK Metalac Gornji Milanovac



u



SER D2 21/10
19:30
Novi Pazar
Zarkovo



u



MKD D1 21/10
19:30
Belasica Strumica[8]
Pobeda Prilep[5]



u



MKD D1 21/10
19:30
FK Makedonija[7]
Academy Pandev[3]



u



MKD D1 21/10
19:30
Renova Cepciste[4]
Rabotnicki Skopje[6]



u



MKD D1 21/10
19:30
Korzo Prilep[10]
Sileks[9]



u



MKD D1 21/10
19:30
Vardar Skopje[1]
FK Shkendija 79[2]



u



LBN D1 21/10
19:30
Al Akhaahli Alay[7]
Tadamon Sour[6]



u



SLO D1 21/10
19:45
NK Publikum Celje[7]
Krsko Posavlje[10]
0.5-1 0.86
0.95
2.5
u
0.85
0.98


ITA D1 21/10
20:00
Bologna[16]
Torino[11]

0-0.5
1.00
0.94
2-2.5
u
1.08
0.82


ITA D1 21/10
20:00
Chievo[20]
Atalanta[17]

0.5-1
1.10
0.80
2.5
u
1.05
0.85


ITA D1 21/10
20:00
Parma[9]
Lazio[4]

0.5-1
1.08
0.86
2.5-3
u
0.96
0.94


ITA D2 21/10
20:00
Salernitana[11]
Perugia[12]
0-0.5 0.84
1.03
2
u
0.80
1.07


ITA D2 21/10
20:00
Venezia[17]
Hellas Verona[10]
0 1.00
0.92
2-2.5
u
0.98
0.87


FRA D1 21/10
20:00
Montpellier[4]
Bordeaux[7]
0.5 1.10
0.82
2
u
0.90
0.95


SWE D1 21/10
20:00
Djurgardens[8]
AIK Solna[1]

0.5
0.95
0.95
2-2.5
u
1.01
0.85


SWE D1 21/10
20:00
Hacken[6]
Ostersunds FK[5]
0.5-1 0.98
0.91
2.5-3
u
0.97
0.89


CZE D1 21/10
20:00
Dukla Praha[16]
Opava[12]
0-0.5 0.98
0.90
2-2.5
u
0.83
1.01


SWE D2 21/10
20:00
AFC United[3]
Falkenbergs FF[2]
0-0.5 0.84
1.06
2-2.5
u
0.85
1.05


TUR D1 21/10
20:00
Alanyaspor[10]
Antalyaspor[6]
0.5 1.07
0.83
2.5-3
u
0.98
0.87


TUR D1 21/10
20:00
Ankaragucu[11]
Yeni Malatyaspor[8]
0 0.94
0.95
2-2.5
u
0.99
0.90


CRO D1 21/10
20:00
Slaven Belupo Koprivnica[6]
Hnk Gorica[4]
0.5 1.01
0.86
2-2.5
u
0.93
0.93


BLR D1 21/10
20:00
Vigvam Smolevichy[13]
Isloch Minsk[10]
0 0.83
0.99
1.5-2
u
0.77
1.00


BOS PL 21/10
20:00
Krupa[10]
Radnik Bijeljina[6]
0.5 0.87
0.90
2-2.5
u
0.83
0.95


MOL D1 21/10
20:00
Cs Petrocub[3]
Sfintul Gheorghe[6]



u



RUS D2U 21/10
20:00
Kamaz[U-2]
Syzran-2003[U-4]


2.5
u
1.02
0.76


RUS D2S 21/10
20:00
Druzhba Maykop[S-5]
Chernomorets Novorossiysk[S-3]


2.5
u
1.03
0.75


NOR AL 21/10
20:00
Ullensaker/Kisa IL[6]
Kongsvinger[8]
0 0.84
1.00
3.5
u
0.95
0.83


NOR AL 21/10
20:00
Asane Fotball[13]
Sogndal[4]

0.5
0.90
0.99
2.5-3
u
0.93
0.95


UKR D2 21/10
20:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk[9]
Obolon Kiev[8]



u



GER WD1 21/10
20:00
Nữ Turbine Potsdam[6]
Nữ Bayern Munich[2]



u



LBN D1 21/10
20:00
Al-Nejmeh[1]
Salam Zgharta[3]



u



BUL D2 21/10
20:00
Ludogorets Razgrad Ii[14]
Botev Galabovo[7]



u



MAL D1 21/10
20:00
Mosta[9]
Sliema Wanderers FC[2]



u



MAL D2 21/10
20:00
Qrendi[10]
Pembroke Athleta[2]



u



GER D1 21/10
20:30
Hertha Berlin[5]
Freiburg[11]
0.5 0.88
1.06
2-2.5
u
0.85
1.03


RUS PR 21/10
20:30
Spartak Moscow[4]
Arsenal Tula[11]
1 1.00
0.91
2-2.5
u
0.81
1.06


TUR D2 21/10
20:30
Karabukspor[18]
Altay Spor Kulubu[11]



u



CZE D2 21/10
20:30
Fk Graffin Vlasim[12]
Sk Slovan Varnsdorf[5]
0-0.5 0.98
0.84
2.5
u
0.95
0.83


TUN D1 21/10
20:30
Etoile Metlaoui[13]
Us Ben Guerdane[5]


2
u
0.95
0.80


TUN D1 21/10
20:30
Stade Tunisien[1]
J.s. Kairouanaise[11]
0.5 0.83
0.95
2
u
0.91
0.85


TUN D1 21/10
20:30
Club Sportif Sfaxien[2]
Club Africain[9]
0-0.5 0.94
0.84
2-2.5
u
0.87
0.90


SPA D2 21/10
21:00
CD Lugo[15]
Gimnastic Tarragona[21]
0.5 0.90
0.95
2-2.5
u
1.04
0.86


DEN SASL 21/10
21:00
Vejle[12]
Kobenhavn[2]

1
0.99
0.90
2.5-3
u
1.11
0.80


CYP D1 21/10
21:00
Nea Salamis[5]
Omonia Nicosia FC[7]


2.5-3
u
0.89
0.95


UKR D1 21/10
21:00
Olimpic Donetsk[8]
Chernomorets Odessa[11]
0-0.5 0.85
0.93
2
u
0.77
1.00


SER D1 21/10
21:00
Dinamo Vranje[16]
Backa Backa Palanka[11]
1-1.5 1.08
0.77
2-2.5
u
0.95
0.85


MOL D1 21/10
21:00
Sheriff[1]
Milsami[2]



u



ARM D1 21/10
21:00
Avan Academy[5]
Pyunik[4]



u



BEL D2 21/10
21:00
KV Mechelen[2]
Kfcowilrijk[3]
0.5-1 0.84
1.02
2.5
u
0.89
0.91


GEO D1 21/10
21:00
Torpedo Kutaisi
Metalurgi Rustavi
0.5 0.90
0.87

u



UKR D2 21/10
21:00
Inhulets Petrove[6]
Helios Kharkiv[16]



u



FAR D1 21/10
21:00
07 Vestur Sorvagur[9]
EB Streymur[8]



u



FAR D1 21/10
21:00
Ab Argir[10]
Skala Itrottarfelag[6]



u



FAR D1 21/10
21:00
B36 Torshavn[2]
HB Torshavn[1]



u



FAR D1 21/10
21:00
Ki Klaksvik[4]
Tb Tuoroyri[7]



u



FAR D1 21/10
21:00
Vikingur Gotu[5]
NSI Runavik[3]



u



SPA D1 21/10
21:15
Eibar[12]
Athletic Bilbao[17]
0 0.98
0.92
2-2.5
u
0.92
0.95


QAT D1 21/10
21:25
Al-Sailiya[3]
Al Shahaniya[10]



u



BUL D1 21/10
21:30
Dunav Ruse[12]
Lokomotiv Plovdiv[6]

0.5
0.74
1.16
2-2.5
u
1.06
0.79


HOL D1 21/10
21:45
Fortuna Sittard[15]
De Graafschap[16]
0.5-1 1.03
0.86
3
u
0.99
0.91


KUW D1 21/10
21:45
Al Fahaheel Sc[8]
Al-Qadsia SC[2]

2
0.81
1.03
3-3.5
u
0.90
0.92


ENG PR 21/10
22:00
Everton[11]
Crystal Palace[14]
0.5 0.85
1.04
2.5
u
1.07
0.84


FRA D1 21/10
22:00
Saint-Etienne[5]
Stade Rennais FC[11]
0-0.5 0.84
0.96
2-2.5
u
0.86
1.03


CZE D1 21/10
22:00
Slovan Liberec[7]
Slavia Praha[1]

0.5
0.93
0.92
2.5
u
1.12
0.74


ROM D1 21/10
22:00
Gaz Metan Medias[3]
Botosani[11]
0-0.5 1.00
0.89
2-2.5
u
1.00
0.81


AUT D1 21/10
22:00
Austria Wien[4]
Sturm Graz[6]
0.5 1.23
0.69
2.5-3
u
1.07
0.79


SLO D1 21/10
22:00
NK Olimpija Ljubljana[2]
Triglav Gorenjska[8]
2 0.85
0.96
3-3.5
u
0.95
0.87


BOS PL 21/10
22:00
NK Celik[7]
NK Siroki Brijeg[4]
0 0.95
0.83
2.5
u
0.95
0.80


AZE D1 21/10
22:00
FK Inter Baku[8]
Zira[7]



u



RUS D2S 21/10
22:00
Chayka K Sr[S-2]
FK Angusht Nazran[S-12]



u



CHI D2 21/10
22:00
Santiago Wanderers[1]
Cd Copiapo S.a.[14]


2.5
u
0.80
0.97


CHI D2 21/10
22:00
Csyd Barnechea[13]
Union San Felipe[5]


2-2.5
u
0.83
0.93


GRE D1 21/10
22:15
PAE Levadiakos[14]
Xanthi[7]
0 0.86
0.92
1.5-2
u
0.84
0.94


MAL D1 21/10
22:15
Hibernians FC[5]
Hamrun Spartans[7]



u



MAL D2 21/10
22:15
Naxxar Lions[12]
Sirens[3]



u



SWE D1 21/10
22:30
Trelleborgs FF[16]
IK Sirius FK[13]

0-0.5
0.99
0.91
2.5-3
u
1.13
0.79


SWE D1 21/10
22:30
Elfsborg[11]
GIF Sundsvall[7]
0-0.5 1.11
0.79
2.5
u
0.92
0.94


SWE D1 21/10
22:30
Kalmar FF[10]
IFK Norrkoping[3]

0.5-1
0.74
1.06
2.5
u
1.02
0.84


SWE D2 21/10
22:30
IK Brage[6]
Jonkopings Sodra IF[13]
0 0.84
1.01
2.5
u
0.82
1.02


CRO D1 21/10
22:30
NK Lokomotiva Zagreb[3]
Hajduk Split[7]
0 0.83
1.00
2.5
u
1.03
0.81


BLR D1 21/10
22:30
Dinamo Brest[5]
Torpedo Maz Minsk[14]
1.5-2 0.81
1.00
2.5
u
0.80
0.98


ITA D1 21/10
22:59
Fiorentina[7]
Cagliari[13]
1 0.98
0.94
2.5
u
0.93
0.95


SPA D2 21/10
22:59
Albacete[7]
Almeria[8]
0-0.5 0.95
0.93
2
u
0.79
1.07


SPA D2 21/10
22:59
CF Reus Deportiu[16]
Rayo Majadahonda[13]
0-0.5 0.90
0.95
2
u
0.96
0.90


GER D1 21/10
22:59
Monchengladbach[3]
Mainz 05[8]
1 1.06
0.88
3
u
0.99
0.89


BEL D1 21/10
22:59
Oostende[8]
Gent[7]

0.5
0.72
1.19
2.5-3
u
0.98
0.88


RUS PR 21/10
22:59
Krasnodar FK[2]
Terek Groznyi[9]
0.5-1 0.83
1.07
2-2.5
u
0.85
0.92


DEN SASL 21/10
22:59
Aarhus AGF[5]
Aalborg BK[3]
0-0.5 1.04
0.86
2-2.5
u
0.83
1.02


NOR D1 21/10
22:59
Lillestrom[13]
Rosenborg[1]

0-0.5
1.00
0.90
2.5-3
u
0.89
0.96


NOR D1 21/10
22:59
Ranheim IL[5]
Bodo Glimt[11]
0-0.5 1.02
0.90
2.5
u
0.81
1.07


NOR D1 21/10
22:59
FK Haugesund[4]
Odd Grenland[6]
0.5 1.02
0.85
2.5
u
0.95
0.80


NOR D1 21/10
22:59
Valerenga[7]
Kristiansund BK[8]
1 1.08
0.84
2.5-3
u
0.84
1.06


NOR D1 21/10
22:59
Tromso IL[9]
Start Kristiansand[14]
0.5 1.03
0.86
2.5-3
u
1.04
0.84


TUR D1 21/10
22:59
Goztepe[9]
Besiktas JK[3]

0-0.5
0.90
0.98
2.5
u
0.90
0.96


GRE D1 21/10
22:59
Aris Thessaloniki[6]
PAOK Saloniki[1]

0-0.5
0.91
0.87
2-2.5
u
1.12
0.74


CYP D1 21/10
22:59
APOEL Nicosia[4]
AEL Limassol[1]


2-2.5
u
0.83
1.00


GEO D1 21/10
22:59
Saburtalo Tbilisi
Kolkheti Poti



u



CZE D2 21/10
22:59
Brno[8]
Fk Banik Sokolov[11]
1 0.81
1.02
2.5-3
u
0.95
0.83


NOR AL 21/10
22:59
Mjondalen[2]
Jerv[10]
1 0.88
1.02
2.5-3
u
0.92
0.91


NOR AL 21/10
22:59
Notodden FK[14]
Strommen[12]
0 1.50
0.52
3
u
1.17
0.76


NOR AL 21/10
22:59
Sandnes Ulf[7]
Nest-Sotra[9]
0.5 1.12
0.79
2.5-3
u
0.95
0.94


NOR AL 21/10
22:59
Levanger[16]
Floro[15]
0-0.5 1.12
0.75
3
u
1.08
0.78


PER D1 21/10
22:59
Sporting Cristal[(c)-13]
Utc Cajamarca[(c)-11]



u



ARG D1 21/10
23:15
Estudiantes La Plata[23]
Atletico Tucuman[2]
0-0.5 0.99
0.91
2
u
1.05
0.85


SPA D1 21/10
23:30
SD Huesca[20]
Espanyol[5]

0-0.5
1.10
0.76
2-2.5
u
0.96
0.92


UKR D1 21/10
23:30
PFC Oleksandria[3]
Karpaty Lviv[10]
0.5 0.93
0.85
2-2.5
u
1.02
0.75


TUR D2 21/10
23:30
Istanbulspor[15]
Giresunspor[5]
0 0.94
0.92
2.5
u
1.02
0.80


QAT D1 21/10
23:35
Al-Khuraitiat[12]
Al Khor SC[11]



u



MEX D1 22/10
00:00
Lobos Buap[(a)-16]
Chivas Guadalajara[(a)-12]
0 1.03
0.86
2.5
u
1.06
0.80


ISR D1 22/10
00:00
Maccabi Petah Tikva FC[4]
Hapoel Bnei Sakhnin FC[9]
0-0.5 0.83
1.05
2.5
u
1.06
0.79


BUL D1 22/10
00:00
CSKA Sofia[3]
Etar Veliko Tarnovo[7]
1.5-2 0.89
1.00
2.5
u
0.96
0.90


MAR D1 22/10
00:00
Renaissance Sportive de Berkane[9]
HUSA Hassania Agadir[5]



u



GUA D1 22/10
00:00
CSD Municipal[8]
Deportivo Petapa[12]



u



GUA D1 22/10
00:00
Deportivo Sanarate[10]
Deportivo Chiantla[11]



u



CRC D1 22/10
00:05
AD grecia[(A)-9]
AD Carmelita[(A)-7]
0.5 0.83
1.00
2.5-3
u
0.85
0.92


KUW D1 22/10
00:05
Al-Arabi Club[5]
Al Jahra[9]
1 0.95
0.88
3-3.5
u
0.89
0.95


GRE D1 22/10
00:30
OFI Crete[15]
Olympiakos Piraeus[5]

1-1.5
0.70
1.00
2.5
u
0.95
0.90


GUA D1 22/10
00:30
Antigua Gfc[4]
Xelaju MC[3]



u



ARG D2 22/10
00:35
Defensores de Belgrano[21]
Chacarita Juniors[23]
0-0.5 0.96
0.85
1.5-2
u
0.76
1.05


SPA D2 22/10
01:00
Zaragoza[14]
Tenerife[18]
0-0.5 1.03
0.86
2-2.5
u
0.92
0.93


BEL D1 22/10
01:00
Sporting Charleroi[10]
Zulte-Waregem[15]
0.5 0.92
0.92
2.5-3
u
0.88
0.98


NOR D1 22/10
01:00
Stabaek[15]
Brann[2]

0-0.5
0.85
1.04
2.5
u
0.85
1.01


ISR D1 22/10
01:00
Ashdod MS[6]
Beitar Jerusalem[14]

0.5
0.84
1.03
2.5
u
1.03
0.81


ROM D1 22/10
01:00
CS Universitatea Craiova[6]
Steaua Bucuresti[1]
0 1.07
0.76
2-2.5
u
0.84
1.03


GUA D1 22/10
01:00
CD Malacateco[5]
Club Comunicaciones[2]



u



ITA D1 22/10
01:30
Inter Milan[3]
AC Milan[10]
0-0.5 1.09
0.84
2.5
u
0.92
0.92


SPA D2 22/10
01:30
Cadiz[20]
Sporting de Gijon[10]
0-0.5 1.07
0.85
1.5-2
u
0.75
0.85


ARG D1 22/10
01:30
Argentinos Juniors[21]
Union Santa Fe[3]
0 1.11
0.78
1.5-2
u
0.83
1.05


PER D1 22/10
01:30
Deportivo Municipal[(c)-5]
Comerciantes Unidos[(c)-6]



u



CHI D2 22/10
01:30
Cobresal[9]
Cobreloa[2]



u



SPA D1 22/10
01:45
Real Betis[8]
Valladolid[7]
0.5-1 0.83
1.07
2.5
u
1.06
0.82


ITA D2 22/10
02:00
Lecce[2]
Palermo[5]
0 0.83
1.08
2-2.5
u
1.05
0.81


FRA D1 22/10
02:00
Nice[12]
Marseille[3]

0-0.5
0.92
0.98
2.5-3
u
1.00
0.88


BRA D1 22/10
02:00
Fluminense (RJ)[10]
Atletico Mineiro (MG)[6]
0 0.83
1.07
2-2.5
u
0.97
0.88


BRA D1 22/10
02:00
Palmeiras[1]
Ceara[17]
1-1.5 0.89
0.95
2-2.5
u
0.93
0.97


BRA D1 22/10
02:00
Vitoria Salvador BA[16]
Corinthians Paulista (SP)[11]
0-0.5 1.06
0.80
2
u
1.04
0.81


MLS 22/10
02:00
Orlando City[11]
Columbus Crew[5]

0.5
1.08
0.85
3
u
0.85
1.00


MLS 22/10
02:00
Philadelphia Union[4]
New York Red Bulls[2]
0 0.90
1.00
3
u
0.96
0.94


MLS 22/10
02:00
Washington D.C. United[6]
New York City Football Club[3]
0-0.5 1.05
0.86
3
u
0.92
0.97


MLS 22/10
02:00
Montreal Impact[7]
Toronto FC[9]
0.5-1 0.95
0.97
3-3.5
u
1.02
0.83


MLS 22/10
02:00
Atlanta United[1]
Chicago Fire[10]
1.5-2 0.87
0.97
3.5
u
0.89
0.95


MAR D1 22/10
02:00
Wydad Casablanca[16]
MCO Mouloudia Oujda[13]
1 0.80
1.05
2-2.5
u
0.80
0.98


BOL D1 22/10
02:00
Aurora[(c)-12]
Bolivar[(c)-5]

0-0.5
0.92
0.89
2.5-3
u
1.00
0.80


BOL D1 22/10
02:00
Nacional Potosi[(c)-7]
Real Potosi[(c)-13]
0.5 0.83
0.98
2.5-3
u
0.85
0.92


COL D1 22/10
02:00
Deportes Tolima[(c)-2]
Deportivo Rionegro[(c)-20]
1 0.85
0.99
2
u
0.89
0.91


ARG D2 22/10
03:00
Gimnasia Jujuy[14]
Atletico Mitre De Salta[3]
0-0.5 1.06
0.74
1.5-2
u
0.88
0.89


ARG D2 22/10
03:00
Gimnasia Mendoza[6]
Sarmiento Junin[2]
0-0.5 1.02
0.77
2
u
0.99
0.79


PAR D1 22/10
03:00
Sol De America[5]
Cerro Porteno[2]

0.5
0.91
0.90
2-2.5
u
0.90
0.92


CHI D2 22/10
03:30
Coquimbo Unido[3]
San Marcos De Arica[12]


2-2.5
u
0.84
0.92


ARG D1 22/10
03:45
Independiente[12]
CA Huracan[5]
0.5 0.99
0.90
2
u
1.08
0.79


MLS 22/10
04:00
Minnesota United[9]
Los Angeles Galaxy[7]

0.5
0.78
1.02
3.5
u
0.96
0.88


MLS 22/10
04:00
Dallas[1]
Sporting Kansas City[3]
0-0.5 0.87
0.97
2.5-3
u
0.88
1.02


MLS 22/10
04:00
San Jose Earthquakes[12]
Colorado Rapids[11]
0.5 0.91
0.98
3-3.5
u
1.03
0.84


MLS 22/10
04:00
Portland Timbers[4]
Real Salt Lake[6]
0.5 0.73
1.22
3-3.5
u
0.90
0.99


MLS 22/10
04:00
Houston Dynamo[10]
Seattle Sounders[5]
0 1.10
0.78
3
u
0.91
0.93


MLS 22/10
04:00
Los Angeles Galaxy[2]
Vancouver Whitecaps FC[8]
1.5 0.98
0.88
3.5
u
0.88
0.97


SLV D1 22/10
04:00
CD FAS[(a)-4]
Sonsonate[(a)-11]



u



SLV D1 22/10
04:00
Cd Audaz[(a)-8]
Alianza[(a)-2]



u



SLV D1 22/10
04:00
Municipal Limeno[(a)-7]
Cd Chalatenango[(a)-9]



u



HON D1 22/10
04:00
CD Olimpia[(a)-1]
Juticalpa[(a)-8]


2.5-3
u
0.84
0.92


COL D1 22/10
04:00
America de Cali[(c)-12]
Aguilas Doradas[(c)-6]
0.5 0.85
0.98
2
u
0.83
0.95


PER D1 22/10
04:00
Alianza Lima[(c)-3]
Melgar[(c)-1]



u



CHI D2 22/10
04:00
Nublense[16]
Rangers Talca[11]


2-2.5
u
1.10
0.66


BOL D1 22/10
04:15
San Jose[(c)-1]
Jorge Wilstermann[(c)-3]



u



SLV D1 22/10
04:15
Jocoro[(a)-10]
Aguila[(a)-3]



u



MEX D1 22/10
04:30
Pumas UNAM[(a)-4]
Tigres UANL[(a)-7]

0-0.5
0.80
1.00
2-2.5
u
0.84
0.94


ECU D1 22/10
04:30
Club Sport Emelec[4]
Macara[8]
0.5-1 0.92
0.85
2-2.5
u
0.96
0.86


BRA D1 22/10
05:00
Parana PR[20]
CR Flamengo (RJ)[3]

0.5-1
1.18
0.62
2
u
0.85
1.01


BRA D1 22/10
05:00
Cruzeiro (MG)[9]
Chapecoense SC[18]
0.5-1 0.87
1.02
2
u
0.80
1.06


CRC D1 22/10
05:00
Deportivo Saprissa[(A)-2]
Alajuelense[(A)-1]
0.5 0.92
0.90
2.5-3
u
0.87
0.92


SLV D1 22/10
05:00
Santa Tecla[(a)-1]
Cd Pasaquina[(a)-5]



u



HON D1 22/10
05:00
Real De Minas[(a)-10]
Marathon[(a)-4]



u



PAR D1 22/10
05:10
Olimpia Asuncion[1]
Sportivo Luqueno[10]



u



COL D1 22/10
05:15
Atletico Nacional[(c)-9]
Atletico Junior Barranquilla[(c)-5]
0.5-1 0.88
0.95
2
u
0.85
0.95


ARG D1 22/10
06:00
San Martin Tucuman[24]
Racing Club[1]

0.5
0.99
0.87
2-2.5
u
1.07
0.77


MEX D1 22/10
06:00
Morelia[(a)-9]
Puebla[(a)-13]
0-0.5 0.85
1.07
2.5
u
0.88
0.90


CRC D1 22/10
06:00
Universidad de Costa Rica[(A)-12]
Cartagines Deportiva SA[(A)-6]
0 0.90
0.92
2.5-3
u
0.89
0.91


COL D1 22/10
06:00
Alianza Petrolera[(c)-13]
Deportivo Cali[(c)-10]
0-0.5 0.78
1.07
2
u
0.83
0.95


BOL D1 22/10
06:30
Sport Boys Warnes[(c)-6]
Oriente Petrolero[(c)-8]



u



COL D1 22/10
08:00
Envigado[(c)-16]
Millonarios[(c)-11]

0-0.5
0.84
1.00
2
u
0.92
0.88


mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Odoo Erp
Khởi Nghiệp
Bitcoin