Kèo bóng đá sắp đá

     : Tỷ lệ tăng         : Tỷ lệ giảm         : Thay đổi phút hoặc tỷ số
 

Tỷ lệ kèo bóng đá sắp diễn ra

Giải Giờ Trận Châu Á Tài xỉu Châu Âu
COL D2 23/09
03:00
Barranquilla
Bogota
u
PER D1 23/09
03:00
Atletico Grau
Deportivo Municipal
u
2.90
2.40
2.90
CHI D2 23/09
03:00
Csyd Barnechea
Melipilla
u
PER D1 23/09
03:30
Academia Cantolao
Sport Huancayo
u
BRA CUP 23/09
05:00
CRB AL
Juventude
2
u
0.94
0.85
USL D1 23/09
05:00
New Mexico United
Rio Grande Valley Fc Toros
u
CON CLA 23/09
05:15
Barcelona SC(ECU)
Flamengo
u
CON CLA 23/09
05:15
Tigre
Bolivar
u
CON CLA 23/09
05:15
Estudiantes Merida
Nacional Montevideo
u
BRA D2 23/09
06:00
Operario Ferroviario Pr
Cuiaba (MT)
2-2.5
u
0.94
0.95
2.88
2.73
3.12
CAN CSL 23/09
06:15
Brantford Galaxy Sc
Hamilton City
u
MEX D2 23/09
07:05
Correcaminos Uat
Cimarrones De Sonora
u
CON CLA 23/09
07:30
Atletico Junior Barranquilla
Independiente Jose Teran
u
CON CLA 23/09
07:30
Liga Dep. Universitaria Quito
Sao Paulo
u
CON CLA 23/09
07:30
Binacional
River Plate
u
BRA CUP 23/09
07:30
America MG
Ponte Preta
2
u
0.95
0.91
2.21
3.25
3.15
COL D1 23/09
07:30
Cucuta
Deportivo Cali
2
u
0.91
0.89
4.46
2.07
3.07
USL D1 23/09
08:00
Austin Bold
Sporting Kansas City ii
u
JE CUP 23/09
12:00
Mitsubishi Motors Mizushima
Matsue City
u
JE CUP 23/09
13:00
Ban Di Tesi Iwaki
Reinmeer Aomori
u
JE CUP 23/09
14:00
Celeste Tokushima
Matsuyama University
u
CHA D1 23/09
14:30
Guizhou Zhicheng
Shaanxi Chang an Athletic
u
CHA D1 23/09
14:30
Changchun YaTai
Kun Shan
u
JE CUP 23/09
15:00
Vonds Ichihara
Yokogawa Musashino
u
JE CUP 23/09
15:00
Fukuoka University
Institute Of Fitness
u
KAZ PR 23/09
15:00
Kairat Almaty
Ordabasy
u
CHA D1 23/09
15:00
Beijing Beikong
Taizhou Yuanda
u
POL ME 23/09
15:00
Zaglebie Lubin Youth
Jagiellonia Bialystok Youth
u
POL ME 23/09
15:30
Arka Gdynia Youth
Lech Poznan Youth
u
CZE U19 23/09
16:00
Pribram U19
Pardubice U19
u
CZE U19 23/09
16:00
Slavia Praha u19
Ceske Budejovice u19
u
MYA D1 23/09
16:00
Yadanabon
Hantharwady United
u
MYA D1 23/09
16:00
Magway
Southern Myanmar
u
MYA D1 23/09
16:00
Mahar United
Ispe
u
JE CUP 23/09
16:15
Arterivo Wakayama
Mio Biwako Shiga
u
QLD D1 23/09
16:15
Rochedale Rovers
Brisbane Wolves
u
JPN D1 23/09
16:30
Consadole Sapporo
Kashiwa Reysol
u
JPN D2 23/09
16:30
Kyoto Purple Sanga
Tochigi SC
2
u
0.81
0.92
AUS QSL 23/09
16:30
Capalaba
Eastern Suburbs
u
AUS QSL 23/09
16:45
Gold Coast United
Peninsula Power
u
JE CUP 23/09
17:00
Md Nagasaki
Verspah Oita
u
JE CUP 23/09
17:00
Fukui United
Kataller Toyama
u
JE CUP 23/09
17:00
Kochi United
Aruverio Takamatsu
u
JPN D1 23/09
17:00
Gamba Osaka
Nagoya Grampus Eight
u
JPN D1 23/09
17:00
Tokyo
Cerezo Osaka
2-2.5
u
0.83
1.07
2.26
2.90
3.40
JPN D1 23/09
17:00
Oita Trinita
Sanfrecce Hiroshima
u
JPN D1 23/09
17:00
Kawasaki Frontale
Yokohama FC
u
1.23
9.30
6.30
JPN D1 23/09
17:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
u
JPN D1 23/09
17:00
Vissel Kobe
Sagan Tosu
u
JPN D2 23/09
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
2.5
u
0.89
0.83
JPN D2 23/09
17:00
Ehime FC
Albirex Niigata Japan
u
3.40
2.14
3.60
JPN D2 23/09
17:00
Giravanz Kitakyushu
Mito Hollyhock
2.5
u
0.88
0.98
2.00
3.50
3.50
JPN D2 23/09
17:00
Okayama FC
Yamagata Montedio
u
JPN D2 23/09
17:00
JEF United Ichihara
Renofa Yamaguchi
2.5
u
0.90
0.95
2.08
3.52
3.72
JPN D2 23/09
17:00
Omiya Ardija
Tokushima Vortis
2-2.5
u
0.98
0.93
JPN D2 23/09
17:00
Matsumoto Yamaga FC
Ryukyu
2.5
u
0.95
0.75
JPN D2 23/09
17:00
Machida Zelvia
V-Varen Nagasaki
u
JPN D2 23/09
17:00
Avispa Fukuoka
Thespa Kusatsu Gunma
u
1.82
4.10
3.30
RUS CUP 23/09
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Arsenal Tula
u
KFAC 23/09
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Seongnam FC
u
JPN D1 23/09
17:30
Yokohama F Marinos
Vegalta Sendai
3.5
u
0.87
1.03
JPN D1 23/09
17:30
Shimizu S-Pulse
Urawa Red Diamonds
3-3.5
u
0.91
0.97
JPN D2 23/09
17:30
Jubilo Iwata
Ventforet Kofu
2.5
u
0.93
0.95
KFAC 23/09
17:30
Ulsan Hyundai Horang-i
Pohang Steelers
u
RUS YTHC 23/09
18:00
Dinamo Moscow Youth
Terek Groznyi Youth
u
RUS YTHC 23/09
18:00
Cska Moscow Youth
Ufa Youth
u
RUS YTHC 23/09
18:00
Lokomotiv Moscow Youth
Rubin Kazan Youth
u
CHA D1 23/09
18:00
Nantong Zhiyun
Sichuan Jiuniu
u
CHA D1 23/09
18:35
Shenyang Urban
Jiangxi Liansheng
u
CHA D1 23/09
18:35
Beijing Renhe
Inner Mongolia Zhongyou
u
GEO D2 23/09
19:00
Aragvi Dusheti
WIT Georgia Tbilisi
u
GEO D2 23/09
19:00
Shevardeni
Sioni Bolnisi
u
GEO D2 23/09
19:00
Baia Zugdidi
Gagra
u
LAT CUP 23/09
19:00
Fk Auda Riga
Rigas Futbola Skola
u
LAT CUP 23/09
19:00
Grobina
Spartaks Jurmala
u
LAT CUP 23/09
19:00
Rezekne / Bjss
Tukums-2000
u
LAT CUP 23/09
19:00
Caramba/dinamo Riga
Metta/LU Riga
u
LAT CUP 23/09
19:00
Fk Dinamo Riga
Fk Valmiera
u
LAT CUP 23/09
19:00
Liepajas Metalurgs
Daugava Daugavpils
u
ARM D1 23/09
19:15
Lori Vanadzor
Pyunik
u
RUS D1 23/09
19:30
Krasnodar II
Gazovik Orenburg
u
BLR D1 23/09
20:00
Vigvam Smolevichy
FC Minsk
u
MOL D1 23/09
20:00
Zimbru Chisinau
Speranta Nisporeni
u
SLOC 23/09
20:00
Nd Beltinci
Ask Bravo
u
ITA YCUP 23/09
20:00
AC Milan U19
Brescia Youth
u
ITA YCUP 23/09
20:00
Bologna Youth
Chievo Youth
u
ITA YCUP 23/09
20:00
Cremonese Youth
Parma U19
u
ITA YCUP 23/09
20:00
Sampdoria U19
Vicenza Youth
u
BLR D2 23/09
20:00
Fk Orsha
Kommunalnik Slonim
u
ITA CUP 23/09
20:30
Piacenza
Teramo
2-2.5
u
0.90
0.95
SVK D2 23/09
20:30
MFK Kosice
Slovan Bratislava B
u
SVK D2 23/09
20:30
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas
Mfk Skalica
u
SVK D2 23/09
20:30
SKM Puchov
Dukla Banska Bystrica
u
SVK D2 23/09
20:30
Msk Zilina B
Slavoj Trebisov
u
SVK D2 23/09
20:30
Partizan Bardejov
Artmedia Petrzalka
u
SVK D2 23/09
20:30
Stk 1914 Samorin
KFC Komarno
u
ITA CUP 23/09
21:00
Carpi
Virtus Casarano
u
JOR D1 23/09
21:00
Al-Jazeera (Jordan)
Maan
u
CZEC 23/09
21:00
Kolin
Viktoria Zizkov
u
CZEC 23/09
21:00
Karlovy Vary Dvory
Slavoj Vysehrad
u
SVK CUP 23/09
21:00
Velke Lovce
Banik Lehota Pod Vtacnikom
u
T C 23/09
21:00
Chebba
Esperance Sportive de Tunis
u
T C 23/09
21:00
Club Sportif Sfaxien
U.s.monastir
u
CHI D2 23/09
21:00
Cobreloa
Union San Felipe
u
KOSOVO L 23/09
21:00
Drita
KF Trepca 89
u
KOSOVO L 23/09
21:00
Kf Llapi
Gjilani
u
KOSOVO L 23/09
21:00
Ballkani
Kf Feronikeli
u
ARM D1 23/09
21:30
Gandzasar Kapan
Shirak
u
CZE D2 23/09
21:30
Fotbal Trinec
Fk Graffin Vlasim
u
CZE CFL 23/09
21:30
Velke Mezirici
Vrchovina
u
CZE CFL 23/09
21:30
Sokol Hostoun
Fk Banik Sokolov
u
GER REG 23/09
21:30
Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena
u
GER REG 23/09
21:30
Lichtenberg 47
VFB Auerbach
u
CRO D2 23/09
21:30
Opatija
Solin
u
AFC CL 23/09
22:00
Al Wehda UAE
Al Shorta
u
AFC CL 23/09
22:00
Esteghlal Tehran
Al Ahli Jeddah
u
ITA CUP 23/09
22:00
Catanzaro
Virtus Francavilla
u
ITA CUP 23/09
22:00
Livorno
Pro Patria
u
ITA CUP 23/09
22:00
Pontedera
Arezzo
2-2.5
u
0.90
0.95
2.35
2.95
3.30
POR D2 23/09
22:00
SL Benfica B
Chaves
u
POR D2 23/09
22:00
CD Cova Piedade
Academica Coimbra
u
POR D2 23/09
22:00
UD Oliveirense
Porto B
u
RUS D1 23/09
22:00
Akron Togliatti
Yenisey Krasnoyarsk
u
RUS D1 23/09
22:00
Alania
Spartak Moscow II
u
RUS D1 23/09
22:00
Krylya Sovetov Samara
Dinamo Briansk
u
RUS D1 23/09
22:00
Fakel Voronezh
Tom Tomsk
u
RUS D1 23/09
22:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
Tekstilshchik Ivanovo
u
RUS D1 23/09
22:00
Torpedo Moscow
Volga Nizhny Novgorod
u
RUS D1 23/09
22:00
Veles Moscow
SKA Energiya Khabarovsk
u
RUS D1 23/09
22:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Irtysh 1946 Omsk
u
SWE D1 SNN 23/09
22:00
Nykopings BIS
Haninge
u
SER D2 23/09
22:00
Borac Cacak
Graficar Beograd
u
SER D2 23/09
22:00
Buducnost Dobanovci
Jagodina
u
SER D2 23/09
22:00
Kabel Novi Sad
Dinamo Vranje
u
SER D2 23/09
22:00
Kolubara
Dubocica Leskovac
u
SER D2 23/09
22:00
Loznica
Sloga Kraljevo
u
SER D2 23/09
22:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Radnicki Pirot
u
SER D2 23/09
22:00
Trajal Krusevac
Zeleznicar Pancevo
u
SER D2 23/09
22:00
Zarkovo
Imt Novi Beograd
u
SER D2 23/09
22:00
Zemun
Radnicki Sremska Mitrovica
u
CZE CFL 23/09
22:00
Sparta Praha B
Kraluv Dvur
u
CHI D2 23/09
22:00
San Marcos De Arica
Cd Copiapo S.a.
u
GER REG 23/09
22:00
Atlas Delmenhorst
Havelse
u
GER REG 23/09
22:00
VfB Oldenburg
Ssv Jeddeloh
u
MNE D2 23/09
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Kom Podgorica
u
MNE D2 23/09
22:00
Arsenal Tivat
Grbalj Radanovici
u
MNE D2 23/09
22:00
Ofk Igalo
Berane
u
MNE D2 23/09
22:00
Ibar Rozaje
Bokelj Kotor
u
MNE D2 23/09
22:00
Drezga
Mornar
u
FIN D1 23/09
22:30
Haka
RoPS Rovaniemi
2.5-3
u
0.89
0.98
FIN D1 23/09
22:30
Inter Turku
Honka
2-2.5
u
0.88
1.00
FIN D1 23/09
22:30
IFK Mariehamn
Ilves Tampere
2.5-3
u
0.90
0.98
3.20
2.00
3.40
FIN D1 23/09
22:30
KuPS
HIFK
2.5
u
1.02
0.85
FIN D1 23/09
22:30
SJK Seinajoki
Lahti
2.5
u
0.82
0.97
2.00
3.20
3.25
ITA CUP 23/09
22:30
Bari
Trastevere Calcio
u
RUS D1 23/09
22:30
Shinnik Yaroslavl
Chertanovo Moscow
u
FAR D1 23/09
22:30
Skala Itrottarfelag
IF Fuglafjordur
u
FAR D1 23/09
22:30
EB Streymur
HB Torshavn
u
FAR D1 23/09
22:30
Tb Tuoroyri
NSI Runavik
u
FAR D1 23/09
22:30
Vikingur Gotu
Ab Argir
u
AUS D3W 23/09
22:30
Dornbirner SV
Rw Rankweil
u
UEFA EL 23/09
23:00
Apollon Limassol FC
Lech Poznan
2.5
u
1.02
0.78
2.30
3.10
3.25
ITA CUP 23/09
23:00
Juve Stabia
Tritium
3.5
u
0.95
0.90
1.07
22.75
10.75
ITA CUP 23/09
23:00
Renate Ac
Avellino
u
RUS CUP 23/09
23:00
Dynamo Stavropol
Rotor Volgograd
u
EST D1 23/09
23:00
Tartu JK Tammeka
Nomme JK Kalju

1
0.97
0.78
3
u
0.80
0.95
5.35
1.42
4.30
CYP CUP 23/09
23:00
Aris Limassol
Ethnikos Achnas
u
EST CUP 23/09
23:00
Levadia Tallinn
Jk Retro
u
SWE D1 SNN 23/09
23:00
IFK Lulea
Orebro Syrianska If
u
SWE D1 SNN 23/09
23:00
Vasalunds IF
Karlstad BK
u
ICE D2 23/09
23:00
Fjardabyggd
Throttur Vogur
u
ICE D2 23/09
23:00
Dalvik Reynir
Kari Akranes
u
ICE D2 23/09
23:00
Kf Fjallabyggdar
Volsungur Husavik
u
SVK D2 23/09
23:00
Poprad
Sport Podbrezova
u
PER D1 23/09
23:00
Alianza Huanuco
Real Atletico Garcilaso
u
ICE D2 23/09
23:15
Vidir Gardur
Umf Njardvik
u
ITA CUP 23/09
23:30
As Calcio Potenza
Triestina
u
UKR D1 23/09
23:30
Rukh Vynnyky
Shakhtar Donetsk
u
13.00
1.14
7.25
JOR D1 23/09
23:30
Sahab Sc
Al Wihdat Amman
u
CHI D2 23/09
23:30
Nublense
Puerto Montt
u
DAN CUP 24/09
00:00
Fa 2000
Herfolge Boldklub Koge
u
RUS D1 24/09
00:00
Baltika
Chayka K Sr
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Eskilsminne IF
Karlskrona
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Tvaakers IF
Landskrona BoIS
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Qviding FIF
Lunds BK
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Fc Linkoping City
Oskarshamns AIK
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Skovde AIK
Assyriska Turab Ik Jkp
u
SWE D1 SNS 24/09
00:00
Motala AIF
IFK Varnamo
u
SWE D1 SNN 24/09
00:00
Sandvikens IF
Brommapojkarna
u
SWE D1 SNN 24/09
00:00
Tegs Thoren ff
Taby
u
SWE D1 SNN 24/09
00:00
Ifk Berga
IF Sylvia
u
SWE D1 SNN 24/09
00:00
Gefle IF
Sollentuna United FF
u
GER REG 24/09
00:00
Vsg Altglienicke
SV Babelsberg 03
u
GER REG 24/09
00:00
Chemnitzer
Berliner Fc Dynamo
u
GER REG 24/09
00:00
Energie Cottbus
Fsv Union Furstenwalde
u
GER REG 24/09
00:00
Zfc Meuselwitz
Viktoria Berlin 1889
u
GER REG 24/09
00:00
Oberneuland
Vfl Wolfsburg Youth
u
GER OBW 24/09
00:00
Germania Egestorf Langreder
Lupo Martini Wolfsburg
u
POR D2 24/09
00:30
Penafiel
Vilafranquense
u
SWE D1 SNS 24/09
00:30
Lindome GIF
Torns IF
u
SWE D1 SNS 24/09
00:30
Trollhattan
Utsiktens BK
u
SWE D1 SNN 24/09
00:30
Ik Frej Taby
Karlslunds If Hfk
u
GER REG 24/09
00:30
Tennis Borussia Berlin
Germania Halberstadt
u
GER REG 24/09
00:30
TSV Alemannia Aachen
Fortuna Koln
u
GER REG 24/09
00:30
Sportfreunde Lotte
SV Lippstadt
u
GER REG 24/09
00:30
RW Essen
LR Ahlen
u
GER REG 24/09
00:30
Sv Straelen
RW Oberhausen
u
GER REG 24/09
00:30
Wegberg Beeck
Sv Rodinghausen
u
GER REG 24/09
00:30
SC Wiedenbruck
Dortmund(am)
u
GER REG 24/09
00:30
Sc Weiche Flensburg 08
Drochtersen/assel
u
GER OBW 24/09
00:30
SF Baumberg
Bocholter Vv
u
AFC CL 24/09
01:00
Padideh Mashhad
Pakhtakor Tashkent
u
AFC CL 24/09
01:00
Al Hilal
Al Ahli Dubai
u
ITA CUP 24/09
01:00
Alessandria
Sambenedettese
2-2.5
u
0.83
1.00
ITA CUP 24/09
01:00
Ss Monopoli 1966
Modena
2-2.5
u
0.89
0.95
2.00
3.80
3.40
ENG LC 24/09
01:00
Millwall
Burnley
u
ENG LC 24/09
01:00
Stoke City
Gillingham
2.5
u
0.99
0.91
ENG LC 24/09
01:00
Preston North End
Brighton & Hove Albion
2.5
u
0.94
0.89
ENG LC 24/09
01:00
Fulham
Sheffield Wed.
2.5-3
u
1.02
0.85
EGY D1 24/09
01:00
Masr
Al Ahly
u
LUX D1 24/09
01:00
Swift Hesperange
F91 Dudelange
u
LUX D1 24/09
01:00
Etzella Ettelbruck
Jeunesse Esch
u
LUX D1 24/09
01:00
Progres Niedercorn
CS Petange
u
LUX D1 24/09
01:00
Victoria Rosport
Una Strassen
u
LUX D1 24/09
01:00
Hostert
Differdange 03
u
LUX D1 24/09
01:00
Rodange 91
Wiltz 71
u
LUX D1 24/09
01:00
Us Mondorf-les-bains
Racing Beirut
u
CHI D2 24/09
01:00
Cd Magallanes
Rangers Talca
u
ENG LC 24/09
01:45
Morecambe
Newcastle United
2.5-3
u
0.81
1.02
ENG LC 24/09
01:45
Leicester City
Arsenal
2.5
u
0.95
0.91
2.70
2.26
3.30
ENG LC 24/09
01:45
Fleetwood Town
Everton
u
6.40
1.35
4.50
ENG LC 24/09
01:45
Chelsea
Barnsley
3
u
0.96
0.86
UEFA CL 24/09
02:00
Molde
Ferencvarosi TC
u
2.20
3.10
3.00
UEFA CL 24/09
02:00
Gent
Dynamo Kyiv
2-2.5
u
0.80
0.90
2.57
2.89
3.21
UEFA CL 24/09
02:00
Olympiakos
Omonia Nicosia FC
2.5
u
0.93
0.79
1.35
10.00
4.80
POR D2 24/09
02:00
Leixoes
CD Mafra
u
MAR D1 24/09
02:00
IRT Itihad de Tanger
Renaissance Zmamra
u
CHI D2 24/09
02:00
San Luis Quillota
Deportes Santa Cruz
u
CHI D2 24/09
02:00
Cd Santiago Morning
Valdivia Huadiwei sub
u
ICE D2 24/09
02:15
Kordrengir
UMF Selfoss
u
PER D1 24/09
03:00
Cienciano
Melgar
u
ECU D2 24/09
03:00
Fuerza Amarilla
CD Puerto Quito
u
ECU D2 24/09
03:00
Gualaceo SC
Sociedad Deportivo Quito
u
ECU D2 24/09
03:00
Manta
CD Independiente Juniors
u
PER D1 24/09
03:30
Deportivo Llacuaba
Sporting Cristal
u
15.00
1.11
6.70
MLS 24/09
04:00
New England Revolution
Montreal Impact
2.5-3
u
1.00
0.85
MAR D1 24/09
04:00
Renaissance Sportive de Berkane
Forces Armee Royales
u
CON CLA 24/09
05:15
Atletico Paranaense
Colo Colo
u
1.57
6.00
3.60
CON CLA 24/09
05:15
Defensa Y Justicia
Olimpia Asuncion
u
CON CLA 24/09
05:15
Caracas FC
Libertad Asuncion
u
USA NPSL 24/09
05:30
Richmond Kickers
Fort Lauderdale Strikers
u
MLS 24/09
06:00
Atlanta United
Dallas
2.5
u
0.97
0.80
2.34
3.12
3.57
MLS 24/09
06:00
New York City Fc
Toronto FC
2.5-3
u
0.93
0.93
2.40
2.80
3.50
USL D1 24/09
06:00
Hartford Athletic
Bethlehem Steel
u
USL D1 24/09
06:00
Charlotte Independence
Miami
u
USL D1 24/09
06:00
Indy Eleven
St Louis Lions
u
CAN CSL 24/09
06:15
Serbian White Eagles
Sc Scarborough
u
MLS 24/09
06:30
Cincinnati
Philadelphia Union
2.5
u
0.84
0.93
2.89
2.21
3.55
MLS 24/09
06:30
Columbus Crew
Minnesota United
2.5-3
u
0.88
0.98
1.75
4.20
3.80
MLS 24/09
06:30
Sporting Kansas City
Orlando City
u
MLS 24/09
06:30
Chicago Fire
Houston Dynamo
3
u
1.06
0.80
USL D1 24/09
06:30
Atlanta United Fc Ii
New York Red Bulls B
u
MLS 24/09
07:00
Inter Miami Cf
New York Red Bulls
2.5
u
0.92
0.97
2.17
2.87
3.70
USL D1 24/09
07:00
Memphis 901
Carolina RailHawks
u
BRA D1 24/09
07:30
Sport Club Recife
Corinthians Paulista
u
MLS 24/09
07:30
Nashville Sc
Washington D.C. United
u
CON CLA 24/09
07:30
Guarani CA
Palmeiras
u
CON CLA 24/09
07:30
America de Cali
Univ Catolica
u
CON CLA 24/09
07:30
Internacional
Gremio
u
CON CLA 24/09
07:30
Alianza Lima
Racing Club
u
BRA CUP 24/09
07:30
Ceara
Brusque
u
BRA CUP 24/09
07:30
Vasco da Gama
Botafogo RJ
u
MLS 24/09
08:00
Colorado Rapids
San Jose Earthquakes
3
u
0.91
0.95
MLS 24/09
08:30
Real Salt Lake
Los Angeles Galaxy
u
MLS 24/09
09:00
Portland Timbers
Seattle Sounders
3
u
1.05
0.83
CRC D1 24/09
09:00
Deportivo Saprissa
Cartagines Deportiva SA
u
USL D1 24/09
09:00
Los Angeles Galaxy 2
San Diego Loyal Sc
2.5-3
u
0.90
0.90
1.95
3.25
3.45
MEX D2 24/09
09:05
Celaya
Tampico Madero
u
MLS 24/09
09:30
Los Angeles FC
Vancouver Whitecaps FC
3.5-4
u
1.02
0.82
1.24
8.80
6.30
KAZ D1 24/09
12:00
Baykonur
Altay Spor Kulubu
u
KAZ D1 24/09
12:00
Bolat Temirtau
Sdyushor 8
u
mua ban nha dat
ty le bong da
bong da
xo so 24h
Odoo Erp
Khởi Nghiệp
Bitcoin