Tỷ số | Châu Á | Tài xỉu | Châu Âu | |||||
25/03 02:00 |
qualifying 1 FT |
Morild Il Melbo (Hòa) |
0 5 |
u |
|
|||
24/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Gran Il Jevnaker (Hòa) |
2 2 |
u |
|
|||
24/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Ottestad Sander (Hòa) |
1 0 |
u |
|
|||
24/03 21:30 |
qualifying 1 FT |
Sortland Il Grand Bodo (Hòa) |
0 1 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Heimdal Sverresborg (Hòa) |
2 4 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Vestsiden Askoy Arna Bjornar Ail (Hòa) |
4 4 |
u |
6.95 1.23 6.80 |
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Ostsiden Il Selbak (Hòa) |
2 2 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Sunndal Surnadal (Hòa) |
3 2 |
u |
1.48 3.90 5.75 |
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Stryn Eid Il (Hòa) |
4 1 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Oystese Bergen Nord (Hòa) |
2 3 |
u |
2.85 1.80 5.25 |
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Orkla Meldal (Hòa) |
4 0 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Stord IL Tertnes (Hòa) |
9 1 |
u |
1.30 6.40 5.70 |
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Steinkjer Kvik (Hòa) |
2 0 |
u |
1.27 6.10 6.80 |
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Drobak-Frogn IL As Il Fotball (Hòa) |
2 1 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Vigor Pors Grenland (Hòa) |
0 2 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Os Turn Fotball Odda (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Orland Bk Trygg Lade (Hòa) |
1 6 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Vuku Namsos (Hòa) |
2 2 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Sandnessjoen Aga Il (Hòa) |
1 2 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Fauske Sprint Innstrandens (Hòa) |
1 1 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Bronnoysund Rorvik (Hòa) |
3 5 |
u |
|
|||
24/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Rana Mosjoen (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
24/03 20:45 |
qualifying 1 FT |
Ostsiden Il Selbak (Hòa) |
2 2 |
u |
|
|||
24/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Loddefjord Trio (Hòa) |
2 0 |
u |
1.74 2.95 5.35 |
|||
24/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Kolbotn Manglerud Star Toppf (Hòa) |
7 4 |
u |
|
|||
24/03 18:00 |
qualifying 1 FT |
Ready Rilindja (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
24/03 02:00 |
qualifying 1 FT |
Christiania Nor Follo (Hòa) |
0 1 |
u |
|
|||
24/03 00:30 |
qualifying 1 FT |
Oslojuvelene Grei (Hòa) |
2 5 |
u |
3.70 1.54 5.70 |
|||
24/03 00:00 |
qualifying 1 FT |
Rommen Heming (Hòa) |
1 2 |
u |
1.55 3.45 5.85 |
|||
24/03 00:00 |
qualifying 1 FT |
Skanland Leknes (Hòa) |
8 1 |
u |
|
|||
23/03 22:59 |
qualifying 1 FT |
Emblem Averoykameratene (Hòa) |
0 2 |
u |
|
|||
23/03 22:59 |
qualifying 1 FT |
Hitra KIL/Hemne (Hòa) |
1 0 |
u |
|
|||
23/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Gjovik Ff Loten (Hòa) |
3 1 |
u |
|
|||
23/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Holmlia Nordstrand (Hòa) |
1 1 |
u |
|
|||
23/03 21:30 |
qualifying 1 FT |
Ntnui Tynset (Hòa) |
1 0 |
u |
|
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Riska Hinna (Hòa) |
3 4 |
u |
2.10 2.45 4.60 |
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Rollon Herd (Hòa) |
2 2 |
u |
4.05 1.47 5.65 |
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Lyngbo Trott Il (Hòa) |
1 3 |
u |
|
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Faaberg Nybergsund IL Trysil (Hòa) |
2 1 |
u |
|
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Mbk Domkirkeodden Storhamar (Hòa) |
2 0 |
u |
|
|||
23/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Hallingdal Drammens Bk (Hòa) |
0 5 |
u |
|
|||
23/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Borgen Sprint-Jeloy (Hòa) |
3 3 |
u |
4.45 1.39 6.20 |
|||
23/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Teie Flint (Hòa) |
0 2 |
u |
|
|||
23/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Il Solid Fana (Hòa) |
0 4 |
u |
|
|||
23/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Studentspretten Forde IL (Hòa) |
0 2 |
u |
|
|||
23/03 02:00 |
qualifying 1 FT |
Lyngen Karnes Skjervoy (Hòa) |
1 7 |
u |
|
|||
23/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Korsvoll Arvoll (Hòa) |
1 4 |
u |
|
|||
23/03 00:30 |
qualifying 1 FT |
Klepp Voll (Hòa) |
3 1 |
u |
|
|||
23/03 00:30 |
qualifying 1 FT |
Froyland Varhaug (Hòa) |
1 0 |
u |
|
|||
22/03 02:30 |
qualifying 1 FT |
Raelingen Skjetten (Hòa) |
1 5 |
u |
4.40 1.45 5.40 |
|||
22/03 01:30 |
qualifying 1 FT |
Eik Tonsberg Runar (Hòa) |
5 0 |
u |
|
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Assiden Kongsberg (Hòa) |
3 0 |
u |
1.15 8.50 8.75 |
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Storm Bk Skarphedin Il (Hòa) |
2 2 |
u |
1.21 7.00 7.25 |
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Flekkefjord Vag (Hòa) |
5 1 |
u |
|
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Staal Jorpeland Lura (Hòa) |
1 0 |
u |
1.15 8.75 8.50 |
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Kopervik Djerv 1919 (Hòa) |
2 1 |
u |
4.20 1.47 5.40 |
|||
22/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Sif Hessa Volda Ti Fotball (Hòa) |
4 2 |
u |
1.86 2.75 5.10 |
|||
22/03 00:30 |
qualifying 1 FT |
Uraedd Tollnes Bk (Hòa) |
3 0 |
u |
1.15 8.00 8.75 |
|||
21/03 02:00 |
qualifying 1 FT |
Heggedal Re (Hòa) |
6 0 |
u |
1.32 5.70 6.00 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Klofta Aurskog Holand (Hòa) |
0 2 |
u |
2.05 2.40 5.15 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Halsen Hei Il (Hòa) |
3 2 |
u |
1.71 3.00 5.55 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Lyngdal Mandalskameratene (Hòa) |
0 0 |
u |
|
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Madla Il Midtbygdens (Hòa) |
6 1 |
u |
1.17 8.25 7.75 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Akra Vardeneset (Hòa) |
2 1 |
u |
3.15 1.68 5.35 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Sund Bjarg (Hòa) |
1 1 |
u |
2.80 1.86 4.90 |
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Varegg Gneist (Hòa) |
0 0 |
u |
|
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Froya Sandviken Il (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
21/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Finnsnes Nordkjosbotn (Hòa) |
4 0 |
u |
1.10 10.50 10.50 |
|||
21/03 00:00 |
qualifying 1 FT |
Kaupanger Fjora (Hòa) |
1 7 |
u |
6.55 1.24 7.00 |
|||
20/03 02:15 |
qualifying 1 FT |
Gjellerasen If Blaker (Hòa) |
4 1 |
u |
|
|||
20/03 01:30 |
qualifying 1 FT |
Kolstad Charlottenlund (Hòa) |
4 2 |
u |
1.22 8.00 6.40 |
|||
20/03 01:30 |
qualifying 1 FT |
Lommedalens Ullern (Hòa) |
1 6 |
1 |
0.98 0.80 |
3.5 u |
0.95 0.83 |
5.20 1.45 4.60 |
19/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Tomrefjord Eide/omegn (Hòa) |
1 2 |
u |
|
|||
17/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Orsta Bergsoy (Hòa) |
4 5 |
u |
|
|||
16/03 22:59 |
qualifying 1 FT |
Norild Tverrelvdalen (Hòa) |
3 3 |
u |
|
|||
16/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Funnefoss/vormsund Skedsmo (Hòa) |
4 2 |
u |
|
|||
16/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Toten Konnerud (Hòa) |
4 0 |
u |
|
|||
16/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Skarp Krokelvdalen (Hòa) |
4 1 |
u |
|
|||
16/03 21:00 |
qualifying 1 FT |
Porsanger Kirkenes (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
16/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Redalen Ff Lillehammer (Hòa) |
2 1 |
u |
|
|||
16/03 20:00 |
qualifying 1 FT |
Andalsnes Kfk (Hòa) |
4 2 |
u |
|
|||
16/03 19:00 |
qualifying 1 FT |
Idd Sk IL Sparta Sarpsborg (Hòa) |
1 2 |
u |
|
|||
16/03 19:00 |
qualifying 1 FT |
Kolbu/kk Valdres FK (Hòa) |
4 1 |
u |
|
|||
16/03 19:00 |
qualifying 1 FT |
Bjornevatn Hif Stein (Hòa) |
7 1 |
u |
|
|||
16/03 18:00 |
qualifying 1 FT |
Strindheim IL Melhus (Hòa) |
3 0 |
u |
|
|||
15/03 01:00 |
qualifying 1 FT |
Eiger Algard (Hòa) |
1 3 |
u |
|
|||
15/03 00:30 |
qualifying 1 FT |
Modum FK Vestfossen (Hòa) |
1 3 |
u |
|
|||
09/03 22:00 |
qualifying 1 FT |
Bardufoss Landsas (Hòa) |
4 4 |
u |
|