Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
MEX D1 17/02
10:00
Chivas Guadalajara[(a)-11]
Atlas[(a)-17]
0.5 1.02
0.87
2-2.5
u
1.00
0.86
2.00
3.75
3.30
NZFC 17/02
10:00
Waitakere United[9]
Hawkes Bay United[7]



u



MEX D2 17/02
10:00
Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-15]
CF Atlante[(c)-4]
0-0.5 0.92
0.88
2-2.5
u
1.02
0.77
2.20
3.10
3.10
INT CF 17/02
11:00
tháng 2 Kashiwa Reysol[285]
JEF United Ichihara[JPN D2-14]



u



INT CF 17/02
11:00
tháng 2 Belconnen United
South Coast Wolves



u



AUS VD1 17/02
11:00
Melbourne Victory Fc Am[3]
Ballarat Red Devils[16]



u

1.65
3.50
3.90
INT CF 17/02
12:00
tháng 2 Renofa Yamaguchi[JPN D2-8]
Cerezo Osaka[JPN D1-7]



u



HK D1 17/02
12:30
Hong Kong Rangers FC[4]
South China[11]



u



HK D1 17/02
12:30
Citizen[12]
Dreams Metro Gallery[14]



u



HK D1 17/02
12:30
Wing Yee Ft[3]
Wong Tai Sin District Rsc[10]



u



HK D1 17/02
12:30
Central Western District RSA[9]
Double Flower Fa[8]



u



AUS D1 17/02
13:00
Sydney FC[3]
Central Coast Mariners FC[10]
1.5 0.89
0.97
3-3.5
u
1.06
0.84


AUS QSL 17/02
13:00
Sunshine Coast[AUS QSL-14]
Brisbane Strikers[AUS QSL-3]

3
0.88
0.89
5
u
0.90
0.87


INT CF 17/02
14:30
tháng 2 Manly United
Sydney Olympic



u



HK D1 17/02
14:30
Happy Valley[1]
Mutual Football Club[13]



u



HK D1 17/02
14:30
Eastern District Sa[5]
Tai Chung[7]



u



AUS QSL 17/02
15:00
Brisbane Olympic United FC[AUS QSL-2]
Western Pride[AUS QSL-12]
1.5 0.79
0.98
3.5-4
u
0.82
0.92


HK PR 17/02
16:30
Eastern A.A Football Team[2]
Southern District[4]
0.5 0.81
0.97
3
u
0.85
0.91


HK PR 17/02
16:30
Wofoo Tai Po
Southern District



u



INT CF 17/02
17:00
tháng 2 Msk Zilina B[SVK D2-7]
Fotbal Trinec[CZE D2-11]



u



TUR D1 17/02
17:30
Erzurum BB[17]
Sivasspor[7]
0 0.70
1.10
2.5
u
1.05
0.81


BUL D1 17/02
17:30
Etar Veliko Tarnovo[7]
Dunav Ruse[12]
1-1.5 1.00
0.80
2.5
u
0.98
0.83


SPA D1 17/02
18:00
Real Madrid[2]
Girona[17]
2 1.00
0.91
3-3.5
u
0.85
1.05


SPA D2 17/02
18:00
Mallorca[9]
CD Lugo[17]
0.5 0.86
0.84
2-2.5
u
1.09
0.78


DEN SASL 17/02
18:00
Horsens[7]
Vendsyssel[12]
0-0.5 0.86
1.02
2-2.5
u
0.87
0.98


ANDSL 17/02
18:00
Encamp[8]
UE Santa Coloma[6]



u



AZE D1 17/02
18:00
Sabail[5]
Sabah[4]



u



THA D1 17/02
18:00
Thai Honda Fc[11]
Ubon Umt United[17]



u



HOL D1 17/02
18:15
Ajax Amsterdam[2]
NAC Breda[18]
3-3.5 0.90
1.00
4.5
u
1.00
0.85


POR D2 17/02
18:15
SC Covilha[14]
Pacos Ferreira[1]

0.5-1
0.76
1.16
2-2.5
u
1.04
0.82


ITA D1 17/02
18:30
Spal[14]
Fiorentina[10]

0-0.5
1.04
0.90
2-2.5
u
1.02
0.88


IND D1 17/02
18:30
East Bengal[3]
Churchill Brothers[4]
0.5-1 1.02
0.81
2.5-3
u
0.97
0.81


IRQ D1 17/02
18:30
Al Talaba[7]
Al Hussein Irbid[20]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Al Shorta[1]
Al Bahri[17]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Arbil[9]
Al Zawraa[3]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Al Minaa[13]
Al Najaf[12]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Al Semawah[19]
Al Kahrabaa[14]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Naft Al Junoob[11]
Al Quwa Al Jawiya[4]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Al Diwaniya[16]
Al-Naft[6]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Baghdad[15]
Al Karkh[2]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Naft Misan[5]
Alsinaat Alkahrabaiya[18]



u



IRQ D1 17/02
18:30
Naft Alwasat[10]
Al-Hudod[8]



u



FRA D2 17/02
19:00
Sochaux[17]
Lens[5]

0-0.5
0.87
1.01
2.5
u
1.55
0.50


INT CF 17/02
19:00
tháng 2 Tromsdalen UIL[NOR AL-7]
Alta[NOR D2A-5]



u



INT CF 17/02
19:00
tháng 2 Vinder Vatanspor Vri[DEN D4-3]
Viktoria Aschaffenburg[GER RegR.B-10]



u



THA D1 17/02
19:00
Air Force Central[15]
Udon Thani[7]



u



THA D1 17/02
19:00
BEC Tero Sasana[9]
Customs Department FC[18]



u



GER D3 17/02
19:00
Wurzburger Kickers[7]
Hansa Rostock[10]
0.5 0.95
0.82
2.5
u
1.02
0.85


MAL D2 17/02
19:00
Naxxar Lions[4]
Santa Lucia[3]



u



SCO PR 17/02
19:15
Motherwell FC[7]
Hearts[5]

0-0.5
0.76
1.11
2-2.5
u
1.10
0.81


LBN D1 17/02
19:15
Racing Beirut[10]
Tadamon Sour[7]



u



LBN D1 17/02
19:15
Al Akhaahli Alay[4]
Bekaa Sport Club[12]



u



GER D2 17/02
19:30
Holstein Kiel[6]
Greuther Furth[11]
0.5-1 0.89
1.01
2.5
u
0.57
1.33


GER D2 17/02
19:30
Arminia Bielefeld[10]
1. Magdeburg[15]
0-0.5 0.90
1.00
2-2.5
u
0.85
1.01


GER D2 17/02
19:30
Dynamo Dresden[12]
SSV Jahn Regensburg[9]
0-0.5 1.04
0.76
2.5-3
u
0.92
0.93


IRN PR 17/02
19:30
Foolad Khozestan[6]
Sanat-Naft[11]



u



IRN PR 17/02
19:30
Zob Ahan[14]
Saipa[10]



u



ENG LCH 17/02
20:00
Blackburn Rovers[13]
Middlesbrough[6]
0 0.96
0.95
2-2.5
u
0.96
0.90


DEN SASL 17/02
20:00
Odense BK[9]
Vejle[13]
1 1.14
0.77
2.5
u
0.96
0.90


TUR D1 17/02
20:00
Kayserispor[12]
Goztepe[10]
0-0.5 0.83
1.11
2-2.5
u
0.92
0.92


TUR D1 17/02
20:00
Trabzonspor[5]
Alanyaspor[11]
0.5 0.96
0.96
2.5-3
u
0.80
1.07


ENG FAC 17/02
20:00
Bristol City[ENG LCH-5]
Wolves[ENG PR-7]

0.5
1.01
0.89
2-2.5
u
0.93
0.91


GRE D1 17/02
20:00
Larisa[10]
Xanthi[8]
0-0.5 0.83
0.96
1.5-2
u
0.91
0.95


ROM D1 17/02
20:00
Cs Voluntari[14]
Dunarea Calarasi[12]
0 0.79
1.03
2
u
0.80
1.02


SER D1 17/02
20:00
FK Rad Beograd[14]
Zemun[15]
0-0.5 0.88
0.95
2-2.5
u
0.90
0.91


SER D1 17/02
20:00
Dinamo Vranje[16]
Spartak Subotica[12]
0 0.97
0.86
2-2.5
u
0.95
0.85


MAS SL 17/02
20:00
Selangor PB[6]
Selangor PKNS[10]



u



BUL D1 17/02
20:00
Septemvri Simitli[13]
Beroe[4]

1
0.75
1.05
2-2.5
u
0.88
0.94


MAS PL 17/02
20:00
Ukm[7]
Kelantan FA[10]



u



TUR D2 17/02
20:00
Altinordu[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[6]
0 0.82
1.00
2-2.5
u
0.91
0.91


TUR D2 17/02
20:00
Osmanlispor[2]
Karabukspor[18]



u



GRE D2 17/02
20:00
Athletic Union Of Sparta[14]
Panahaiki-2005[5]



u



GRE D2 17/02
20:00
Apollon Larissas[2]
Aiginiakos[16]



u



GRE D2 17/02
20:00
Trikala[12]
Apollon Kalamaria[7]



u



GRE D2 17/02
20:00
Iraklis Saloniki[9]
Kerkyra[3]



u



GRE D2 17/02
20:00
Volos Nfc[1]
Doxa Dramas[6]



u



GRE D2 17/02
20:00
Platanias FC[4]
Giorgos Karaiskakis[11]



u



MKD D1 17/02
20:00
Belasica Strumica[10]
Pobeda Prilep[9]



u



MKD D1 17/02
20:00
FK Makedonija[6]
Academy Pandev[3]



u



MKD D1 17/02
20:00
Renova Cepciste[7]
Rabotnicki Skopje[4]


2-2.5
u
0.95
0.77


MKD D1 17/02
20:00
Korzo Prilep[5]
Sileks[8]



u



MKD D1 17/02
20:00
Vardar Skopje[2]
FK Shkendija 79[1]


2-2.5
u
0.80
0.95


GER D3 17/02
20:00
Fsv Zwickau[14]
Carl Zeiss Jena[17]
0-0.5 1.00
0.91
2.5
u
1.17
0.72


GER WD1 17/02
20:00
Nữ Sg Essen Schonebeck[4]
Nữ Hoffenheim[5]


3
u
0.95
0.80


GER WD1 17/02
20:00
Nữ Sc Freiburg[7]
Nữ Bayer Leverkusen[10]



u



ALB D1 17/02
20:00
KF Laci[4]
Partizani Tirana[1]


u



ALB D1 17/02
20:00
Kamza[10]
Kastrioti Kruje[9]


u



MAL D1 17/02
20:00
Pieta Hotspurs[13]
Balzan[6]



u



HOL D1 17/02
20:30
SBV Excelsior[16]
Emmen[14]
0-0.5 1.03
0.90
2.5-3
u
0.83
1.06


HOL D1 17/02
20:30
Groningen[12]
Feyenoord Rotterdam[3]

0.5-1
0.97
0.93
3
u
0.92
0.97


BEL D1 17/02
20:30
Club Brugge[2]
Genk[1]
0 0.81
1.09
2.5-3
u
0.95
0.90


AZE D1 17/02
20:30
Qarabag[1]
Gilan Gabala[3]



u



INT CF 17/02
20:45
tháng 2 Ranheim IL[NOR D1-7]
Byasen Toppfotball[NOR D4-7]



u



ITA D1 17/02
21:00
Empoli[18]
US Sassuolo Calcio[11]
0 1.01
0.93
2.5-3
u
1.03
0.87


ITA D1 17/02
21:00
Udinese[16]
Chievo[20]
0.5 0.89
1.05
2-2.5
u
0.98
0.82


ITA D1 17/02
21:00
Genoa[13]
Lazio[7]

0-0.5
0.90
0.99
2.5
u
0.94
0.96


ITA D2 17/02
21:00
Lecce[4]
Livorno[16]
0.5 0.84
1.01
2.5
u
1.12
0.79


ITA D2 17/02
21:00
Cosenza Calcio 1914[14]
Cremonese[11]
0-0.5 1.04
0.86
2
u
0.90
0.96


FRA D1 17/02
21:00
Bordeaux[13]
Toulouse[14]
0.5 0.91
0.99
2
u
0.76
1.11


FRA D1 17/02
21:00
Caen[19]
Strasbourg[9]

0-0.5
0.93
1.00
2
u
1.02
0.86


FRA D1 17/02
21:00
Lille OSC[2]
Montpellier[4]
0.5 0.89
1.00
2-2.5
u
1.11
0.80


INT CF 17/02
21:00
tháng 2 Gefle IF
Akropolis IF[SWE D1 SNN-4]



u



CZE D1 17/02
21:00
FK Baumit Jablonec[3]
Opava[9]
1-1.5 0.89
1.01
2.5-3
u
0.98
0.87


SWE CUP 17/02
21:00
Assyriska Turab Ik Jkp[SWE D3OG-1]
AFC United[SWE D1-16]


3
u
0.88
0.98


SWE CUP 17/02
21:00
Malmo FF[SWE D1-4]
Degerfors IF[SWE D2-7]
2-2.5 0.96
0.94
3.5
u
0.82
0.96


SWE CUP 17/02
21:00
Falkenbergs FF[SWE D1-12]
Osters IF[SWE D2-8]
0.5 0.85
1.06
2.5-3
u
0.88
0.98


SWE CUP 17/02
21:00
Djurgardens[SWE D1-9]
Ik Frej Taby[SWE D2-9]
2 0.98
0.93
3.5
u
1.32
0.59


SWE CUP 17/02
21:00
Hassleholms If[SWE D3OG-12]
Elfsborg[SWE D1-7]

2-2.5
0.99
0.91
3.5
u
0.82
0.96


SWE CUP 17/02
21:00
Nykopings BIS[SWE D1 SNN-10]
IFK Goteborg[SWE D1-6]

1-1.5
1.01
0.90
3-3.5
u
0.95
0.91


CYP D1 17/02
21:00
Anorthosis Famagusta FC[5]
Omonia Nicosia FC[7]


2-2.5
u
0.91
0.92


CRO D1 17/02
21:00
ZNK Osijek[2]
Istra 1961[9]
1 0.83
1.05
2.5
u
0.88
0.93


MAR D1 17/02
21:00
Union Touarga Sport Rabat[8]
Wydad Casablanca[1]



u



AUT CUP 17/02
21:00
SC Wiener Neustadt[AUT D2-6]
Red Bull Salzburg[AUT D1-1]

2-2.5
0.92
0.93
3-3.5
u
0.84
0.96


SUI D1 17/02
21:00
Aarau[5]
Chiasso[8]
1-1.5 1.05
0.81
3
u
0.86
0.96


GER WD1 17/02
21:00
Nữ Bayern Munich[2]
Nữ Wolfsburg[1]


3
u
0.95
0.80


ISL 17/02
21:00
Delhi Dynamos[8]
Bengaluru[1]

1
0.82
1.05
2.5-3
u
1.00
0.80


MAL D2 17/02
21:15
Mqabba[12]
Lija Athletic[5]



u



GER D1 17/02
21:30
Eintr. Frankfurt[5]
Monchengladbach[3]
0-0.5 1.05
0.89
3
u
1.05
0.85


SPA D2 17/02
22:00
Numancia[13]
Osasuna[1]
0 1.04
0.84
2
u
0.84
1.06


POR D1 17/02
22:00
Belenenses[7]
Maritimo[15]
0-0.5 1.00
0.90
2
u
0.88
0.98


POR D1 17/02
22:00
Moreirense[5]
Desportivo de Tondela[11]
0.5 0.90
1.00
2-2.5
u
0.86
1.02


DEN SASL 17/02
22:00
Randers FC[4]
Kobenhavn[1]

0.5-1
0.89
1.00
2.5
u
0.98
0.87


POR D2 17/02
22:00
Academica Coimbra[4]
SC Farense[8]
0.5-1 0.97
0.93
2-2.5
u
0.98
0.87


POR D2 17/02
22:00
Porto B[7]
UD Oliveirense[11]
0.5 0.85
1.04
2-2.5
u
0.87
0.98


POR D2 17/02
22:00
Sporting Braga B[15]
Arouca[13]
0 0.95
0.94
2-2.5
u
1.01
0.84


POR D2 17/02
22:00
CD Mafra[6]
GD Estoril-Praia[3]
0 1.08
0.78
2-2.5
u
1.02
0.83


CYP D1 17/02
22:00
AEL Limassol[2]
Nea Salamis[6]


2.5
u
0.90
0.95


ANDSL 17/02
22:00
Ue Engordany[4]
UE Sant Julia[1]



u



BEL D2 17/02
22:00
KVSK Lommel[5]
Kfcowilrijk[2]

0.5
0.93
0.92
2.5-3
u
1.09
0.74


LUX CUP 17/02
22:00
Muhlenbach Sandzak
Atert Bissen



u



CHI D2 17/02
22:00
Santiago Wanderers[6]
Rangers Talca[5]



u



MAL D1 17/02
22:00
Gzira United[3]
Birkirkara FC[5]



u



SPA D1 17/02
22:15
Valencia[8]
Espanyol[12]
0.5-1 1.03
0.91
2.5
u
0.99
0.89


GRE D1 17/02
22:15
PAE Levadiakos[15]
Panaitolikos Agrinio[7]
0-0.5 1.09
0.71
2
u
1.02
0.83


BHR D2 17/02
22:15
Al Ittifaq[9]
Busaiteen[2]



u



BHR D2 17/02
22:15
Sitra[3]
Isa Town[4]



u



INT CF 17/02
22:30
tháng 2 FK Rostov[RUS PR-7]
Lillestrom[NOR D1-12]



u



ROM D1 17/02
22:30
Gaz Metan Medias[10]
Sepsi[6]
0-0.5 1.09
0.81
2
u
0.90
0.90


BUL D1 17/02
22:30
Levski Sofia[3]
Lokomotiv Plovdiv[8]
1-1.5 0.98
0.82
2.5
u
1.00
0.80


HOL D1 17/02
22:45
De Graafschap[17]
Utrecht[6]

0.5-1
0.96
0.94
3
u
1.00
0.90


FRA D1 17/02
22:59
Stade Reims[10]
Stade Rennais FC[8]
0-0.5 1.09
0.81
2
u
0.95
0.90


SCO PR 17/02
22:59
Kilmarnock[4]
Celtic[1]

1-1.5
0.86
1.07
2.5
u
0.83
1.02


CZE D1 17/02
22:59
Viktoria Plzen[2]
Slavia Praha[1]
0 1.04
0.78
2.5
u
1.18
0.71


TUR D1 17/02
22:59
Kasimpasa[8]
Galatasaray[2]

0.5
1.05
0.85
3
u
0.80
1.07


ENG FAC 17/02
22:59
Doncaster Rovers[ENG L1-6]
Crystal Palace[ENG PR-13]

0.5-1
1.00
0.90
2.5
u
0.86
0.99


ENG FAC 17/02
22:59
Swansea City[ENG LCH-11]
Brentford[ENG LCH-18]
0 0.85
0.95
2.5
u
0.91
0.94


GRE D1 17/02
22:59
Aris Thessaloniki[6]
Panionios[9]
0.5-1 0.97
0.88
2
u
0.93
0.91


CYP D1 17/02
22:59
Doxa Katokopias[9]
Ermis Aradippou[12]


2.5-3
u
0.92
0.91


MAR D1 17/02
22:59
Difaa Hassani Jdidi[11]
Renaissance Sportive de Berkane[6]



u



TUR D2 17/02
22:59
Afjet Afyonspor[16]
Giresunspor[15]
0-0.5 0.90
0.95
2-2.5
u
1.03
0.80


TUR D2 17/02
22:59
Adanaspor[12]
Istanbulspor[13]
0 0.78
1.00
2-2.5
u
0.90
0.91


ALB D1 17/02
22:59
Flamurtari[6]
Skenderbeu Korca[5]


u



ALB D1 17/02
22:59
KF Tirana[7]
Luftetari Gjirokaster[8]



u



AUT CUP 17/02
23:15
Rapid Wien[AUT D1-8]
TSV Hartberg[AUT D1-7]
1 0.96
0.94
3
u
0.90
0.96


CRO D1 17/02
23:30
Dinamo Zagreb[1]
Slaven Belupo Koprivnica[7]
1.5 0.94
0.90
2.5
u
0.84
0.98


COL D2 17/02
23:30
Universitario De Popayan[6]
Valledupar[11]



u



MAL D2 17/02
23:30
Zebbug Rangers[10]
Vittoriosa Stars[9]



u



ITA D1 18/02
00:00
Inter Milan[3]
Sampdoria[9]
1 1.01
0.92
2.5
u
0.81
1.11


SPA D2 18/02
00:00
Rayo Majadahonda[16]
Malaga[4]

0-0.5
0.78
1.14
2
u
1.05
0.81


GER D1 18/02
00:00
Bayer Leverkusen[6]
Fortuna Dusseldorf[12]
1-1.5 1.08
0.86
3-3.5
u
0.92
0.99


BEL D1 18/02
00:00
Royal Antwerp[3]
Anderlecht[6]
0 0.86
1.04
2.5
u
0.99
0.86


DEN SASL 18/02
00:00
Esbjerg FB[5]
Brondby[3]

0.5-1
0.83
1.08
2.5-3
u
0.86
1.01


POR D2 18/02
00:00
Leixoes[10]
Vitoria Guimaraes B[16]


2-2.5
u
0.96
0.89


ISR D1 18/02
00:00
Maccabi Petah Tikva FC[10]
Maccabi Netanya[4]

0-0.5
0.73
1.14
2
u
0.84
0.96


ANDSL 18/02
00:00
Santa Coloma[2]
Lusitanos la Posa[5]



u



SPA D1 18/02
00:30
Villarreal[19]
Sevilla[4]
0 0.86
1.06
2.5
u
0.84
1.06


POR D1 18/02
00:30
Chaves[17]
Boavista[13]
0.5 1.07
0.85
2
u
0.81
1.02


GRE D1 18/02
00:30
Olympiakos Piraeus[2]
AEK Athens[3]
0.5 0.84
1.03
2
u
0.86
1.00


MEX D1 18/02
01:00
Pumas UNAM[(a)-3]
Club America[(a)-2]

0-0.5
0.99
0.88
2.5
u
0.95
0.90


ROM D1 18/02
01:00
Dinamo Bucuresti[11]
Botosani[7]
0-0.5 0.84
1.06
2-2.5
u
1.01
0.85


MEX D2 18/02
01:00
Leones Univ Guadalajara[(c)-14]
Cafetaleros De Tapachula[(c)-5]
0-0.5 0.98
0.80
2.5-3
u
0.92
0.83


ISR D1 18/02
01:30
Maccabi Haifa[3]
Hapoel Hadera[5]
0.5-1 0.85
1.02
2.5
u
1.01
0.81


PER D1 18/02
01:30
Deportivo Union Comercio[11]
Universitario de Deportes[7]



u



SPA D2 18/02
02:00
CF Reus Deportiu[20]
Almeria[10]



u



BEL D1 18/02
02:00
Peruwelz[10]
Cercle Brugge[13]
0.5-1 1.08
0.83
2.5
u
0.81
1.05


BOL D1 18/02
02:00
San Jose[(a)-7]
Real Potosi[(a)-4]


3
u
0.77
1.02


BOL D1 18/02
02:00
Nacional Potosi[(a)-1]
Royal Pari[(a)-11]
0.5-1 0.89
0.92
3
u
0.95
0.83


ECU D1 18/02
02:00
Mushuc Runa[7]
Deportivo Cuenca[5]


2.5
u
1.02
0.77


COL D1 18/02
02:00
Deportivo Pasto[(a)-19]
Jaguares De Cordoba[(a)-8]
0.5-1 0.82
0.98
2.5
u
1.65
0.40


BRA CGD1 18/02
02:00
Aimore Rs[5]
Sao Luiz(RS)[10]



u



ITA D1 18/02
02:30
Napoli[2]
Torino[8]
1-1.5 1.06
0.84
2.5-3
u
1.02
0.88


SPA D2 18/02
02:30
Las Palmas[12]
Sporting de Gijon[11]
0.5 1.11
0.80
2
u
0.83
1.04


SPA D1 18/02
02:45
Real Betis[7]
Alaves[6]
0.5-1 1.08
0.82
2-2.5
u
1.02
0.86


ITA D2 18/02
03:00
Spezia[6]
Hellas Verona[7]
0.5 1.00
0.90
2-2.5
u
0.93
0.92


FRA D1 18/02
03:00
Saint-Etienne[6]
Paris Saint Germain[1]

1
0.87
1.05
3
u
0.88
0.97


POR D1 18/02
03:00
Sporting Lisbon[4]
Sporting Braga[3]
0 0.91
0.96
2.5
u
0.93
0.92


ARG D2 18/02
03:00
Almagro[11]
Gimnasia Mendoza[6]
0-0.5 0.87
0.94
2
u
0.98
0.80


ARG D2 18/02
03:00
Guillermo Brown[24]
Gimnasia Jujuy[15]
0 0.74
1.10
1.5-2
u
0.85
0.91


COL D2 18/02
03:00
Llaneros de Guanare[3]
Deportivo Pereira[4]



u



ARG B M 18/02
03:00
Comunicaciones BsAs[18]
Estudiantes de Caseros[2]

0.5-1
0.72
1.13
2-2.5
u
1.04
0.74


ARG B M 18/02
03:00
Tristan Suarez[9]
Flandria[7]
0-0.5 1.00
0.81
1.5-2
u
0.77
0.95


ARG B M 18/02
03:00
Atletico Atlanta[3]
Club Atletico Acassuso[5]
0 1.21
0.66
2
u
0.95
0.86


BRA PE 18/02
03:00
Santa Cruz (PE)[2]
Sport Club Recife (PE)[1]



u



BRA CGD1 18/02
03:00
Brasil De Pelotas Rs[12]
Gremio (RS)[1]



u



BRA SP 18/02
03:00
Ferroviaria Sp[9]
Palmeiras[2]

0.5-1
0.84
1.05
2
u
0.80
1.08


ARG B M 18/02
03:05
Club Atletico Colegiales[8]
Barracas Central[1]

0.5
0.91
0.93
1.5-2
u
0.73
1.02


ARG D1 18/02
03:10
Talleres Cordoba[13]
CA Huracan[5]
0 1.04
0.88
2
u
0.80
1.06


ARG D1 18/02
03:10
Rosario Central[17]
Tigre[19]
0.5 1.12
0.80
2-2.5
u
1.01
0.85


COL D2 18/02
03:30
Real Santander[12]
Orsomarso[7]



u



CRC D1 18/02
04:00
Perez Zeledon[(a)-2]
Herediano[(a)-9]


2.5-3
u
1.00
0.80


HON D1 18/02
04:00
Real De Minas[(c)-7]
CD Vida[(c)-10]



u



COL D1 18/02
04:00
Deportes Tolima[(a)-7]
Envigado[(a)-12]
0.5-1 0.85
1.02
2-2.5
u
1.07
0.76


PER D1 18/02
04:00
Melgar[3]
Deportivo Municipal[8]



u



CHI D2 18/02
04:00
Cd Copiapo S.a.[11]
La Serena[4]



u



CRC D1 18/02
04:05
Limon[(a)-8]
Universidad de Costa Rica[(a)-6]


2.5-3
u
0.92
0.87


BOL D1 18/02
04:15
Jorge Wilstermann[(a)-3]
The Strongest[(a)-5]


3
u
0.92
0.85


ECU D1 18/02
04:15
Club Sport Emelec[2]
Faure Za Amarilla[15]


2.5
u
0.80
1.00


ARG D2 18/02
04:30
Independiente Rivadavia[5]
Deportivo Moron[19]
0.5 1.02
0.78
2
u
1.10
0.70


MEX D1 18/02
05:00
Lobos Buap[(a)-13]
Queretaro FC[(a)-8]
0-0.5 1.03
0.89
2-2.5
u
0.79
1.08


HON D1 18/02
05:00
CD Olimpia[(c)-4]
Real Espana[(c)-3]



u



HON D1 18/02
05:00
Platense[(c)-6]
Juticalpa[(c)-8]



u



COL D1 18/02
05:00
Cucuta[(a)-1]
Atletico Bucaramanga[(a)-16]
0.5 0.80
1.06
2-2.5
u
1.01
0.81


PAR D1 18/02
05:00
Olimpia Asuncion[1]
Cerro Porteno[3]



u



BRA CGD1 18/02
05:00
Internacional (RS)[4]
Caxias Rs[3]



u



BRA SP 18/02
05:00
Corinthians Paulista (SP)[12]
Sao Paulo[6]
0-0.5 0.96
0.82
2
u
1.06
0.74


ARG D1 18/02
05:20
Boca Juniors[3]
Lanus[12]
1 0.99
0.89
2.5
u
1.09
0.78


BRA CNF 18/02
05:30
CSA Alagoas AL[BRA D2-2]
Salgueiros AC[BRA PE-4]
0.5-1 0.75
0.95
2.5
u
0.97
0.77


COL D1 18/02
06:00
Patriotas[(a)-14]
Independiente Santa Fe[(a)-20]

0-0.5
0.82
1.04
2
u
1.07
0.76


CRC D1 18/02
06:05
Guadalupe[(a)-7]
Alajuelense[(a)-10]


2.5-3
u
0.91
0.89


BOL D1 18/02
06:30
Destroyers[(a)-10]
Oriente Petrolero[(a)-6]



u



ECU D1 18/02
06:30
Delfin SC[3]
Guayaquil City[8]



u



ARG D2 18/02
07:00
Olimpo[20]
Defensores de Belgrano[13]



u



CRC D1 18/02
07:00
Ad San Carlos[(a)-5]
AD Carmelita[(a)-11]



u



MEX D2 18/02
07:00
Tampico Madero[(c)-13]
Cimarrones De Sonora[(c)-1]



u



ARG D1 18/02
07:30
CA Banfield[14]
River Plate[7]

0.5
1.03
0.87
2-2.5
u
1.09
0.78


COL D1 18/02
08:00
Atletico Nacional[(a)-4]
La Equidad[(a)-9]
0.5-1 1.02
0.85
2
u
1.02
0.81


mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Odoo Erp
Khởi Nghiệp
Bitcoin