Giải | Giờ | Trận | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | ||
KAZ C | 19/03 15:00 |
Maktaaral Sd Family |
u | ||||
AUS NSWSL | 19/03 16:00 |
Nepean Football Club University Nsw |
u | ||||
AUS QPS | 19/03 16:30 |
Eastern Suburbs Gold Coast United |
u | ||||
FFSA PL | 19/03 16:45 |
Cumberland United Fulham United |
u | ||||
INT CF | 19/03 18:00 |
Stromsgodset Sandefjord |
u | ||||
UZB D1 | 19/03 18:00 |
Kuruvchi Kokand Qoqon Buxoro |
u | ||||
UZB D1 | 19/03 18:00 |
Mashal Muborak Aral Nukus |
u | ||||
KAZ C | 19/03 18:00 |
Tarlan Shymkent Aksu |
u | ||||
INT CF | 19/03 19:00 |
Molde Brann |
u | ||||
EU-WU17 | 19/03 20:00 |
Nữ Đan Mạch U17 Nữ Ba Lan U17 |
u | ||||
EU-WU17 | 19/03 20:00 |
North Macedonia Womens U17 Nữ Scotland U17 |
u | ||||
ENG U21D2 | 19/03 20:00 |
Watford U21 Bristol City U21 |
u | ||||
ENG U21D2 | 19/03 20:00 |
Barnsley U21 Coventry U21 |
u | ||||
ENG U21D2 | 19/03 20:00 |
Fleetwood Town U21 Wigan U21 |
u | ||||
ISR D3 | 19/03 20:00 |
Sport Club Dimona Shimshon Kafr Qasim |
u | ||||
AGB LE | 19/03 21:00 |
Sporting Cabinda Academica Lobito |
u | ||||
ALG D1 | 19/03 22:00 |
Nc Magra Cr Belouizdad |
u | ||||
GHA D1 | 19/03 22:00 |
Accra Lions Great Olympics |
u | ||||
ALG D1 | 19/03 23:00 |
Es Ben Aknoun Mc Alger |
u | ||||
ISR D3 | 20/03 00:00 |
Hapoel Bnei Zalfa Tzeirey Kafr Kana |
u | ||||
UEFA WUC | 20/03 00:45 |
Nữ Ajax Amsterdam Nữ Chelsea |
u | ||||
GER REG | 20/03 01:00 |
SV Babelsberg 03 Chemnitzer |
u | ||||
ITA C1 | 20/03 01:30 |
Vicenza Us Fiorenzuola |
u | ||||
BHR D | 20/03 01:45 |
Al Ali Csc Qalali |
u | ||||
BHR D | 20/03 01:45 |
Al Budaiya Malkia |
u | ||||
BHR D | 20/03 01:45 |
Al Ittifaq Bahrain Sc |
u | ||||
ARG D2 | 20/03 02:00 |
Gimnasia Ytiro Almirante Brown |
u | ||||
ITA PRO LC | 20/03 02:00 |
Padova Catania |
u | ||||
SUI PL | 20/03 02:00 |
Yf Juventus Zurich Taverne |
u | ||||
INT CF | 20/03 02:45 |
Drogheda United Athlone |
u | ||||
INT CF | 20/03 02:45 |
Mochtas Dundalk |
u | ||||
SCO L1 | 20/03 02:45 |
Kelty Hearts Alloa Athletic |
u | ||||
ENG L2 | 20/03 02:45 |
Bradford AFC Notts County |
u | ||||
ENG-N PR | 20/03 02:45 |
Whitby Town Guiseley |
u | ||||
ENG-N PR | 20/03 02:45 |
Stafford Rangers Macclesfield Town |
u | ||||
ENG-N PR | 20/03 02:45 |
Radcliffe Borough Morpeth Town |
u | ||||
ENG-S PR | 20/03 02:45 |
Hendon Poole Town |
u | ||||
ENG-S PR | 20/03 02:45 |
AFC Totton Plymouth Parkway |
u | ||||
ENG CS | 20/03 02:45 |
Braintree Town Weymouth |
u | ||||
ENG CS | 20/03 02:45 |
Truro City Eastbourne Borough |
u | ||||
NIR CH | 20/03 02:45 |
Ards Portadown FC |
u | ||||
NIR CH | 20/03 02:45 |
Newington Knockbreda |
u | ||||
UEFA WUC | 20/03 03:00 |
Benfica Womens Lyonnais Womens |
u | ||||
ALG D1 | 20/03 04:00 |
Usm Alger Es Setif |
u | ||||
ECU D1 | 20/03 04:30 |
Cumbaya Mushuc Runa |
u | ||||
USA CUP | 20/03 05:00 |
Chattanooga Miami United |
u | ||||
URU D1 | 20/03 05:00 |
Deportivo Maldonado Defensor SC |
u | ||||
BRA CGD1 | 20/03 06:00 |
Gremio Caxias Rs |
u | ||||
BRA CGD1 | 20/03 06:00 |
Internacional Juventude |
u | ||||
MEX D2 | 20/03 06:05 |
Cancun Tepatitlan De Morelos |
u | ||||
COL CUP | 20/03 06:10 |
Jaguares De Cordoba Atletico Clube Purtugal |
u | ||||
USA CUP | 20/03 06:30 |
West Chester United Maryland Bobcats |
u | ||||
ECU D1 | 20/03 07:00 |
Orense SC Imbabura Sc |
u | ||||
ECU D1 | 20/03 07:00 |
Libertad Asuncion Liga Dep. Universitaria Quito |
u | ||||
USA CUP | 20/03 07:00 |
Tulsa Athletics Northern Colorado |
u | ||||
ARG D1 | 20/03 07:15 |
Argentinos Juniors Rosario Central |
u | ||||
COL D2 | 20/03 07:30 |
Deportes Quindio Real Cartagena |
u | ||||
MEX D2 | 20/03 08:05 |
CF Atlante Mineros De Zacatecas |
u | ||||
USA CUP | 20/03 09:30 |
Portland Timbers B El Farolito Sc |
u | ||||
MEX D2 | 20/03 10:05 |
Alebrijes De Oaxaca Tlaxcala |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 11:00 |
Gainare Tottori Kamatamare Sanuki |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 11:00 |
Imabari FC Gifu |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Blaublitz Akita Tochigi SC |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
JEF United Ichihara Shimizu S-Pulse |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Ventforet Kofu Ban Di Tesi Iwaki |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Yamagata Montedio Fujieda Myfc |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Oita Trinita Kagoshima United |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Okayama FC Mito Hollyhock |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Vegalta Sendai Roasso Kumamoto |
u | ||||
JPN D2 | 20/03 12:00 |
Yokohama FC Thespa Kusatsu Gunma |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
Giravanz Kitakyushu Osaka |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
AC Nagano Parceiro Fukushima United FC |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
Nara Club Vanraure Hachinohe |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
Tegevajaro Miyazaki Azul Claro Numazu |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
Kataller Toyama Zweigen Kanazawa FC |
u | ||||
JPN D3 | 20/03 12:00 |
Matsumoto Yamaga FC Grulla Morioka |
u |