Kèo bóng đá bóng đá xem theo thời gian

***Lưu ý: Tên đội màu đỏ là đội chấp theo kèo Châu Á
***: Tỉ lệ hiển thị ở đây là tỉ lệ trước khi trận đấu bắt đầu, muốn xem tỉ lệ khi trận đấu đang diễn ra hoặc thay đổi kèo khi trận sắp diễn ra thì xem ở Tỷ lệ bóng đá trực tuyến
Giải đấu Giờ Vòng Trận đấu Châu Á Tài xỉu Châu Âu
SPA D1 21/09
02:00
5 Barcelona[7]
Granada[17]
1.75 0.84
1.02
3.25
u
0.88
0.92
1.20
13.00
8.00
SPA D2 21/09
02:00
6 Burgos CF[16]
Las Palmas[13]
0 0.77
1.03
2
u
0.91
0.79
2.55
2.95
2.95
INT CF 21/09
02:00
tháng 9 Nữ Brazil[7]
Nữ Argentina[35]
3 0.89
0.89
4
u
0.85
0.93
1.05
41.00
12.00
FRA D3 21/09
02:00
7 Concarneau[5]
Avranches[12]
0.5 0.96
0.78
2.25
u
1.01
0.85
1.99
4.02
3.10
ITA C1C 21/09
02:00
Ss Monopoli 1966[C-1]
Avellino[C-13]
0-0.5 1.04
0.71
2.5
u
1.08
0.68
2.30
2.80
3.00
PAR D2 21/09
02:00
29 Deportivo Santani[14]
General Caballero[1]
0 0.70
1.16
2-2.5
u
1.04
0.78
1.95
3.25
3.05
ICE PR 21/09
02:15
21 HK Kopavog[10]
Stjarnan[7]
0.5 1.05
0.83
3
u
1.04
0.82
2.00
3.30
3.60
BRA YL 21/09
02:15
Sao Paulo Youth
Botafogo Rj Youth
0.5-1 0.86
0.93
3
u
0.91
0.89
1.62
4.50
3.80
POR D1 21/09
03:15
6 Sporting Braga[6]
Desportivo de Tondela[16]
1.5 0.88
0.92
2.75
u
0.78
0.92
1.33
9.00
5.00
ARG D1 21/09
04:00
2st phase Rosario Central[15]
San Lorenzo[17]
0-0.5 0.80
1.05
2-2.5
u
0.80
1.05


PAR D2 21/09
05:00
29 Sportivo San Lorenzo[3]
3 De Febrero[8]
0-0.5 0.95
0.83
2-2.5
u
0.85
0.91


BRA D1 21/09
06:00
21 Cuiaba (MT)[8]
Fluminense[7]
0 0.96
0.98
2.5
u
1.65
0.44


COL D1 21/09
06:00
clausura La Equidad[(c)-14]
Deportivo Pereira[(c)-8]
0.5 1.01
0.76
2
u
0.98
0.80


ARG D1 21/09
06:15
2st phase Defensa Y Justicia[12]
CA Banfield[25]
0-0.5 0.87
1.04
2
u
0.94
0.88


ECU D1 21/09
07:00
Deportivo Cuenca[(c)-12]
Olmedo Riobamba[(c)-16]



u



PAR D1 21/09
07:00
clausura Olimpia Asuncion[(c)-10]
Nacional Asuncion[(c)-6]
0.5 0.86
0.98
2.5-3
u
1.00
0.82


ARG D2 21/09
07:10
zona a San Martin Tucuman[A-3]
Belgrano[A-6]
0-0.5 0.88
0.93
2-2.5
u
0.85
0.95


COL D1 21/09
08:00
clausura Alianza Petrolera[(c)-6]
Patriotas[(c)-18]
0.5-1 0.83
0.98
2-2.5
u
0.98
0.83


KOR D1 21/09
12:00
30 Suwon Samsung Bluewings[6]
Gangwon FC[11]
0-0.5 1.16
0.77
2
u
0.90
1.04


KOR D1 21/09
14:30
30 Gwangju Fc[9]
Jeonbuk Hyundai Motors[2]

0.5
1.03
0.78
2-2.5
u
0.83
0.98


CHA D1 21/09
14:30
Sichuan Jiuniu[A-4]
Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-2]

0-0.5
0.74
1.08
2-2.5
u
1.02
0.78


MAS PL 21/09
15:45
Kelantan United[9]
Terengganu B DKTT-Team[3]



u



A FFA CUP 21/09
16:30
Queensland Lions SC[AUS QSL-4]
Casuarina



u



KOR D1 21/09
17:00
30 Pohang Steelers[5]
Ulsan Hyundai Horang-i[1]

0-0.5
0.88
0.93
2.5
u
0.95
0.85


KAZ D1 21/09
17:00
Ekibastuzets[7]
Igilik[9]
0.5-1 0.99
0.79
3
u
0.97
0.81


KAZ D1 21/09
18:00
Baykonur[10]
Okzhetpes[1]

1.5
0.90
0.87
2.5-3
u
0.78
1.00


KAZ D1 21/09
18:00
Kairat Academy[5]
Aksu[4]

0-0.5
0.99
0.79
3
u
0.99
0.79


KAZ D1 21/09
18:00
Maktaaral[2]
Tarlan Shymkent[3]
0 1.02
0.76
2.5-3
u
0.86
0.91


TAJ L1 21/09
18:00
Faizkand[9]
Khujand[2]



u



TAJ L1 21/09
18:00
Esteghlal Dushanbe[1]
Khatlon[5]
2.5-3 0.93
0.77
3-3.5
u
0.77
0.93


UZB D1 21/09
18:30
19 Mashal Muborak[11]
Sogdiana Jizak[2]

0.5
0.75
0.98
2-2.5
u
0.80
0.92


CHA D1 21/09
18:35
Meizhou Hakka[A-1]
Nanjing Fengfan[B-4]
1.5 0.81
0.92
2.5-3
u
0.88
0.85


CHA D1 21/09
18:35
Beijing Tech[C-6]
Chengdu Rongcheng[B-1]

2.5-3
0.78
0.95
3.5
u
0.84
0.89


CHA D1 21/09
18:35
Guizhou Zhicheng[C-3]
Nantong Zhiyun[B-2]
0 0.88
0.84
2-2.5
u
0.91
0.82


SIN D1 21/09
18:45
Tampines Rovers FC[4]
Home United FC[2]



u



ARM D1 21/09
19:00
7 Bkma[10]
Ararat Yerevan[2]

1.5-2
0.87
0.82
2.5-3
u
0.75
0.96


ROMC 21/09
19:00
Somuz Falticeni
Voluntari[ROM D1-6]

1.5
0.87
0.85
2.5
u
0.66
1.12


KAZ D1 21/09
19:00
Bolat Temirtau[11]
Akademiya Ontustik[8]
0 1.01
0.77
3
u
0.96
0.74


IRQ D1 21/09
19:30
Al Quwa Al Jawiya[1]
Al Qasim Sport Club[15]



u



IRQ D1 21/09
19:30
Baghdad[7]
Al Kahrabaa[14]



u



BUL CUP 21/09
19:45
Rodopa Smolyan
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-11]



u



MOL D1 21/09
20:00
Sfintul Gheorghe[5]
Cs Petrocub[2]

0-0.5
1.01
0.73
2.5-3
u
0.94
0.79


MAS PL 21/09
20:00
Kelantan FA[8]
Selangor PKNS[6]



u



MAS PL 21/09
20:00
Johor Darul Takzim II[4]
Sarawak[12]



u



MAS PL 21/09
20:00
Negeri Sembilan[1]
PDRM[5]



u



CRO CUP 21/09
20:00
Pitomaca
NK Rijeka[CRO D1-1]



u



ROMC 21/09
20:00
Minaur Baia Mare
Politehnica Iasi[ROM D2-14]
0 1.02
0.73
2.5
u
0.84
0.89


POL CUP 21/09
20:00
Ruch Zdzieszowice
Zaglebie Sosnowiec[POL D1-16]



u



BUL CUP 21/09
20:00
Rozova Dolina
Beroe[BUL D1-4]



u



BUL CUP 21/09
20:00
Tundzha 1915
Arda[BUL D1-9]



u



SAFL 21/09
20:00
Ajax Cape Town[14]
Hungry Lions[6]



u



SAFL 21/09
20:00
Pretoria Univ[8]
Cape Town All Stars[11]



u



SAFL 21/09
20:00
Uthongathi[2]
Platinum City[1]



u



CRO CUP 21/09
20:30
Mladost Zdralovi
Zapresic[CRO D2-16]

0-0.5
0.97
0.76
2.5
u
0.68
1.08


CRO CUP 21/09
20:30
Vuteks Sloga
Istra 1961[CRO D1-8]



u



CRO CUP 21/09
20:30
Dugopolje[CRO D2-12]
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6]



u



POL CUP 21/09
20:30
Polonia Sroda
Gks Jastrzebie[POL D1-14]



u



SVK CUP 21/09
20:30
Namestovo[SVK D2-16]
FK Pohronie[SVK D1-11]



u



SVK CUP 21/09
20:30
Stk 1914 Samorin[SVK D2-10]
Skf Sered[SVK D1-8]



u



QAT D1 21/09
20:45
Al-Shamal[12]
Qatar SC[10]

1-1.5
0.88
0.90
3
u
1.01
0.78


TUR D1 21/09
21:00
5 Rizespor[18]
Altay Spor Kulubu[6]

0-0.5
0.80
1.05
2.5
u
0.93
0.93


TUR D1 21/09
21:00
5 Karagumruk[3]
Antalyaspor[15]
0.5 1.03
0.83
2.5
u
0.93
0.93


UZB D1 21/09
21:00
19 Kuruvchi Bunyodkor[5]
Lokomotiv Tashkent[6]
0.5 0.97
0.76
2-2.5
u
0.84
0.88


EST CUP 21/09
21:00
Tartu Kalev
Nomme United[EST D2-5]



u



UKRC 21/09
21:00
Mfk Vodnyk Mikolaiv
Rukh Vynnyky[UKR D1-9]



u



WWCPE 21/09
21:00
Nữ Nga[24]
Nữ Montenegro



u



WWCPE 21/09
21:00
Nữ Đức[3]
Nữ Serbia[41]



u



CZEC 21/09
21:00
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-5]
SK Sigma Olomouc[CZE D1-6]

0.5-1
0.97
0.76
2.5
u
0.49
1.48


SVK CUP 21/09
21:00
Raca Bratislava
Trencin[SVK D1-4]



u



DAN CUP 21/09
21:30
Brabrand IF[DEN D2A-5]
Kolding IF[DEN D2A-10]

0.5
0.65
1.10
2.5
u
0.75
0.95


SER D1 21/09
21:30
9 Radnik Surdulica[10]
Backa Topola[4]

0.5
0.78
0.94
2.5-3
u
0.85
0.87


IRQ D1 21/09
22:00
Al Minaa[8]
Arbil[11]



u



CRO CUP 21/09
22:00
Primorac
Hajduk Split[CRO D1-3]



u



SWE U21ASS 21/09
22:00
IFK Varnamo U21[S-8]
Landskrona Bois U21[S-3]

0-0.5
0.73
0.97
3.5
u
0.85
0.92


CZEC 21/09
22:00
Viktoria Plzen[CZE D1-1]
Pribram[CZE D2-12]



u



CZEC 21/09
22:00
Vysocina Jihlava[CZE D2-10]
Pardubice[CZE D1-13]

0-0.5
0.85
0.87
2.5
u
0.63
1.17


CZEC 21/09
22:00
Opava[CZE D2-11]
Mlada Boleslav[CZE D1-10]

1
0.81
0.91
2.5
u
0.58
1.27


BUL CUP 21/09
22:00
PFK Montana[BUL D2-10]
Cska 1948 Sofia[BUL D1-13]



u



JORC 21/09
22:00
Al Wihdat Amman[JOR D1-1]
Al-Jazeera (Jordan)[JOR D1-6]
1 0.98
0.75
2.5
u
1.02
0.72


WWCPE 21/09
22:15
Nữ Phần Lan[25]
Nữ Slovakia[45]



u



WWCPE 21/09
22:30
Nữ Séc[27]
Nữ Đảo Sip[126]



u



WWCPE 21/09
22:30
Nữ Croatia[54]
Nữ Ý[14]



u



POL CUP 21/09
22:30
Jagiellonia Bialystok[POL PR-9]
Lechia Gdansk[POL PR-6]



u



KSA D1 21/09
22:40
Najran[6]
Al Sahel[14]
0-0.5 0.86
0.86
2-2.5
u
0.82
0.91


DAN CUP 21/09
22:45
Elite 3000 Helsingor[DEN D1-1]
Odense BK[DEN SASL-7]

0.5
0.80
0.90
2.5
u
0.55
1.30


ROMC 21/09
22:45
Petrolul Ploiesti[ROM D2-1]
CS Universitatea Craiova[ROM D1-12]

0-0.5
0.76
0.97
2.5
u
1.24
0.59


BUL CUP 21/09
22:45
Etar Veliko Tarnovo[BUL D2-1]
Botev Plovdiv[BUL D1-1]



u



KSA D1 21/09
22:55
Al Orubah[12]
Al Jeel[8]
0.5 1.00
0.79
2-2.5
u
0.85
0.92


ITA D2 21/09
23:00
4 Benevento[11]
Cittadella[7]
0-0.5 0.80
1.05
2.5
u
1.05
0.80


ITA D2 21/09
23:00
4 Alessandria[18]
Ascoli[3]
0 0.95
0.90
2.5
u
1.10
0.78


INT CF 21/09
23:00
tháng 9 Nữ Ukraina[31]
Nữ Thổ Nhĩ Kỳ[69]



u



DAN CUP 21/09
23:00
AB Kobenhavn[DEN D2A-6]
Fredericia[DEN D1-2]

0.5
1.05
0.70
3.5
u
1.20
0.60


SUI D1 21/09
23:00
7 Schaffhausen[8]
Thun[5]
0 0.89
1.03
3
u
0.91
0.89


SUI D1 21/09
23:00
7 Vaduz[3]
Winterthur[1]
0-0.5 0.92
1.00
3
u
1.06
0.87


UKRC 21/09
23:00
Metalist Kharkiv[UKR D2-1]
Desna Chernihiv[UKR D1-3]



u



POL CUP 21/09
23:00
Kp Calisia Kalisz[POL D2-7]
Pogon Szczecin[POL PR-3]



u



KSA D1 21/09
23:00
Al Wehda Mecca[3]
Al Jabalain[18]
0 0.88
0.81
2-2.5
u
0.85
0.84


PER D1 21/09
23:00
Cienciano[(c)-8]
Utc Cajamarca[(c)-4]
0 1.02
0.73
2-2.5
u
0.91
0.83


ITA D1 21/09
23:30
4 Bologna[6]
Genoa[13]
0.5 1.05
0.85
2.5-3
u
0.83
0.99


AFC CUP 21/09
23:30
Al Kuwait SC[KUW D1-5]
Al Salt[JOR D1-3]
0.5 0.70
0.95
2.5
u
1.10
0.60


DAN CUP 21/09
23:30
Lyngby[DEN D1-3]
Aalborg BK[DEN SASL-3]

0.5
0.75
0.95
2.5
u
0.70
1.05


SER D1 21/09
23:30
9 Vojvodina[5]
Kolubara[9]
1 0.78
0.94
2.5
u
0.91
0.81


SER D1 21/09
23:30
9 Radnicki Nis[11]
FK Metalac Gornji Milanovac[12]
0-0.5 0.78
0.93
2-2.5
u
0.93
0.80


QAT D1 21/09
23:30
Umm Salal[7]
Al-Ahli Doha[9]
0 0.89
0.89
2.5
u
0.98
0.81


QAT D1 21/09
23:30
Al-Arabi SC[4]
Al-Sailiya[5]
1 1.07
0.80
2.5-3
u
1.00
0.83


AUT CUP 21/09
23:30
Sc Schwaz[AUS D3WT-4]
St.Polten[AUT D2-15]

1.5
0.75
0.95
3.5
u
1.05
0.70


AUT CUP 21/09
23:30
Kapfenberg Superfund[AUT D2-11]
Austria Wien[AUT D1-10]

1.5
0.90
0.80
2.5
u
0.60
1.20


WWCPE 21/09
23:30
Nữ Thụy Điển[2]
Nữ Georgia[123]



u



WWCPE 21/09
23:30
nữ Malta[93]
Nữ Bosnia[58]



u



GER REG 21/09
23:30
SpVgg Bayreuth[B-2]
Augsburg 2[B-13]



u



HOL D1 21/09
23:45
5 Fortuna Sittard[13]
Ajax Amsterdam[2]

2.5
0.85
1.05
3.5-4
u
0.90
0.95


SWE D2 22/09
00:00
20 Helsingborg IF[2]
Jonkopings Sodra IF[7]



u



TUR D1 22/09
00:00
5 Besiktas[1]
Adana Demirspor[17]



u



TUR D1 22/09
00:00
5 Yeni Malatyaspor[10]
Sivasspor[16]



u



POR D2 22/09
00:00
5 Varzim[15]
Amadora[13]



u



AUT CUP 22/09
00:00
Blau Weiss Linz[AUT D2-5]
Team Wiener Linien[AUS D3E-2]



u



AUT CUP 22/09
00:00
SC Weiz[AUS D3C-11]
Austria Lustenau[AUT D2-1]



u



AUT CUP 22/09
00:00
Union Gurten[AUS D3C-7]
TSV Hartberg[AUT D1-5]



u



AUT CUP 22/09
00:00
Treibach[AUS D3C-14]
Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-9]



u



AUT CUP 22/09
00:00
SKU Amstetten[AUT D2-6]
Wacker Innsbruck[AUT D2-3]



u



AUT CUP 22/09
00:00
Siegendorf
Wolfsberger AC[AUT D1-8]



u



EST CUP 22/09
00:00
FCI Tallinn
Flora Tallinn Ii[EST D2-4]



u



WWCPE 22/09
00:00
Nữ Hy Lạp[64]
Nữ Kazakhstan[82]



u



WWCPE 22/09
00:00
Nữ Estonia[105]
Nữ Wales[34]



u



KSA D1 22/09
00:15
Hajer[9]
Al Kawkab[19]



u



SPA D1 22/09
00:30
5 Getafe[19]
Atletico Madrid[3]



u



IRQ D1 22/09
00:30
Al Zawraa[2]
Al Sinaah[17]



u



WWCPE 22/09
00:30
Nữ Romania[42]
Nữ Litva[106]



u



JORC 22/09
00:30
Sahab Sc[JOR D1-8]
Al-Faisaly[JOR D1-4]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Valenciennes[17]
Bastia[15]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Dunkerque[19]
Toulouse[1]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Guingamp[12]
Sochaux[6]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Grenoble[14]
Nancy[20]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Auxerre[3]
Rodez Aveyron[8]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Paris Fc[4]
Nimes[7]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Caen[9]
Dijon[18]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Le Havre[10]
Quevilly[11]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Amiens[16]
Pau FC[5]



u



FRA D2 22/09
01:00
7 Ajaccio[2]
Chamois Niortais[13]



u



INT CF 22/09
01:00
tháng 9 Nữ Ireland[33]
Nữ Úc[11]



u



HOLC 22/09
01:00
BVV Barendrecht
Scheveningen[HOL D3-6]



u



HOLC 22/09
01:00
HSV Hoek
Stedoco



u



HOLC 22/09
01:00
Gelders Veenendaalse VV[HOL D3-18]
Vvog



u



HOLC 22/09
01:00
ASWH[HOL D3-17]
Hvcv Quick



u



HOLC 22/09
01:00
Ajax Amateurs
VVSB Noordwijkerhout



u



HOLC 22/09
01:00
Vv Goes
Vv Dovo



u



HOLC 22/09
01:00
DVS'33 Ermelo
Noordwijk[HOL D3-13]



u



HOLC 22/09
01:00
Lisse
AFC Amsterdam[HOL D3-10]



u



HOLC 22/09
01:00
IJsselmeervogels[HOL D3-11]
Sportlust46



u



HOLC 22/09
01:00
Sparta Nijkerk
Sliedrecht



u



HOLC 22/09
01:00
VV Katwijk[HOL D3-3]
Harkemase Boys



u



HOLC 22/09
01:00
Quick Boys[HOL D3-12]
Rijnsburgse Boys[HOL D3-2]



u



HOLC 22/09
01:00
HHC Hardenberg[HOL D3-14]
VV Capelle



u



HOLC 22/09
01:00
Odin 59
de Treffers[HOL D3-5]



u



WWCPE 22/09
01:00
Nữ Hungary[44]
Nữ Tây Ban Nha[10]



u



WWCPE 22/09
01:00
Nữ Bắc Ireland[48]
Nữ Latvia[102]



u



ENG JPT 22/09
01:00
Doncaster Rovers[ENG L1-24]
Manchester City U21[ENG U21A-4]



u



ENG JPT 22/09
01:00
Bradford AFC[ENG L2-7]
Manchester United U21[ENG U21A-1]



u



ENG JPT 22/09
01:00
Cambridge United[ENG L1-16]
Tottenham Hotspur U21[ENG U21A-8]



u



ADT M 22/09
01:00
Deportivo Muniz[(a)-4]
Puerto Nuevo[(a)-1]



u



ADT M 22/09
01:00
Argentino De Rosario[(a)-8]
Yupanqui[(a)-12]



u



WWCPE 22/09
01:15
nữ Luxembourg[122]
Nữ Anh[8]



u



AUT CUP 22/09
01:25
SK Vorwarts Steyr[AUT D2-16]
SV Ried[AUT D1-3]



u



ITA D2 22/09
01:30
4 Crotone[13]
Lecce[16]



u



ITA D2 22/09
01:30
4 Pordenone[20]
Reggina[8]



u



ITA D2 22/09
01:30
4 Pisa[2]
Ac Monza[9]



u



ITA D2 22/09
01:30
4 Spal[10]
Vicenza[17]



u



ITA D2 22/09
01:30
4 Cosenza[14]
Como[15]



u



SUI SL 22/09
01:30
7 Zurich[1]
Servette[3]



u



SUI D1 22/09
01:30
7 Aarau[4]
Wil 1900[7]



u



WWCPE 22/09
01:30
Nữ Bỉ[19]
Nữ Albania



u



ROMC 22/09
01:30
CS Mioveni[ROM D1-10]
Rapid Bucuresti[ROM D1-2]



u



BEL CUP 22/09
01:30
St Gilloise[BEL D1-3]
Rc Lebbeke



u



WWCPE 22/09
01:35
Nữ Scotland[22]
Nữ Đảo Faroe[95]



u



ITA D1 22/09
01:45
4 Atalanta[10]
US Sassuolo Calcio[11]


3-3.5
u
0.81
1.01


ITA D1 22/09
01:45
4 Fiorentina[9]
Inter Milan[4]

0.5
0.93
0.96
3
u
0.90
0.92


ENG L1 22/09
01:45
7 Gillingham[19]
Charlton Athletic[20]



u



ENG L1 22/09
01:45
7 Crewe Alexandra[23]
Morecambe[17]



u



ENG L1 22/09
01:45
7 Portsmouth[11]
Plymouth Argyle[8]


2-2.5
u
0.83
1.00


ENG LC 22/09
01:45
Norwich City[ENG PR-20]
Liverpool[ENG PR-3]



u



ENG LC 22/09
01:45
Fulham[ENG LCH-1]
Leeds United[ENG PR-16]



u



ENG LC 22/09
01:45
Queens Park Rangers[ENG LCH-7]
Everton[ENG PR-4]



u



ENG LC 22/09
01:45
Sheffield United[ENG LCH-19]
Southampton[ENG PR-14]



u



ENG LC 22/09
01:45
Wigan Athletic[ENG L1-2]
Sunderland[ENG L1-1]



u



ENG LC 22/09
01:45
Manchester City[ENG PR-5]
Wycombe Wanderers[ENG L1-9]



u



ENG LC 22/09
01:45
Watford[ENG PR-15]
Stoke City[ENG LCH-5]



u



ENG LC 22/09
01:45
Preston North End[ENG LCH-14]
Cheltenham Town[ENG L1-14]



u



ENG LC 22/09
01:45
Brentford[ENG PR-10]
Oldham Athletic[ENG L2-24]



u



ENG LC 22/09
01:45
Burnley[ENG PR-19]
Rochdale[ENG L2-6]



u



WWCPE 22/09
01:45
Nữ Iceland[16]
Nữ Hà Lan[4]



u



ENG L2 22/09
01:45
8 Crawley Town[20]
Harrogate Town[2]



u



IRFAIC 22/09
01:45
Dundalk[IRE PR-9]
Finn Harps[IRE PR-7]



u



ENG CONF 22/09
01:45
7 Dover Athletic[23]
Solihull Moors[10]



u



ENG CN 22/09
01:45
6 Alfreton Town[12]
Leamington[10]



u



WAL CLC 22/09
01:45
Haverfordwest County[Welsh PR-11]
Undy Athletic[WAL FAWCS-15]



u



WAL CLC 22/09
01:45
Newtown[Welsh PR-8]
Caernarfon[Welsh PR-7]



u



WAL CLC 22/09
01:45
Connah's QN[Welsh PR-5]
Airbus[WAL FAWCN-2]



u



WAL CLC 22/09
01:45
Bangor City FC[WAL FAWCN-6]
Bala Town[Welsh PR-4]



u



WAL CLC 22/09
01:45
Prestatyn Town FC[WAL FAWCN-9]
Holywell[WAL FAWCN-14]



u



HOL D1 22/09
02:00
5 RKC Waalwijk[12]
Willem II[6]



u



BRA D2 22/09
02:00
24 Guarani Sp[5]
Remo Belem (PA)[11]



u



BOL D1 22/09
02:00
Club Guabira[(a)-8]
San Jose[(a)-16]



u



WWCPE 22/09
02:00
Nữ Slovenia[49]
Nữ Pháp[5]



u



WAL CLC 22/09
02:00
Aberystwyth Town[Welsh PR-9]
Cardiff Metropolitan[Welsh PR-6]



u



PORLC 22/09
02:15
bảng SC Covilha[POR D2-6]
Vitoria Guimaraes[POR D1-10]



u



SPA D1 22/09
03:00
5 Athletic Bilbao[5]
Rayo Vallecano[13]


2-2.5
u
0.90
0.88


SPA D1 22/09
03:00
5 Levante[15]
Celta Vigo[18]


2.5
u
0.98
0.91


COL D2 22/09
03:00
Orsomarso[(c)-12]
Boyaca Chico[(c)-3]



u



PER D1 22/09
03:30
Ayacucho Futbol Club[(c)-11]
Alianza Atletico[(c)-16]



u



BRA D2 22/09
05:00
24 Sampaio Correa[7]
Brusque[14]



u



BRA D2 22/09
05:00
24 Avai (sc)[6]
Goias[2]



u



BRA D2 22/09
05:00
24 Brasil De Pelotas Rs[20]
CRB AL[4]



u



MEX D2 22/09
05:00
Raya2 Expansion[(a)-6]
Mineros De Zacatecas[(a)-14]



u



BOL D1 22/09
06:00
Real Potosi[(a)-15]
Real Santa Cruz[(a)-11]



u



PAR CUP 22/09
06:30
Sportivo Ameliano[PAR D2-10]
Independiente Fbc[PAR D2-5]



u



INT CF 22/09
07:00
tháng 9 Mexico Womens[28]
Colombia Womens[26]



u



ECU D1 22/09
07:00
clausura Sociedad Deportiva Aucas[(c)-8]
Barcelona SC(ECU)[(c)-7]



u



MEX D2 22/09
07:05
Cancun[(a)-11]
Leones Univ Guadalajara[(a)-16]



u



ARG B M 22/09
07:10
Talleres Rem De Escalada[(c)-13]
Los Andes[(c)-7]



u



BRA D2 22/09
07:30
24 Nautico PE[8]
Londrina (PR)[18]



u



BRA D2 22/09
07:30
24 Vila Nova (GO)[16]
Confianca Se[19]



u



CON CLA 22/09
07:30
Palmeiras[BRA D1-2]
Atletico Mineiro[BRA D1-1]



u



COL D2 22/09
07:40
Tigres FC[(c)-13]
Union Magdalena[(c)-5]



u



INT CF 22/09
08:00
Nữ Costa Rica[36]
Nữ Panama[59]



u



MEX D1 22/09
09:00
9 Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-18]
Atletico San Luis[(a)-6]



u



MEX D2 22/09
09:05
Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-1]
Correcaminos Uat[(a)-13]



u



mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Khởi Nghiệp